[Funland] Xem clip mà uất nghẹn

Antoni

Xe tải
Thế mà mỗi lần nta tổ chức đi bắt chó thả rông ko rọ mõm thì các con giời lại nhao lên bảo vệ cẩu quyền.

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ để ý là con pitbull ở trong clip còn không có cả vòng đeo cổ. Mấy lần thằng chủ tóm được nhưng bị tuột ra mất, nếu nắm vào vòng cổ thì chó nó chạy đằng trời. Qua đó mới thấy độ khốn nạn và chó chết của thằng chủ chó. Dm em mà là chủ con dê thì cứ mặt thằng chủ em giã.

Hình như càng đánh nó càng hăng, gặp tình huống này có lẽ đánh vào mắt nó thì hiệu quả hơn.
Chỉ có túm đuôi kéo ra-hoặc lấy đồ bạy nanh nó ra mới dc.
Nuôi chó dữ là phải có các dụng cụ phòng bị, kiểm soát chứ cứ thả rông vì "nó hiền lắm với ngoan lắm" là ko thể chấp nhận được.
Thế mà mỗi lần nta tổ chức đi bắt chó thả rông ko rọ *** thì các con giời lại nhao lên bảo vệ cẩu quyền.

Dogmatix

Xe tăng
Cái này chắc dắt chó thuê chứ chưa chắc là chủ.
Cái này có từ đời tám tỏng nào rồi mà? Vài năm về trước. Tuy nhiên dùng từ nghênh ngang như cha nội post lại video là không đúng, rõ ràng trong clip chủ chó đi rất từ tốn, nghênh ngang éo đâu?
Tuy nhiên mấy thằng dắt chó đi dạo rồi sau đó là tháo xích và không rọ m õm thì toàn là những thằng không có não.

Chỉnh sửa cuối:

missto

Xe buýt
Em chỉ thích nuôi chó ta thôi. Chủ kêu là phải nghe, không nghe quật phát vào mông kiểu gì cũng cong đuôi chạy ra chỗ khác

Ni No Kuni 2

Xe điện
Em nghĩ kể cả người lớn mà ko có kĩ năng cũng tèo Cụ ạ,
Vâng, người lớn thì khả năng tèo. Còn trẻ em mà cao tầm con dê kia thì chắc tầm 2-3 tuổi thì chắc chắn tèo.
Nghĩ vẫn hãi.

thanhvn8020

Xe tải
Cách nuôi chó thể hiện văn hóa của người nuôi. Ở nông thôn còn hay có kiểu chó để chạy thả rông, người đi qua lại đường trước nhà bị chó nhà mình đuổi hoặc vây ráp, kể cả trẻ em. Chủ chó ngồi trong nhà giương mắt nhìn ra không phản ứng gì, còn bảo chó nhà mình không cắn đâu mà sợ. Những lúc như thế chỉ muốn sút cho cả chó lẫn chủ.

Culay

[Tịch thu bằng lái]
Chó mãi chỉ là chó không thể là bạn con người đc . Bởi các cụ xưa đã đúc kết rằng mỗi khi gặp bọn sống đểu thường gọi là đồ chó

Vomoicuoi

Xe tăng
Loại chó này nó như hổ ấy nhỉ. Chỉ nhằm cắn vào chỗ hiểm của con mồi như yết hầu và cổ. Con dê mà ko chết thì cũng khó có thể lớn nổi với những vết thương kiểu này

tienaka

Xe điện
Vào đây câu ah. E vang giờ

atbp

Xe buýt
Nên cấm nuôi loại chó này ...Coi như động vật nguy hiểm ! Mấy thằng nuôi loại này đầu óc cũng tương tự Pít - Pun !

