[Funland] Xin các cụ tư vấn vợt wilson đời cũ ạ

vietinbankcntn

Xe tải
Như tiêu đề e đang muốn mua vợt wilson đời cũ e đang tìm dòng K- pro open 300g thì có cụ bảo e là có con BLX pro open 299g đời 2011, cụ ý bảo 2 con đánh giống nhau và là 1 chỉ khác đời e xin hỏi các cụ cai nhân đã đánh qua những dòng này cho e hỏi có phải là 1 k ạ, e xin cảm ơn các cụ ạ
Đây là dòng K ạ

đây là dòng blx ạ

love_all

Xe hơi
Cụ đã chơi tới K pro open mà hỏi khó thế ai trả lời được.!.?. Người chơi K rồi đến với BLX như "cụ kia" nói em nghĩ không nhiều ở VN, nhất là cái ảnh vợt còn mới tinh thế kia thì trải nghiệm chắc ...Lướt.!.?.

Theo em hiểu thì BLX pro open là bản nâng cấp (upgrade) sau vài năm của K, chứ không phải là bản cập nhật làm mới (update) dựa trên nền tảng cũ có tính tương đồng. Nếu CCCM đang dùng K mà tiến bộ (4 chấm lên 5,7 chấm) thì BLX là bản nâng cấp đáng giá, chứ người đang phải chơi ứng biến xoay sở thì e BLX là bản nâng cấp không ổn so với K.!.?.

vietinbankcntn

Xe tải
Cụ đã chơi tới K pro open mà hỏi khó thế ai trả lời được.!.?. Người chơi K rồi đến với BLX như "cụ kia" nói em nghĩ không nhiều ở VN, nhất là cái ảnh vợt còn mới tinh thế kia thì trải nghiệm chắc ...Lướt.!.?.

Theo em hiểu thì BLX pro open là bản nâng cấp (upgrade) sau vài năm của K, chứ không phải là bản cập nhật làm mới (update) dựa trên nền tảng cũ có tính tương đồng. Nếu CCCM đang dùng K mà tiến bộ (4 chấm lên 5,7 chấm) thì BLX là bản nâng cấp đáng giá, chứ người đang phải chơi ứng biến xoay sở thì e BLX là bản nâng cấp không ổn so với K.!.?.
E cảm ơn cụ đã chỉ giáo giúp e ạ, e mới chơi qua dòng K thôi ạ, chứ e cũng chưa đc sở hữu ạ, nay e đang muốn tìm 1 e K nhưng khó quá ạ, nếu dòng BLX này mà tương đồng đáng giá với K thì e quất ạ