Xin các cụ tư vấn em về bệnh trầm cảm với ạ

Em bị trầm cảm, do sử dụng ma túy đá đã gần 6 năm rồi. Tuy sử dụng trong khoảng thời gian rất là ngắn. Nhưng chả hiểu sao cũng bị loạn thần có ảo giác nữa.
Trong mấy năm đầu bị bệnh em chưa uống thuốc. Sau đó đến đây là hơn 2 năm em bắt đầu điều trị .
Nhưng mà mọi thứ chưa thấy thay đổi gì. Vẫn thấy như xưa, cảm xúc chả thấy tốt nên tẹo nào. Liệu bây giờ em bỏ uống thuốc có được không? Và bao lâu nữa thì em mới bình thường lại hả các cụ

Mazda3_206

Xe hơi
Cụ nói ra được như vậy ...là:
cụ bình thường rồi .

NguyenBan360

Xe hơi
Tên Nick nghe vẫn nguy hiểm lắm, làm cái đơn xin đi nghĩa vụ, có khi ổn cụ nhể :))

Vie.ABC

Xe điện
Em bị trầm cảm, do sử dụng ma túy đá đã gần 6 năm rồi. Tuy sử dụng trong khoảng thời gian rất là ngắn. Nhưng chả hiểu sao cũng bị loạn thần có ảo giác nữa.
Trong mấy năm đầu bị bệnh em chưa uống thuốc. Sau đó đến đây là hơn 2 năm em bắt đầu điều trị .
Nhưng mà mọi thứ chưa thấy thay đổi gì. Vẫn thấy như xưa, cảm xúc chả thấy tốt nên tẹo nào. Liệu bây giờ em bỏ uống thuốc có được không? Và bao lâu nữa thì em mới bình thường lại hả các cụ
Em mai thúy có sở trường là nó làm bại não người dùng ... tốt nhất là đi tù vài năm rồi về thì còn người . cai nghiện các kiểu các thể loại ngoài đời ... khi về còn nghiện nặng hơn . phường em là chết vãn rồi ... nói thật thì khó nghe .

laichamchetcham

Xe buýt
Cụ đừng bỏ thuốc, qua Bạch Mai có khoa chuyên về bệnh của cụ