[Funland] Xem clip mà uất nghẹn

Xe bọ xít

Xe container
Lại điệp khúc, nó hiền lắm chưa cắn ai bao giờ

congthuong

Xe điện
Tại sao các loại động vật , thực vật là nhập khẩu thì kiểm soát chặt chẽ, mà chó lạ thì không nhỉ ?

Em thích nhất giống chó ta vừa khôn, vừa tình cảm, nhưng giờ bị lai tạp hết cả rồi.

Alex.N

Xe buýt
Thường thằng nuối chó loại này chủ cũng óc chó luôn. Mấy lần bọn trẻ nhà e chơi thấy con chó to đùng chúng nó chạy vào nhà đóng cổng lại thằng chủ cứ nhe răng cười. Mịa nói thật e cũng tức ói máu mà cứ nghĩ tình làng nghía xóm nên chỉ góp ý nhẹ nhàng. Mỗi buổi chiều hai đứa nhỏ đạp xe ngoài đường e luôn phải để mắt tới chúng, cứ trông bọn cẩu tặc nó hốt mịa đi cho rồi
Nhà em đi dạo thường mang theo cây gậy, đưa trẻ ra sân em cũng mang gậy. Cây gậy bằng tre đánh thật lực cũng k gẫy được xương nhưng đủ để dạy chó. Con nào xớ rớ xô vào có rọ mõm thì thôi, k rọ là em quật cho mấy cây vào mông ;;)
Em cũng yêu chó và nuôi chó, với em chó như đứa trẻ 3 tuổi, nếu đứa trẻ hư hỏng và gây tai hoạ thì đó là lỗi của ba mẹ trẻ/chủ chó. Nhưng vì chúng là trẻ con nên khi ra ngoài mà hư, ảnh hưởng đến em thì vẫn cần đc dạy dỗ bất kể bố mẹ chúng có đồng ý hay không.
Chó là chó, có bản năng săn mồi và thú tính, trẻ con yếu đuối chúng sẽ nghĩ là con mồi, trẻ con mạnh tay chúng sẽ cho là kẻ thù, nên chúng sẽ tấn công, mà chó tấn công người là hư, phải đánh.
Riêng giống pit là giống chó dữ, điểm mạnh của nó là lì đòn k nhả con mồi dù bị đe doạ, nhưng đó cũng là điểm xấu nếu con pit đó k đc dạy dỗ, k xem chủ chó là pack leader mới sinh ra bao nhiêu chuyện đau lòng. Với dân trí chủ chó như ở ta thì theo em nên cấm nuôi pit ở Việt nam

pain

Xe ba gác
Loại người man rợ thì mới nuôi pet man rợ. Ngẫm có câu đúng: Hãy chỉ cho tôi con chó bạn nuôi, tôi sẽ biết bạn là người thế nào!

• Vodka
Reactions: Kuu

Mr.Alo

Xe lăn

Cứ như này là hay nhất ợ
E ngày nào cũng vào trang yêu chó mèo cà khịa vs bọn chó quyền
Công nhận bọn nó đông hung hãn dã man. Cno làm như cno có quyền mạt sát người ăn thịt chó. Chửi lại thì cno rống lên.
Bọn chó quyền nó coi chó hơn cả bme cno cơ. Dã man thật.
Cụ bản lĩnh thế . Vào đó nói như cụ mấy mà bay màu fb :))

Nó lại say máu nó cắn cả chủ lại bảo tại số

tuongminhtsc

Xe tăng
Giống Pitbull này thì kinh khủng rồi, trước em có xem cái clip huấn luyện loại này, nó nhảy lên cao cắn vào cái lốp cao su, treo lơ lửng luôn, điều đó đủ hiểu bộ hàm của nó cứng và khoẻ đến cỡ nào.

hdv

[Tịch thu bằng lái]
Lúc đó cụ giật tít kiểu này mới hợp lý. Chứ con chó cắn con dê mà cụ uất nghẹn thì cách dùng từ của cụ hơi đần độn :D
Em đính chính lại là vodka nhầm cụ nhé. Lý do: không đồng ý với cách dùng từ và quan điểm của cụ!

cán bộ quèn

Xe buýt
Giống chó này không nghe lời chủ là chó ngu lắm, sao dân mình cứ thích nuôi làm gì. Chó ta bảo nó biết ngay, chó này ngu nuôi tốn cơm phí tiền :-ss
Nhất là thịt vừa nhão vừa nhạt ăn không ngon, mà đồ tây thì hình như chỉ hợp với thịt nguội chứ chấm mắm tôm nghe chừng không hợp lý do vậy chả có lý do gì để nuôi nó:D:D:D

quochung89

Xe buýt
không biết giống chó này cấu tạo giống cho ta ko nhỉ, chứ chó ta cứ 1 nhát vào gáo là xong , nên em nghĩ kinh nghiệm khi thấy chó cắn người mà ko nhả thì cứ kiếm cái gì gõ vào gáo nó thôi

Cục Cơm

[Tịch thu bằng lái]
Cụ bản lĩnh thế . Vào đó nói như cụ mấy mà bay màu fb :))
Mỗi lần cà khịa là chửi nhau vs mấy nghìn đứa ợ :D =))
Mình e ko chửi lại nổi. Thỉnh thoảng có bố nào vào cà khịa cùng vui vãi =))

canhhoabatdiet

Xe container
không biết giống chó này cấu tạo giống cho ta ko nhỉ, chứ chó ta cứ 1 nhát vào gáo là xong , nên em nghĩ kinh nghiệm khi thấy chó cắn người mà ko nhả thì cứ kiếm cái gì gõ vào gáo nó thôi
Em thấy clip trên youtube Pitbull cắn người, họ phang gạch, gậy rất to, ...thế mà con chó Pitbull vẫn ngoạm chặ và lắc mạnh.

745Lii

Xe điện
Người OF
Tóm lại là chó 2 chân nuôi chó 4 chân.
Ra đường ko xích ko rọ m.õm thì rõ ràng là 2 con chó dắt nhau.