hoangduc.sbr

Xe container
Loại này phải lấy dao thọc vào cổ thì mới xong. Thằng nhỏ áo đỏ may mà không bị nó cắn. Thắng áo xanh ngu quá lấy mũ đập nó mà khùng lên nó quay lại cắn thì chết chứ chả đùa.
Chuẩn là phải dùng dao, tốt nhất dùng loại dao bấm có lẫy khóa vì nó bén và khỏe. Ko chém mà chỉ có đâm và xiên, lúc đâm phải lao cả người theo đà để tăng lực đâm. X.định phải giết nó chứ đừng có dọa, sẽ chùn tay.
Ấy là k.nghiệm từng xiên 2 con chó dữ của em, tất nhiên em đâm ko chết con nào vì nó nhảy bổ vào em chứ ko đứng yên như con trong clip.

hoangvanlong1979

[Tịch thu bằng lái]
Tuy nhiên dùng từ nghênh ngang như cha nội post lại video là không đúng, rõ ràng trong clip chủ chó đi rất từ tốn, nghênh ngang éo đâu?
Tuy nhiên mấy thằng dắt chó đi dạo rồi sau đó là tháo xích và không rọ m õm thì toàn là những thằng không có não.
Kinh thật , dẫn 4 con chó dữ đi choán con mẹ nó cả cái ngõ của người ta thì không phải nghênh ngang thì là cái éo gì hả? Thế này mà là từ tốn à? :))))

Còn clip này thì từ lâu rồi, đưa ra minh họa cho clip đầu thôi.

ConDuongBlue

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nên cấm nuôi loại chó này ...Coi như động vật nguy hiểm ! Mấy thằng nuôi loại này đầu óc cũng tương tự Pít - Pun !
Mấy thằng thích chơi chó dữ mà ko hiểu bản tính và không control được thì gặp phải shotgun như trong video này

Duatythoi

Xe tải
Cạnh nhà e có một con nhìn thấy kinh bỏ mợ. Chiều nó thả ra trong xóm trẻ con nhiều thấy lo ghê

Chuẩn là phải dùng dao, tốt nhất dùng loại dao bấm có lẫy khóa vì nó bén và khỏe. Ko chém mà chỉ có đâm và xiên, lúc đâm phải lao cả người theo đà để tăng lực đâm. X.định phải giết nó chứ đừng có dọa, sẽ chùn tay.
Ấy là k.nghiệm từng xiên 2 con chó dữ của em, tất nhiên em đâm ko chết con nào vì nó nhảy bổ vào em chứ ko đứng yên như con trong clip.
Cụ đã từng hơn 1 lần bàn về chuyện dao kiếm, mang cả dao đi chạy bộ. Gác chuyện chó dữ mà cụ đang rất hào hứng sang một bên, bản tính của cụ hung hăng nóng nảy đến vậy à ? Cụ mang dao trong người trong lúc mất kiểm soát cũng dễ vào tù đấy. Em khuyên cụ là với tính cách của cụ thì cụ tránh càng xa càng tốt các loại hung khí. Chả nam tính hay anh hùng gì khi luôn thủ vũ khí trong người đâu.

Pitbull thả ngoài đường không rọ m.õm, không vòng cổ, không xích cắn chết 1 con dê. Thằng chủ đội mũ trắng chắc trên dưới 60 tuổi và 1 lũ xung quanh ( có cả trẻ em) vây ráp con chó. Những bắp chân căng tròn mọng thịt kia mà dính vào bộ hàm của con chó thì sao nhỉ? Lũ ngu dốt này chưa từng chứng kiến cảnh pitbull nó cắn người bao giờ hay sao????

Vì cái tiêu đề như lều báo của cụ mà em mò vào thớt. Cụ dễ “uất nghẹn” nhỉ ;))

Airbus A350

Xe điện

Cứ như này là hay nhất ợ
E ngày nào cũng vào trang yêu chó mèo cà khịa vs bọn chó quyền
Công nhận bọn nó đông hung hãn dã man. Cno làm như cno có quyền mạt sát người ăn thịt chó. Chửi lại thì cno rống lên.
Bọn chó quyền nó coi chó hơn cả bme cno cơ. Dã man thật.
Mợ cho em đường link em vào cà khịa với.:))