Thảo luận xem em bị oà ga khi cắt côn

kính các cụ các mợ trên fun. xem em mấy ngày này có hiện tượng bị oà ga khi cắt côn chuyển số xuống số thấp 5>4...
xe em atịt 2009 đã đi 9 vạn. cccm nào am hỉu chỉ em phát
vod vod cccm ạ

Thỏ và Nghé

Xe hơi
Lỗi chân ga chăng???
Cụ đem xe vào Đại lý chính hãng kiểm tra cho chắc.

Ngày trước em cũng có 1 con altis 2009 màu bạc thỉnh thoảng cũng bị như vậy. Ko biết có phải cụ mua lại đúng con của em ko nữa. Haha. Con xe của em có 1 cái đặc điểm mà chắc cả HN ko ai có là em dán cái chữ Corolla Altis ở cốp xe. Bật đèn buổi tối thì chữ có đèn màu xanh, đạp phanh thì chữ này chuyển sang màu đỏ.

Lỗi chân ga chăng???

Ngày trước em cũng có 1 con altis 2009 màu bạc thỉnh thoảng cũng bị như vậy. Ko biết có phải cụ mua lại đúng con của em ko nữa. Haha. Con xe của em có 1 cái đặc điểm mà chắc cả HN ko ai có là em dán cái chữ Corolla Altis ở cốp xe. Bật đèn buổi tối thì chữ có đèn màu xanh, đạp phanh thì chữ này chuyển sang màu đỏ.
hề. xe em biển tỉnh cụ ạ. với lại của em màu đen, chưa có bị bạc chỗ nào nên cụ yên tâm là em k ở với vợ cũ của cụ đâu ạ

Thỏ và Nghé

Xe hơi
hề. xe em biển tỉnh cụ ạ. với lại của em màu đen, chưa có bị bạc chỗ nào nên cụ yên tâm là em k ở với vợ cũ của cụ đâu ạ
Lái cái xe đó cũng thấy ghê răng. Cắt côn cái là ga rú ầm lên, đang đi mà em phải tấp vào lề, đưa số về mo rồi khởi động lại thì hết. Cũng may mà thỉnh thoảng mới bị. Một thời gian sau thì Toy bị dính lỗi chân ga, triệu hồi toàn thế giới, ngoại trừ VN. Hic.

tungaz

Xe hơi
cụ thử tháo đầu âm của ác quy qua đêm xem có hết không nhé. em thấy mấy cụ chuyên gia bảo thế

agrimeco

Xe lăn
Em tưởng chỉ có con gentra mới bị cái bệnh này :D

lioncham

Xe máy
Lỗi chân ga chăng???

Cụ làm thế nào mà cái đèn được như thế?

Lái cái xe đó cũng thấy ghê răng. Cắt côn cái là ga rú ầm lên, đang đi mà em phải tấp vào lề, đưa số về mo rồi khởi động lại thì hết. Cũng may mà thỉnh thoảng mới bị. Một thời gian sau thì Toy bị dính lỗi chân ga, triệu hồi toàn thế giới, ngoại trừ VN. Hic.
dạ. của em chie nhẹ tí thôi chứ không ú oà như còi mấy xxx đâu ạ. cơ bản xe em chưa bị bao giờ nên lên đây hỏi xem cccm có bị như vậy không ạ. em định cuối tuần cho em nó đi vào xưởng làm tí cho nuột nà luôn

Nonick_service

Xe tải
kính các cụ các mợ trên fun. xem em mấy ngày này có hiện tượng bị oà ga khi cắt côn chuyển số xuống số thấp 5>4...
xe em atịt 2009 đã đi 9 vạn. cccm nào am hỉu chỉ em phát
vod vod cccm ạ
con của cụ bị lỗi phần mềm trong hộp đen rồi cái này cụ phải vào hãng reprogram lại phần mềm trong hộp bằng cách kĩ thuật viên sẽ dùng 1 file vá lỗi do TMV cung cấp chép vào trong dữ liệu của hộp để remove dữ liệu lỗi hộp học được trong quá trình xe chạy và thay thế bằng dữ liệu mới .Sau khi reprogram xe cụ lại bình thường như lúc mới mua :))