[Funland] Xin các cụ ý kiến về Flamingo Đại Lải gd2 chỗ hồ Thanh Cao ( flamingo venus by Đại Lải )

GM2019

Xe hơi

Si_Tran

Xe buýt
to tiền thật, thế mới biết VN mình nhiều người giàu các cụ nhỉ
Dạ vâng, Dân mình toàn giầu kín tiếng thôi bác ơi, nhưng ra hàng là hết, khó hiểu thật, nhưng được cái dự án này nó là sở hữu lâu dài nên sản phẩm nó hot

hi_quy_ep

Xe máy
Em có căn Shophouse Flamingo Night Street cần bán. Mặt đường chính 21m, 2 mặt đường, 3 mặt thoáng. Có cụ nào quan tâm thì ib em nhé.
Căn này em đang kẹt tiền nên cắt lỗ sâu, cụ nào quan tâm thì ib em nhé!

Yeuphunu

Xe điện
Dạ Bác nghĩ như vậy thì hay quá, nhưng nếu mua mà chỉ nhà mình ở thôi không cho thuê thì cũng hợp lý bác ạ, em thấy trong fla nhiều bác mua xong vô ở luôn khong cho thuê không kinh doanh ;)
Số đó bạn biết bao nhiêu phần trăm không, 5% hay hơn, hay kém?

Yeuphunu

Xe điện
Em hỏi nhờ một tí các cụ thích mua 3 đến 4 tỷ số dự án vesus hay đi thêm 5 cây số làm miếng 3000m giá 1 tỷ rưỡi hơn.
Phương án này muốn đẹp và giá hợp lý, 3.000m2 cụ chuyển đổi sao cho có khoảng 800m2 đất ở và khoảng 4-5 nhà cùng làm hạ tầng, cảnh quan là đẹp. Chứ một mình ôm khoảnh đó là cũng hơi cực thân.

GM2019

Xe hơi
Những lúc dịch như thế này mới thấy có một căn nhà thứ 2 ở ngoại ô, cách trung tâm khoảng 1h lái xe là rất hợp lý các cụ ạ
Một mình 1 biệt thự, không chung đụng, không tiếp xúc với ai. Non xanh nước biếc, khí hậu trong lành nhưng dịch vụ cũng đầy đủ, an ninh an toàn vì nằm trong khu resort khép kín, có bảo vệ, an ninh, có nhân viên dọn dẹp rác, tưới cây và làm cảnh quan xung quanh nhà.
Hàng ngày tưới nước, tỉa cây, chăm bón thú cưng thì cũng hết ngày, nhàn nhã, làm việc online từ xa
Venus thì ăn theo flamingo, không mất vé vào cửa nên phù hợp với đa dạng khách thuê. Khách thuê theo ngày cũng có mà khách thuê theo tháng để lên tránh dịch cũng có. Ngoài dòng tiền thu được từ cho thuê thì bds còn tăng giá nữa. Giờ làm gì có resort nào bán đất giá 10tr/m, sổ đỏ lâu dài, cách sân bay nội bài có 25km

Yeuphunu

Xe điện
Những lúc dịch như thế này mới thấy có một căn nhà thứ 2 ở ngoại ô, cách trung tâm khoảng 1h lái xe là rất hợp lý các cụ ạ
Một mình 1 biệt thự, không chung đụng, không tiếp xúc với ai. Non xanh nước biếc, khí hậu trong lành nhưng dịch vụ cũng đầy đủ, an ninh an toàn vì nằm trong khu resort khép kín, có bảo vệ, an ninh, có nhân viên dọn dẹp rác, tưới cây và làm cảnh quan xung quanh nhà.
Hàng ngày tưới nước, tỉa cây, chăm bón thú cưng thì cũng hết ngày, nhàn nhã, làm việc online từ xa
Venus thì ăn theo flamingo, không mất vé vào cửa nên phù hợp với đa dạng khách thuê. Khách thuê theo ngày cũng có mà khách thuê theo tháng để lên tránh dịch cũng có. Ngoài dòng tiền thu được từ cho thuê thì bds còn tăng giá nữa. Giờ làm gì có resort nào bán đất giá 10tr/m, sổ đỏ lâu dài, cách sân bay nội bài có 25km
Cụ nói như... sales,

GM2019

Xe hơi
Cụ nói như... sales,
Mỗi tội em không có căn nào để bán :))
Mấy cụ ib hỏi em có căn nào bán không mà chả còn căn nào vừa túi tiền của các cụ ý cả
Hàng xóm giờ về hoàn thiện để ở hết rồi nên ít người bán

Si_Tran

Xe buýt
Mỗi tội em không có căn nào để bán :))
Mấy cụ ib hỏi em có căn nào bán không mà chả còn căn nào vừa túi tiền của các cụ ý cả
Hàng xóm giờ về hoàn thiện để ở hết rồi nên ít người bán
Cụ làm vậy thì khối người đau tim đấy =))=))=)) Nhà đẹp cụ ạ, khi nào em lên fla nghỉ em gọi cụ nhớ