Xin các cụ/mợ tư vấn mua nhà?

Kiên1567

Xe hơi
Về phía đấy em thấy đường tắc quá, cũng nghía khu Dương Nội, Yên Nghĩa, nhưng đường Tố Hữu sau này nó dựng hết cc lên thì ko biết thoát kiểu gì?
Em đi vẫn thấy ok mà có vấn đề gì đâu. Còn HN không tắc không phải HN bác ơi :))))

Rồng Việt

Xe máy
Khu Văn Phú có cái K 3 đang có tranh chấp cụ tìm hiểu kĩ nếu định mua, nhà cháu xuống tiền cọc 1 căn liền kề rồi đến lúc phát hiện vấn đề thì lấy lại được hết vì có quen biết, người khác sợ khó lấy cọc đấy.
Em cảm ơn cụ đã cho thông tin quý giá ạ, em sợ nhất kiểu như này cụ ạ!

timtoi

Xe tăng
Tầm 4 5 tỏi em thấy chỉ có chung cư đáp ứng được các tiêu chí đưa ra thôi. Khu Hà đông thì CC nhiều quá trời. Hôm rồi em qua khu gần Mỗ Lao có cc gì mà Singapo là chủ đầu tư em thấy nó làm quá ổn giá tầm 3 tỏi 1 căn mà có cả cây cối, vườn, bể bơi khắp các tầng.

Nana2015

Xe tăng
Chỗ hôm trước thấy bẩu edenrose nó bán liền kề 92m chuẩn bị làm 6,7 tỏi. Cụ muốn cho cdt tiêu tiền thì ở đó cũng dc

hainguyenhanoi

Xe buýt

Rong Ruổi

Xe container
Nhà em ở Thanh Xuân, hiện tại ở khu tập thể cũ 2 ông bà, 2 vợ chồng và 2 F1...! (Học lớp 2 và mẫu giáo) gia đình họ hàng 2 bên thì loanh quanh khu này hết!
Em thì cty thuê văn phòng cũng khu này tiện đi lại; gấu làm nhà nước cũng Thanh Xuân thôi.

Mong muốn của em là chuyển nhà khu nào đó xe cộ thuận lơị, vì 2 xe 2 vợ chồng việc gửi xe hàng tháng khá vất vả.
Ở trong khu cũng ko thoải mái lắm, mỗi tội 2 ông bà lại thích vì ở đâu quen đó, mấy chục năm ở đó rồi giờ muốn rời đi cũng khó, mà em và gấu thì muốn đi càng sớm càng tốt, bởi toàn "hít khói than tổ ong mấy chục năm rồi" cũng muốn cho ông bà ra khu nào rộng rãi, trong lành một chút, nhưng con cái học hành lại xa... nên em lăn tăn quá!

Kinh phí tầm 4-5 tỷ; em thì muốn căn liền kề xa xa chút cho ông bà hít không khí trong lành; đang dự Vincity cơ mà thấy liền kề nó cao tiền quá, chắc tính kiếm căn nào khu vực phía Tây; cơ mà các khu vực phía Tây toàn Biệt Thự Ma; hoang hoá.... về đó chắc một mình một khu mất...!
Khu gần gần Thanh Xuân, Hà Đông thì đắt không đủ xèng, mua nhà đất mà xe đỗ tận nhà thì số tiền đó là không thể; Chung cư thì giá dịch vụ với cả nó như đi tù ý, em không khoái lắm...... mong các cụ/mợ chỉ giáo ạ.

Trân trọng cảm ơn!
Cụ xúc liền kề khu đô thị Phú Lương giáp văn phú ý. Hoàn thiện thô tầm 3 tỷ. Thêm tầm 1 tỷ 2-1 tỷ rưỡi là cụ đã có căn như ý rồi. E có đứa E nó vừa hoàn thiện và dọn về ở xong. Tổng tiền 4,3 tỷ.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Rồng Việt

Xe máy
Cụ xúc liền kề khu đô thị Phú Lương giáp văn phú ý. Hoàn thiện thô tầm 3 tỷ. Thêm tầm 1 tỷ 2-1 tỷ rưỡi là cụ đã có căn như ý rồi. E có đứa E nó vừa hoàn thiện và dọn về ở xong. Tổng tiền 4,3 tỷ.
Em cảm ơn cụ ạ, để cuối tuần em lợn lờ khu đó xem sao ạ!

mazda3_pro

Xe lăn
Tầm đó mà muốn ngon thì phải chịu khó đi thêm 2-3km cụ ợ.

phihanhgia

Xe điện
1) LK ở quận Thanh Xuân phải từ 8 tỷ trở lên mới đáp ứng được yêu cầu.
2) LK ở quận Hà Đông thì 5 tỷ đáp ứng được các yêu cầu này.

Nhà em ở Thanh Xuân, hiện tại ở khu tập thể cũ 2 ông bà, 2 vợ chồng và 2 F1...! (Học lớp 2 và mẫu giáo) gia đình họ hàng 2 bên thì loanh quanh khu này hết!
Em thì cty thuê văn phòng cũng khu này tiện đi lại; gấu làm nhà nước cũng Thanh Xuân thôi.

Mong muốn của em là chuyển nhà khu nào đó xe cộ thuận lơị, vì 2 xe 2 vợ chồng việc gửi xe hàng tháng khá vất vả.
Ở trong khu cũng ko thoải mái lắm, mỗi tội 2 ông bà lại thích vì ở đâu quen đó, mấy chục năm ở đó rồi giờ muốn rời đi cũng khó, mà em và gấu thì muốn đi càng sớm càng tốt, bởi toàn "hít khói than tổ ong mấy chục năm rồi" cũng muốn cho ông bà ra khu nào rộng rãi, trong lành một chút, nhưng con cái học hành lại xa... nên em lăn tăn quá!

Kinh phí tầm 4-5 tỷ; em thì muốn căn liền kề xa xa chút cho ông bà hít không khí trong lành; đang dự Vincity cơ mà thấy liền kề nó cao tiền quá, chắc tính kiếm căn nào khu vực phía Tây; cơ mà các khu vực phía Tây toàn Biệt Thự Ma; hoang hoá.... về đó chắc một mình một khu mất...!
Khu gần gần Thanh Xuân, Hà Đông thì đắt không đủ xèng, mua nhà đất mà xe đỗ tận nhà thì số tiền đó là không thể; Chung cư thì giá dịch vụ với cả nó như đi tù ý, em không khoái lắm...... mong các cụ/mợ chỉ giáo ạ.

Trân trọng cảm ơn!