[Funland] Xin cách đưa địa chỉ số nhà lên bản đồ Google maps

Có bác nào biết cách đưa địa chỉ số nhà mình lên bản đồ Google maps không chỉ em với ? nhà em xây xong vào ở đã 2 năm nay rồi, có số nhà, số đường hẳn hoi, vậy mà xem trên bản đồ vệ tinh thì chỗ nhà em là 1 bãi đất trống chưa có nhà, trong khi các nhà xung quanh thì có hiện lên.

Em có thử làm theo Google chỉ mà thấy 2, 3 ngày rồi bọn Google chưa phản hồi, em có đính kèm hình ảnh nhà, hình ảnh văn bản cấp số nhà giấu mộc đỏ của bên quản lý đô thị luôn.

Giờ ngồi nhà book xe ôm hay book taxi trên ứng dụng toàn phải chọn ké địa chỉ nhà hàng xóm cách đó 50m. Hoặc muốn đánh giấu vị trí là Nhà riêng vào bản đồ cũng không đánh dấu được, haiizzz

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Thường có những nick uy tín trên gg xác nhận hoặc chỉnh sửa thì độ tuần là lên cụ ạ
Còn bt thì cứ đợi hơi lâu
Nick em đây

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Có bác nào biết cách đưa địa chỉ số nhà mình lên bản đồ Google maps không chỉ em với ? nhà em xây xong vào ở đã 2 năm nay rồi, có số nhà, số đường hẳn hoi, vậy mà xem trên bản đồ vệ tinh thì chỗ nhà em là 1 bãi đất trống chưa có nhà, trong khi các nhà xung quanh thì có hiện lên.

Em có thử làm theo Google chỉ mà thấy 2, 3 ngày rồi bọn Google chưa phản hồi, em có đính kèm hình ảnh nhà, hình ảnh văn bản cấp số nhà giấu mộc đỏ của bên quản lý đô thị luôn.

Giờ ngồi nhà book xe ôm hay book taxi trên ứng dụng toàn phải chọn ké địa chỉ nhà hàng xóm cách đó 50m. Hoặc muốn đánh giấu vị trí là Nhà riêng vào bản đồ cũng không đánh dấu được, haiizzz
Cụ ở khu nào vậy ạ? Có xa xôi quá không mà bị như vậy?
Theo kinh nghiệm của em cụ nên dùng số điện thoại hay có mặt tại địa điểm đó để làm xác nhận với Google Map.
Trước em làm hộ em toàn để số của em để GG Map gửi OTP về mà chả thấy đâu vì em không thường xuyên ở đó.
Sau này mới biết em để số của họ là ngon ngay.

landaumuaxe

Xe điện
Cụ ở khu nào vậy ạ? Có xa xôi quá không mà bị như vậy?
Theo kinh nghiệm của em cụ nên dùng số điện thoại hay có mặt tại địa điểm đó để làm xác nhận với Google Map.
Trước em làm hộ em toàn để số của em để GG Map gửi OTP về mà chả thấy đâu vì em không thường xuyên ở đó.
Sau này mới biết em để số của họ là ngon ngay.
để số của họ là sao cụ nhỉ, nhà e cũng phải lấy số nhà hàng xóm cách đấy 10m

Mr.Alo

Xe lăn
Ảnh thì nó quét liên tục mà , còn địa chỉ thì tk lever cao sẽ được xác nhận nhanh hơn và không bị người khác xoá

Ảnh thì nó quét liên tục mà , còn địa chỉ thì tk lever cao sẽ được xác nhận nhanh hơn và không bị người khác xoá
Vậy mà bản đồ vệ tinh miếng đất nhà em trống trơn cỏ xanh rì, trong khi nhà em xây lù lù ở 2 năm nay rồi. Địa chỉ bị người khác xóa là sao bác, tưởng Google là người duy nhất chỉ định vị trí tọa độ đó và gắn số địa chỉ cho tọa độ đó chứ ?

HeoQuay66

Xe tăng
Làm gì mà liên tục cụ, nhanh cũng phải 6 tháng 1 lần. Các nơi dân cư thưa hơn thì vài năm.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Em gắn địa chỉ lên thì được luôn nhưng xem map thì có lúc thấy có lúc không

agrimeco

Xe lăn
Em cũng gim địa chỉ đc trên map rồi, cơ mà mỗi lần gửi định vị qua zalo cho người khác thì nó cứ báo ko chính xác số nhà là sao nhỉ? Toàn ra đối diện hoặc loanh quanh bên cạnh thôi :D

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
để số của họ là sao cụ nhỉ, nhà e cũng phải lấy số nhà hàng xóm cách đấy 10m
Cụ nên làm bằng máy tính, bằng gmail của cụ và xác minh bằng số điện thoại thường xuyên ở nhà cụ. Số điện thoại đó nên vào wifi hoặc 3G và bật định vị.
Kiểu kiểu để Google xác minh cho dễ.

Mr.Alo

Xe lăn
Vậy mà bản đồ vệ tinh miếng đất nhà em trống trơn cỏ xanh rì, trong khi nhà em xây lù lù ở 2 năm nay rồi. Địa chỉ bị người khác xóa là sao bác, tưởng Google là người duy nhất chỉ định vị trí tọa độ đó và gắn số địa chỉ cho tọa độ đó chứ ?
Khi cụ tạo 1 địa chỉ mới gg nó sẽ duyệt trong vài ngày ... , Địa đó nếu hàng xóm nó ghét có thế vào báo cáo xoá , tài khoản lever cao ( em nhớ không nhầm là lv7 ) tạo thì không bị

Khi cụ tạo 1 địa chỉ mới gg nó sẽ duyệt trong vài ngày ... , Địa đó nếu hàng xóm nó ghét có thế vào báo cáo xoá , tài khoản lever cao ( em nhớ không nhầm là lv7 ) tạo thì không bị
Vãi có vụ ghét báo cáo rồi Google xóa địa chỉ nhà mình nữa à, vậy Google khác gì cỗ máy bù nhìn.

Mr.Alo

Xe lăn
Vãi có vụ ghét báo cáo rồi Google xóa địa chỉ nhà mình nữa à, vậy Google khác gì cỗ máy bù nhìn.
Cụ tạo được thì người khác cũng có thể sửa hay báo cáo xoá được mà , nó là cộng đồng mở mà

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ nào cần pm em em thử tạo hộ xem dư lào, tk em lv8 thì phải, uy tín nuôn, tất nhiên phờ di mọi nhẽ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn