[Funland] Xem xong trận hôm qua, sao Quế Ngọc Hải và Lương Xuân Trường vẫn dc gọi lên tuyển?

Totti2911

Xe buýt
XT hôm qua là canh bạc của hlv Park khi mình đang thua, đưa XT vào để tận dụng pha chuyền bóng và đá phạt hàng dào, sút xa. Vì là canh bạc nên hqua chưa thể hiện đc gì mà để mất bóng, ko gỡ đc, lại để thua thêm

hauyenhd

Xe container
Đá với đội trình thế giới mà k thua mới là lạ cụ kêu ca cái gì.

nhuataiche

Xe container
Chắc cụ chưa quên Seagames 2017, nguyên dàn cầu thủ HAGL lên tuyển. Trận cuối vòng bảng bị Thái nó thông cho 3 quả. Đấy mới là cấp độ Seagames, cấp độ Châu Á như Saudi Arabia thì em không hiểu là sẽ là mấy quả???
Cái đám thảm bại ở Sea Games đó vẫn đá ở vòng loại thứ 3 WC đấy, sau khi cho Thái đo ván ở vòng loại thứ 2. Đừng nói là Thái hòa 2 trận với VN, mà hãy để ý là Thái 9 điểm trong khi VN 17 điểm nhé.

farevell

Xe buýt
Hi vọng trận sau ở Mỹ đình ông park cho Văn lâm bắt, qua xem Tấn trường mấy quả lóng ngóng lắm. Em ko tin chú này.

đi hai cẳng

Xe buýt
Trình nó hơn mình có được đá đâu nên cầu thủ có được đá bóng theo đúng nghĩa đâu. giống như các cụ đi đá bóng đấy, gặp đội mạnh hơn các cụ chỉ chạy loăng quăng lùa theo bóng chứ có chạm được đâu,
~ Với trình ả rập thế này đi đá wc thì lại đuổi theo bóng giống mình thôi.

custardapple

Xe buýt
Thua thì thường bộc lộ nhiều sai lầm :P
Tuy nhiên em thấy khi Đình Trọng, Tiến Dũng trở lại thì những trận khó như này TVN nên đẩy Duy Mạnh lên tiền vệ thì sẽ có nhiều cái hợp lý.

funny_men

Xe tải
Thằng đá kém nhất trận đấu Hnay phải là phan văn đức. Chả hiểu ô Park nghĩ gì từ vòng loại thứ 2 đã thấy xuống phong độ rõ rệt. Thể lực đuối hẳn toàn đi bộ đầu H2, cầm bóng và thoát pressing thì kém khiến hàng phòng ngự chịu nhiều áp lực. Túm cái váy lại nên có sự thay đổi đưa nhân tố mới vào mới ăn thua được, đừng bảo thủ quá. Cu này chỉ hợp với mấy ông cao to và chậm thôi. Gặp bọn nhanh khoẻ toàn mất bóng

Thanhrosa

Xe tải
Nhìn đá tử thủ chán vl. Thời Miura gặp Iraq Iran đá sòng phẳng, có lúc cho đám tây Á hút hồn. Tổ chức cả công lẫn thủ đều hợp lý. Vẫn Ấn tượng pha vẩy chân của Mạc Hồng Quân vào Olympic Iran. Mọi nguyên nhân là do đá 5 hậu vệ tuyến giữa phế toàn tập. Toàn trông chờ vào tình huống bất ngờ

Gato2009

Xe điện
Hải Quế ko đến nỗi, chứ XT hay kiểu mất bóng quá...bọn trình cao đá nhanh mà XT cứ chầm chậm sao ý
Hôm qua em xem thấy Trường nó phất mấy đường bóng lên khá hay đấy chứ, tiếc là phần công của mình kém quâ không khai thác được.

37NA

Xe tải
Đối thủ hôm qua ở 1 level khác mình. Đá sân khách , vậy là tốt rồi ạ.

