[TVMBX] xe Volvo

Pilota

Xe điện
Nhiều người nhận xét có vẻ nghi ngờ chất lượng và độ tin cậy của động cơ mới 2.0 của Volvo. Em cân nhắc vì xe đi lại hàng ngày cần nhất cái lành và bền bỉ!

Lão quất con RX350 đi.

Pilota

Xe điện
Cụ đùa. Q7 chưa ăn dược Volvo đâu cụ ei.

Q7 ở mình được hãng ưu ái lược gần hết các ốp sần rồi nên lởm khởm. Chứ không đến mức là không ăn được Volvo (chắc cụ định nói về chiếc XC90?). Cụ chạy Q7 bao giờ chưa?

cuncon

Xe điện
theo em nếu sx tại Thuỵ Điển thì mua, ko thì thôi, xe sang cứ Đức mà mua các cụ ah;
ko dễ ăn đồ tàu lắm

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Em không có tiền mua Q7 nhưng cũng có được chạy 1 con năm 2007. Thật ra chạy con Q7 nó vẫn có cảm giác không thoải mái bằng Vol, nó giống như Mer vởi Lex ấy. Em cũng chỉ được chạy Vol Sedan chứ chưa chưa phải là XC 90 đâu.
Q7 ở mình được hãng ưu ái lược gần hết các ốp sần rồi nên lởm khởm. Chứ không đến mức là không ăn được Volvo (chắc cụ định nói về chiếc XC90?). Cụ chạy Q7 bao giờ chưa?

CR-Vic

Xe container
Cả SAAB và Volvo đều là những tập đoàn đa ngành bao gồm cả quốc phòng và dân sự :) SAAB và Volvo đều ngu người đi khi về tay bọn Mỹ những Volvo thì may mắn hơn tẹo :D

Chắc cụ nhầm giữa Volvo và SAAB, bọn SAAB sản xuất máy bay ác chiến, còn xe SAAB cháu đi rồi, chạy tốt và rất bền, nhưng hiện nay thương hiệu SAAB mảng sx ô tô (là con của GM) đã bị phá sản. Volvo thì trước là con của Ford (kiểu như Mazda), nay đã bán cho Khựa.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Hơi liên quan
Các cụ cho em hỏi cái đường 9 đoạn sao gọi lưỡi bò?
Sao k gọi lưỡi chó, định lè xuống liếm cứt Việt mình nhề? VULVA XC là xúc cứt còn gì...
Hì hì

CR-Vic

Xe container
Gấu nhà em thì rất rất ưa chuộng RX350 nhưng em thấy cái form mới bọn Lexus nó cứ khù khoằm và rối rắm thế nào ý và rất khó tả :) Cái form từ 2009 đến 2015 em lại khoái hơn :)

Em khoái Volvo nhưng gấu nó thích Lexus nên em mới lăn tăn cái quả động cơ bé tý mà uống doping khoẻ quá sợ không bền thì gấu nó lại bảo mình kém về kiến thức ô tô hơn chị em :D

Lão quất con RX350 đi.

Bastion.P

Xe container
Nhớ kiểm tra bản đồ ko có lưỡi bò cụ nhé

Không muốn vào mục Xe khác trong OF toàn mấy bác sales Volvo tán hươu tán vượn nên em post bài vào quán cà phê mong được các bác OF trao đổi thêm nhiều thông tin bổ ích về các hãng xe Thụy Điển này.

Tụi em đang nhắm một chiếc SUV của Volvo mà dự kiến sau Tết gần hè mới có xe giao theo yêu cầu về màu sơn và màu ghế của mình chọn.

Vẫn biết Volvo bây giờ thuộc hãng xe khựa Geely nó thâu tóm và coi như là xe khựa rồi nên điều này khiến em càng khoái vì phụ tùng chắc chắn sẽ rất sẵn và rẻ nếu mua bên Quảng Châu.

Tầm tiền XC90 bản inscription có thể thêm các lựa chọn khác như: GLE, Q7, X5 hoặc RX350.

vitconee

Xe tải
Em chả cần biết nó thuộc thằng nào, nhưng nghe thấy đồn volvo là hãng xe nghiên cứu ra nhiều công nghệ an toàn xe hơi nhất châu âu thì phải.

