[Funland] Xem phim Bão ngầm

maytinh8780

Xe tăng
Trên youtube có preview tập ngày mai rồi đó các cụ. Tay Hùng vì quá đau lòng nên đã tự sát rồi. Lam thì rời khỏi ngành và quay về bản làng nuôi con của 2 người. Triều lên phó phòng. Đoạn cuối tập preview ngày mai em ưng ở chỗ quay phim đẹp quá ạ :D
Ơ em tưởng cậu Triều lên trưởng phòng chứ nhỉ? Đang đại úy sau đánh án chắc lên thiếu tá

teochanh

Xe buýt
Em thấy phim này chưa phải là quá hay nhưng chê như các cụ thì hơi quá. Thứ nhất là do chế độ kiểm duyệt nên có những chi tiết bị cắt, điều chỉnh trở nên không phù hợp nên thành sạn. Thứ 2, diễn viên phim truyền hình họ đâu phải là cảnh sát, công an chuyên nghiệp nên dù có ban cố vấn cực kỹ thì họ cũng không thể lột tả hết tác phong của CS công an. Còn em thấy những nghệ sỹ của nhà hát CAND họ diễn khá tốt cả về sắc thái và diêud lệnh. Bản thân em thì không chê dù sạn vẫn còn nhiều, dù sao đây cũng là giá trị lao động nghệ thuật của 1 tập thể dành cho khán giả. Em cũng thấy buồn cười cho mấy cụ đem so với phim điện ảnh Mỹ.
Mấy ông trên này toàn tinh hoa với lại sính ngoại mà cụ

badungc4

Xe tải
em chưa hiểu lắm. lý do để Hạ Lam tiếp cận Hùng vì sdt của Hùng là chỉ đạo cho sát thủ, ấy thế mà đến giờ sắp hết phim rồi, thấy các cụ lại kêu Hùng tự sát,,,,,e nghĩ Hùng mới là trùm cuối chứ nhỉ

thekloop

Xe buýt
em chưa hiểu lắm. lý do để Hạ Lam tiếp cận Hùng vì sdt của Hùng là chỉ đạo cho sát thủ, ấy thế mà đến giờ sắp hết phim rồi, thấy các cụ lại kêu Hùng tự sát,,,,,e nghĩ Hùng mới là trùm cuối chứ nhỉ
Em nhớ là lúc Hùng bên nước ngoài thì số của Sơn Bạch Tuộc gọi nhiều lần, chứ ko phải chỉ đạo

Được gửi từ Anfield - Otofun

badungc4

Xe tải
Em nhớ là lúc Hùng bên nước ngoài thì số của Sơn Bạch Tuộc gọi nhiều lần, chứ ko phải chỉ đạo

Được gửi từ Anfield - Otofun
Nếu số của Sơn Bạch Tuộc thì ko có lý do gì để tiếp cận Hùng bác ạ, lúc đó chưa lộ diện ai cả, Tú, Đức, Sơn Bạch Tuộc....

jamesbond07

Xe đạp
1 bộ phim dàn dựng và đầu tư phết đó cụ, tuy chưa thực sự xuất sắc và có nhiều sạn, nhưng e vấn chấm 8 điểm theo quan điểm của e =))

Nguyen Du 89

Xe máy
Em không xem phim này từ phần 2 vì sợ xem chửi thề hơi nhiều 😂😂😂

thekloop

Xe buýt
Nếu số của Sơn Bạch Tuộc thì ko có lý do gì để tiếp cận Hùng bác ạ, lúc đó chưa lộ diện ai cả, Tú, Đức, Sơn Bạch Tuộc....
Sao lại không có lý do gì ạ, em ko làm CA nên em cũng ko rõ, nhưng em hiểu họ sẽ tìm các đầu mối liên quan, liên lạc trước tiên chứ ạ. mà số của Hùng lại liên lạc nhiều với Sơn Bạch Tuộc. Sau khi tiếp cận Hùng mới ra tên Đức

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Từ cái kết suy ra sẽ còn phần 2 nữa

