Xin chào các cụ các mợ ạ .Cháu là mem mới !

Fan gentra

Xe điện
Vãi thật 1992 đã có merc đi. Nhà cụ đk vãi chưởng. E năm nay 32 mới có con mazda 3 2.0 đi. Giờ chán quá đổi Merc đây
trời cụ còn phàn nàn gì ..em đây 40 cái xuân sang chi có mỗi con vios đây này ,..

DjokoQua

Xe máy
Kính xin chào các cụ các mợ trên otofun mình ạ !

Thật ra đến hôm nay là ngày thứ 2 cháu biết đến oto fun mình qua một người anh trai, suốt ngày mắng cháu phải đi xe như thế này, đi như thế kia, phải biết lịch sự lề nếp, hoạt động văn mình, mày cứ vào diễn đàn oto fun xem có cảm thấy xấu hổ không..ba la baleu =))

Và rốt cục cháu cũng tò mò và thử vào tìm hiểu mấy hôm nay, thì thật sự, cháu cảm nhận được như kiểu 1 đứa trẻ thấy nhiều điều thú vị mới lạ, chắc do cháu còn trẻ , tính cháu cũng ngang tàng phá cách nên cũng khá bất cần, nên việc lái xe cũng hơi bị ảnh hưởng bởi tính cách của cháu.. vào diễn đàn nhà mình, đọc những bài tham khảo, những chuyến từ thiện, những góp ý dù nhỏ nhặt nhất, để đảm bảo đến an toàn cho tất cả mọi người mà không vì bất kỳ điều gì.. Cháu cảm thấy thích và đúng hơn là phục cái cách mà mọi ng đoàn kết sống với nhau trên này

Giờ thì không cần ông a cháu suốt ngày nói nữa, cháu cũng sẽ lên đây tham gia sinh hoạt với mọi người, mong mọi người sẽ chỉ bảo cháu nhiều hơn ạ vì cháu còn trẻ lắm

Cháu tên phương anh: là con gái được xưng là mợ đúng k ạ ^^..Cháu vẫn bị buồn cười bởi danh xưng tôn kính này ạ, nhưng nghe nhiều nhiều lại thấy có cái gì rất riêng ạ

Cháu sinh năm : 1992 . cháu đi c300 amg 2015 và sau 1 thời gian tìm hiểu đủ vững vàng cháu cũng rất mong được phép tham gia chi hội mẹc bên mình ạ

Nhà cháu ở bên long biên, các cụ các mợ nào mà có gara gần đó thì cho cháu xin địa chỉ quen thỉnh thoảng ra cho yên tâm nhé ạ ^___^

Chúc các cụ, các mợ ngày mới, mạnh khỏe công tác tốt ạ ^__^
Ngưỡng mộ mợ quá, tuổi trẻ tài cao, mới tuổi này đã có C300 amg 2015 để cưỡi rồi.

haomeo

Xe tăng
C300 2015 trước hết giờ mợ cứ vào Mecr Ngôi Sao đôi năm nữa ! Chỉ thay dầu thoai , có cần gì đâu mà ra ngoài cho vất vả :))
Cụ này nói chuẩn nè, tuyệt đối ko nên làm gì ở ngoài cho đến khi hết bảo hành bởi vì nếu mợ làm ở ngoài ngộ nhỡ xe có lỗi gì đến lúc đó thì khó đòi quyền lợi bảo hành lắm. Đời ko ngờ hết dc đâu kể cả xe mới keng vãn bị lỗi như thường. Ví dụ gần nhất em vừa đọc có cụ đi con Mazda BT50 mới mua dc 11 tháng, đang đi tự nhiên gẫy tay biên, bó tay ^:)^

tuanphong_chip4

Xe tải
Cụ này nói chuẩn nè, tuyệt đối ko nên làm gì ở ngoài cho đến khi hết bảo hành bởi vì nếu mợ làm ở ngoài ngộ nhỡ xe có lỗi gì đến lúc đó thì khó đòi quyền lợi bảo hành lắm. Đời ko ngờ hết dc đâu kể cả xe mới keng vãn bị lỗi như thường. Ví dụ gần nhất em vừa đọc có cụ đi con Mazda BT50 mới mua dc 11 tháng, đang đi tự nhiên gẫy tay biên, bó tay ^:)^
Lỗi chớ , xe mới cũng lỗi như thường,xe cộ máy móc ứ nói hay được . Vấn đề xe mới là cứ hãng mà chơi.Loạng quạng bắt bảo hành ngay.

@ mợ chủ :giao lưu thì lúc nào mợ rảnh ... Cứ ới em nhá... E vua thời gian , cũng gần Ngôi sao lắm =)))

sam_i10

Xe hơi
thật là vĩ diệu
Chúc các cụ, các mợ khỏe

GiaKhang0807

Xe đạp
oách xà lách quá, gần 30 tuổi đầu toàn đi xe máy. Mơ 1 ngày được như mợ.