[Funland] Xem clip mà uất nghẹn

hoang26

Xe tăng
Hàng xóm nhà em nuôi 1 con pitbull. Em thì bị chó cắn một lần lúc bé và nhà lại nuôi mèo nên sợ chó vô cùng, lại là giống này.
Ngày nào đi qua mà gặp cả chủ và chó cũng bài "nó hiền lắm" mà hãi.
cụ mua quả bom chưa nổ về, hàng ngày mang ra sân cưa. Thằng hàng xóm kia mà ý kiến thì cụ bảo là "yên tâm đi, cưa bình thường nó khó nổ lắm, tỉ lệ nổ còn thấp hơn tỉ lệ con chó Pitbull kìa cắn người".

Chả hiểu nhiều người nuôi chó để làm gì

MotoG

Xe tăng
Loại người man rợ thì mới nuôi pet man rợ. Ngẫm có câu đúng: Hãy chỉ cho tôi con chó bạn nuôi, tôi sẽ biết bạn là người thế nào!
Là nhìn chó biết gia đình đó có hp hay ko chứ cụ :)
E bị chó cắn rồi, sủa dọa rượt thì vô số kể. Nhưng em vẫn thích chó, nhất là chó ta. Loại pitbull này đúng là ko nên cho phép nuôi. E nghe nói có nhà còn hoạn và cho thủy tinh vào chjm chó để nó dữ dằn (mục đích trông nhà).

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Pitbull thả ngoài đường không rọ m.õm, không vòng cổ, không xích cắn chết 1 con dê. Thằng chủ đội mũ trắng chắc trên dưới 60 tuổi và 1 lũ xung quanh ( có cả trẻ em) vây ráp con chó. Những bắp chân căng tròn mọng thịt kia mà dính vào bộ hàm của con chó thì sao nhỉ? Lũ ngu dốt này chưa từng chứng kiến cảnh pitbull nó cắn người bao giờ hay sao????

mọi rợ nhỉ :(

Iêm ủng hộ các bác vang chít lão dê nài đi , nhìn vào chữ kí là thấy ghét . Chỉ thích nện đàn bà mà ko đánh chó . Ghét thật :D
em vang rồi nhé cụ,cực ghét cái kiểu lão ấy chơi chữ,thích gì thì nói mẹ nó ra,đàn ông đàn ang

xmen_pro

Xe điện
Để giải quyết tình huống này chỉ dùng lửa mới làm nó sợ, còn một khi càng đánh nó thì nó càng hăng thêm thôi.

LuckyCar

Xe container
ĐCM bọn nuôi chó thả rông, hôm trước em đang đi bộ thì có con chó nó xồ ra, em bảo thằng chủ thì nó định đánh em, nó đang cầm gậy mà em không kiếm được cái gì, cộng với mọi người can nên không làm gì được nó.

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Trường hợp này nếu nó cắn người thì kiếm viên gạch hoặc cái gậy cứng, bình tĩnh làm phát hết sức thật chuẩn vào giữa đầu nó, chứ đánh vào người nó ko ăn thua mà còn làm nó hăng máu hơn.
Cháu thấy có người bảo dùng cái que chọc 1 phát vào hậu môn sâu vào thì nó sẽ tởn mà chạy.

Gừng

Xe container
Chắc là hay ị bậy ra đường đây mà, đáng để phang. Nể mợ ấy thật, một cú ra đòn là nốc ao luôn, em đã từng thử mà chưa đạt cảnh giới như mợ ý.
e dự là gâyh sắt hoặc ống tuýp ạ

con chó nhìn đơ ra

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Thiết nghĩ nên có một cẩm nang

Làm gì khi bị pittbul tấn công ?
Làm gì khi pittbul tấn công đối tượng khác và mình đứng ngay cạnh đó ?
Đánh chủ pittbul như thế nào khi vật thể mình nuôi đang bị pittbul tấn công ?
Sau khi hòa giải nên đánh chủ pittbul như thế nào để mình đỡ liên lụy nhất ?
Bả chó mua ở đâu và cách hướng dẫn sử dụng tránh những hậu quả đáng tiếc

.... v.v ....
Em xem bọn tây nó khống chế chó Pitbull lúc này bằng cách đứng đằng sau kẹp hai đùi vào hông chó, lồng thắt lưng thít cổ mạnh kéo ngược lên cao là chó tự tắc thở phải há miệng lấy hơi, cần thiết siết chặt tiếp cho nó lim đi, ngay lúc đó khẩn trương đưa người bị chó cắn ra khỏi tầm kiểm soát của con chó.

vjtcon

Xe điện
thay vì liệt kê các trg hợp chó dữ, dắt đi wc lung tung chỉ là phần ngọn, chủ chó vô ý thức...Các cụ nên quan tâm vđề làm sao để đề xuất đưa vào LUẬT, xử phạt, chưa có chế tài đủ mạnh là cái GỐC thì NGỌN cứ vậy thôi :)) KO HỒI KẾT :D