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Ơ em tưởng cậu Triều lên trưởng phòng chứ nhỉ? Đang đại úy sau đánh án chắc lên thiếu tá
Vượt cấp 1 bậc lên thiếu tá và phó phòng phụ trách tức là sớm lên trưởng thôi. Có điều phụ trách phòng mà lại tiếp tục đi đánh án thì vô lý quá. Nên có thể nhường chức lại cho anh khác.

haunt86

Xe tăng
Các cụ cứ khó tính quá chứ phim cũng xem được mà, em chỉ thấy xây dựng nhân vật Lam hơi quá (mới ra trường có khi pha trà còn ko xong mà cài vào làm quản lý của tập đoàn lớn ngon ơ mà lại còn làm tốt chứ :D )

Ferrari1102

Xe tải
phim này về sau có hay không nhỉ, em xem mấy tập đầu rồi bỏ vì thấy nó cứ kịch kịch, không hấp dẫn. Trên VTV giải trí cũng không thấy chiếu online

Nha Trang@

Xe điện
Thanh Bi đóng 4 là hợp nhất
Thì cũng gần giống như phò rồi còn gì mặc dù vai CA. Nhưng vai trò em này lại tác dụng hơn cả Cao Thái Hà mặc dù chỉ là vai nhỏ, cài được máy nghe lén vào đệ thằng trùm nên phá được đường dây tội phạm. Còn trung uý Lam quá tệ luôn, dễ dàng sa ngã vì khoai lai Tây quá.

coconvn

Xe buýt
E cung thấy là tham vọng quá nhưng làm ko tới nên nhiều sạn. Chưa thực sự có phim nào mình làm về ma tuý mà đỉnh cao. Phim tệ nạn XH có Quỳnh búp bê xem cảm xúc hơn.

1 bộ phim dàn dựng và đầu tư phết đó cụ, tuy chưa thực sự xuất sắc và có nhiều sạn, nhưng e vấn chấm 8 điểm theo quan điểm của e =))

Sherk

Xe buýt
Các cụ cứ khó tính quá chứ phim cũng xem được mà, em chỉ thấy xây dựng nhân vật Lam hơi quá (mới ra trường có khi pha trà còn ko xong mà cài vào làm quản lý của tập đoàn lớn ngon ơ mà lại còn làm tốt chứ :D )
Thì mới gọi là lắm sạn mà

Sfgs

Xe buýt
Thì cũng gần giống như phò rồi còn gì mặc dù vai CA. Nhưng vai trò em này lại tác dụng hơn cả Cao Thái Hà mặc dù chỉ là vai nhỏ, cài được máy nghe lén vào đệ thằng trùm nên phá được đường dây tội phạm. Còn trung uý Lam quá tệ luôn, dễ dàng sa ngã vì khoai lai Tây quá.
Nghĩ ra kịch bản nó quá nhiều vô lý và sơ hở, trung úy Lam cài sâu thế mà lão Đức không biết, rồi lên cả TV mà lão Tuất cũng không xem lại vv. Ngoài đời thì bọn Mafia nó khử lâu rồi chứ đòi lừa qua mắt nó.

Sfgs

Xe buýt
Ông trùm biết trước em Lam là gián điệp.
Vậy ông chỉ cần xi nhan trước với ông dân tộc, giả vờ nói sai địa chỉ cái hang.
Vậy là thoát, rất đơn giản.
Thế mới bảo là phim nhiều tình tiết vô lý mà. Nói chung phim VN tôi thấy mấy phim về nông thôn là thấy hay,còn lại mấy phim giờ toàn mua kịch bản nước ngoài về để làm lại.

cuongdq9898

Xe hơi
phim hình sự ta thì ko thể tránh khỏi sạn, cơ bản là do êkip, còn thêm nữa là do phần kiểm duyệt, cũng có thể là giữ bí mật nghiệp vụ ... vv
ví dụ một số trường hợp chỉ cần có số ĐT đối tượng là đã định vị vị trí được, không cần phải gọi trực tiếp để thăm dò... vv và vv