Hôm qua em xem thấy Trường nó phất mấy đường bóng lên khá hay đấy chứ, tiếc là phần công của mình kém quâ không khai thác được.
Em thấy có gì đặc biệt đâu bác. Toàn chuyền ngang chuyển ngửa kiểu đổi bên. Cái này giống như bài tập chuyền dài lúc khởi động thôi. Phất hay cần phải có những tình huống phản công bất ngờ trong khi hôm qua mình thật sự không có nhiều cơ hội để làm được điều đấy. Mấy cơ hội nhỏ lẻ thì lại toàn lỗi đỡ bước 1 của Linh dẫn đến lãng phí.

Kimquy

Xe tải
Cầu thủ của ta vẫn có điểm yếu cố hữu là ko bình tĩnh, nhất là khi đá lăn xả tử thủ như hôm qua. Khi đã ko bình tĩnh thì ko thể cầm bóng đc. Tuy nhiên vẫn có những cầu thủ thi đấu khá bình tĩnh như QHải, TAnh, HĐức, ĐTrọng

rgbhis

Xe tăng
xuân trường thì bất kỳ ai, còn quế Ngọc Hải thì Việt Anh cũng có thể tương đương.
BHVA cao to đẹp trai hơn. Nhưng so vs Hải Quế thì kém hơn ở khả năng chuyền dài và kỹ năng phòng ngự xoạc tắc các kiểu, cái này cần phải tôi luyện nữa mới bằng Hải quế. Nhưng công nhận quả pen hqua of Hải quế khá vô duyên. Quả đấy Hải quế có vẻ định chơi chiêu như vẫn dùng vs các tiền đạo ĐNA, nhưng gặp phải chú ả rập nhanh khéo khoẻ hơn, cuối trận Hải cũng xuống sức nữa nên bị vặn sườn ngọt lịm.

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Khi mà mình thua người ta về trình độ, kỹ thuật chiến thuât, thể lực thể hình thì khi bị ép thì sẽ có sai lầm thôi, giống như túi nilong bị thổi quá hơi ý, chỗ nào yếu thì nó sẽ vỡ ra, cứ cho cụ chủ thớt nói đúng đi mình vá được chỗ QUế ngọc hải, xuân trường thì chỗ khác lại vỡ và lại phải trách 1 ông nào đó đá kém. Còn khi mà mình chỗ cũng cứng thì mình ngang hàng với người ta rồi.
Cái em thấy vui là mình có cái để tiếc nuối, chứ đá thua mà k có gì để tiếc nuối thì coi như là đá cho đủ đội giống ngày xưa, dù vậy thì khoảng cách giữa 2 nền bóng đá là còn xa và không thể 1 sớm 1 chiếu thay đổi được ngay dù là mình chỉ thua người ta có 1,2 quả chứ k phải thua đậm như ngày xưa nữa.

nhuataiche

Xe container
BHVA cao to đẹp trai hơn. Nhưng so vs Hải Quế thì kém hơn ở khả năng chuyền dài và kỹ năng phòng ngự xoạc tắc các kiểu, cái này cần phải tôi luyện nữa mới bằng Hải quế. Nhưng công nhận quả pen hqua of Hải quế khá vô duyên. Quả đấy Hải quế có vẻ định chơi chiêu như vẫn dùng vs các tiền đạo ĐNA, nhưng gặp phải chú ả rập nhanh khéo khoẻ hơn, cuối trận Hải cũng xuống sức nữa nên bị vặn sườn ngọt lịm.
Quả đó Hải nó xuống sức quá rồi nên mới phạm lỗi thô thiển đến thế. Có lẽ sân Ả rập quá nóng nên em nó ko chịu nổi.

Vẫn còn trận lượt về trên sân Mỹ Đình, hy vọng hôm đó trời mưa lạnh cho bọn Ả rập nếm mùi thời tiết thay đổi một chút.