Patriots

Xe lăn
Gấu nhà em thì rất rất ưa chuộng RX350 nhưng em thấy cái form mới bọn Lexus nó cứ khù khoằm và rối rắm thế nào ý và rất khó tả :) Cái form từ 2009 đến 2015 em lại khoái hơn :)

Em khoái Volvo nhưng gấu nó thích Lexus nên em mới lăn tăn cái quả động cơ bé tý mà uống doping khoẻ quá sợ không bền thì gấu nó lại bảo mình kém về kiến thức ô tô hơn chị em :D
Chuẩn là động cơ của Peugeot đấy cụ ạ, ông ấy bảo cháu mới biết và cũng hơi ngạc nhiên

Vie.ABC

Xe điện
Không muốn vào mục Xe khác trong OF toàn mấy bác sales Volvo tán hươu tán vượn nên em post bài vào quán cà phê mong được các bác OF trao đổi thêm nhiều thông tin bổ ích về các hãng xe Thụy Điển này.

Tụi em đang nhắm một chiếc SUV của Volvo mà dự kiến sau Tết gần hè mới có xe giao theo yêu cầu về màu sơn và màu ghế của mình chọn.

Vẫn biết Volvo bây giờ thuộc hãng xe khựa Geely nó thâu tóm và coi như là xe khựa rồi nên điều này khiến em càng khoái vì phụ tùng chắc chắn sẽ rất sẵn và rẻ nếu mua bên Quảng Châu.

Tầm tiền XC90 bản inscription có thể thêm các lựa chọn khác như: GLE, Q7, X5 hoặc RX350.
Ô thế hãng Porsche trước bán cho mỹ ,giờ bán cho Ấn Độ ... thì thành xe đểu hết à ?... Thớt lý sự kinh thật , có tý ke lắc phê pha gì rồi ....

CR-Vic

Xe container
Đang ở quán cà phê nghe thông tin cho nó khách quan thì lại thấy vào cái nồi lẩu thập cẩm này thật chán cái otofun lắm rồi đấy các anh chã anh mod ạ!

CR-Vic

Xe container
Dân Đông Âu (Liên Xô cũ nhiều nhất) rất chuộng Volvo chỉ sau Mercedes thôi! Đấy là nghe mấy thằng bạn em nó bảo thế!

Em chả cần biết nó thuộc thằng nào, nhưng nghe thấy đồn volvo là hãng xe nghiên cứu ra nhiều công nghệ an toàn xe hơi nhất châu âu thì phải.

Pilota

Xe điện
Em không có tiền mua Q7 nhưng cũng có được chạy 1 con năm 2007. Thật ra chạy con Q7 nó vẫn có cảm giác không thoải mái bằng Vol, nó giống như Mer vởi Lex ấy. Em cũng chỉ được chạy Vol Sedan chứ chưa chưa phải là XC 90 đâu.

Cụ chạy sedan thì cơ bản là phê hơn Suv. Hãng nào cũng thế. Em thấy Q7 chạy rất phê mà sao nhiều cụ chê nó thế không biết. Chỉ akay vụ ốp sừn bị cắt nhiều quá thôi.

Pilota

Xe điện

Vì em thấy lão nói là ưu tiên cho sự lành và bền bỉ nên mới mạo muội đề xuất cái RX350. Chứ cá nhân em cũng không thích vẻ bề ngoài theo phong cách robot của nó.

CR-Vic

Xe container
Đúng là ngoài RX còn có cái XC90 là có vẻ thoả mãn yếu tố bền bỉ và lành kèm theo tính năng lái nhạt nhẽo đúng nhu cầu của em. Chỉ cái là thiết kế RX nom dị hợm quá!

Động cơ 2.0 của Volvo theo các trang đánh giá quốc tế đều đặt dấu hỏi về độ tin cậy bác ạ.

Vì em thấy lão nói là ưu tiên cho sự lành và bền bỉ nên mới mạo muội đề xuất cái RX350. Chứ cá nhân em cũng không thích vẻ bề ngoài theo phong cách robot của nó.

lapin

Xe container
Đúng là ngoài RX còn có cái XC90 là có vẻ thoả mãn yếu tố bền bỉ và lành kèm theo tính năng lái nhạt nhẽo đúng nhu cầu của em. Chỉ cái là thiết kế RX nom dị hợm quá!

Động cơ 2.0 của Volvo theo các trang đánh giá quốc tế đều đặt dấu hỏi về độ tin cậy bác ạ.
Có quả Lux Pre kìa cụ, máy 6.2 của GM thấy có vẻ lành :))