[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

thanks69

Xe buýt
Chuyện bốc phét.
Thằng kia có điều kiện nói chuyện riêng hoặc đi uống cà phê với em kia tha hồ thả thính. Còn những câu nhạy cảm ko bao giờ nó nhắn tin như trẻ con vì chẳng có tác dụng gì.
Nếu chị em hãnh tiến, Sếp thì hình thức được lại có điều kiện giúp đỡ thì 50% là chị em chủ động, còn lại là do cả hai bên !
Đây cũng là sự tự hào của chị em so với đồng nghiệp đấy.

VCHDHN

Xe container
Em đọc thoáng tưởng hỏi cách khi bị vợ xếp tán tỉnh😂

E trước cũng bị thế, bực quá 1 lần e lấy béng tờ A4 ra ký vào góc phải rồi bảo e thích viết j cứ viết vào đấy, mệt quá. Sau đó thế là thôi bài đấy đấy🤣
Haha. Sáng nay bực quá. Em bảo muốn làm gì thì làm. Thích đưa giấy đây kí. Rồi e đưa con đi chơi. Còn lý do thì cũng do em trc cũng có tý cảm nắng vớ vẩn. 😢😢

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Ông chụp ảnh cái Biên bản giao nhận hồ sơ của tòa xem nào?
Tôi vẫn nghĩ là chuyện này phét.
Em cũng nghĩ như cụ. Chủ thớt sóc lọ ra bài y như lều báo mà thớt cũng lên được 50 tầng. Chứng tỏ đúng chủ đề hót.

rongnho

Xe tăng
Mua cái sim dt mới nhắn cho sếp vợ nói rằng ngừng tán tỉnh nhân viên cấp dưới, sếp tự hiểu.

LangThinh

Xe buýt
Em nghĩ vợ cụ cặp bồ chứ lí do xin lên chức gì.Mà cho hỏi TPGD có cho lên dc k mấy cụ

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
E thì oánh giá là vk thớt rõ là sai, nhưng thớt thì ghen tuông và cách đánh ghen hơi giống các chị e, tung hê hết, làm mất thể diện của vk với đồng nghiệp, cơ quan, xh... mặc dù sự việc mới dừng ở mức thằng sếp tán tỉnh, vk thì cũng chưa cương quyết hoặc có tí say nắng, tí tiêng tiếc😛...Nhưng thớt làm thế thì e là vk, biết là sai rồi, cũng ko thể sống tiếp được với thớt
Thớt làm thế là chưa thấu đáo, chưa nghĩ tới con cái, chỉ thoả cái nóng giận/ghen tuông của m thôi... Mà e thấy thớt có bóng dáng cậu ấm con quan, chưa từng trải và chưa hiểu diễn biến tâm lý con người, đặc biệt phụ nữ, chưa vị tha lại + với mấy ô nổ, gia trưởng trên off này vào phang cho sướng cái mồm mà ko nghĩ đến sự đổ vỡ của 1 gđ hậu quả ntn...
Vk thớt sau vụ này chắc sẽ rời quê hương bản quán lên HN làm lại từ đầu thôi, e nghĩ e này cũng có chút cá tính đấy
Cả huyện biết chuyện cặp kè rồi chứ k đơn giản là nhắn tin à ơi nữa cụ ạ.
Cụ chịu khó lội còm của chủ thớt.
Kể ra mang tiếng phó phòng, bm chồng có thể xin việc cho con dâu tương lai mà để vợ đổi tình lấy chức hiệu phó với tay trưởng phòng giáo dục gần 60 tuổi - là thầy giáo cũ thì nó cũng cay đắng.
Nhưng thôi, bỏ đi đừng tiếc. Vợ cụ chủ cũng đã chấp nhận cưới cụ chủ chỉ vì biên chế giáo viên, thì việc ngủ với trưởng phòng vì chân hiệu phó. Bản chất 2 việc nó cũng như nhau cả.

Jamebonds

Xe container
Kể ra mang tiếng phó phòng, bm chồng có thể xin việc cho con dâu tương lai mà để vợ đổi tình lấy chức hiệu phó với tay trưởng phòng giáo dục gần 60 tuổi - là thầy giáo cũ thì nó cũng cay đắng.
Nhưng thôi, bỏ đi đừng tiếc. Vợ cụ chủ cũng đã chấp nhận cưới cụ chủ chỉ vì biên chế giáo viên, thì việc ngủ với trưởng phòng vì chân hiệu phó. Bản chất 2 việc nó cũng như nhau cả.
Cụ đọc kỹ lại đi, chắc chắn vk thớt mới dừng ở tin nhắn, nên còn ko cho ck nhắn lại lão kia sợ ảnh hưởng cv, mãi sau thì cho nhắn lại. Nếu cặp và có chuyện rồi thì cái việc 10 mươi, cả vk và lão kia trong thế ăn vụng đó thì cái tin nhắn là cái j, ảnh hưởng ai???
Còn theo dòng thời gian của câu chuyện chủ thớt thì cả huyện biết là nhờ chủ thớt chứ ai

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đắng chát!

pipilazi

Xe tăng
Cụ chủ xử lý xong hết chưa?