Xin chỉ cách nhận biết SF nội và ngoại

HDart

Xe hơi
Sao các kụ mua MLX đắt thế nhỉ???
Em vừa múc em MLX 2.0 về hồi 14/4/09 giá chỉ có 40k7.
Em vừa đi khai sinh cho em nó giá chỉ còn 5%. Lợi cả đôi đường. He he

ngothang

Xe đạp
Chỉnh sửa cuối:

tu.autoparts

Xe hơi
ủa, bác múc ở đâu vậy, cho em xin địa chỉ với, nếu đc bác Mail cho em hoặc SMS cho em theo Mail: ngothangno1@gmail.com or hoangtu.heomap@yahoo.com.vn

Phone: 0988051990. thank bác (b)
Không phải ít tiền hơn là rẻ cụ ơi!:)
Ọp sần quyết định giá cao hay thấp! cụ quan tâm đến con nào cho em số vin của nó em check Ọp sần cho! Từ Ọp sần mới đánh giá được là xe đắt hay rẻ(b)

2addicted2cars

Xe đạp
:102:
vâng em mới hỏi thì được báo giá 47k5 MLX và 49k SLX 2009 luôn (b)
Bác ơi, 49k bây h là SLX 2009 2.0 thôi bác à (chắc vẫn còn bớt được ~1k$), ko phải SLX 2.2 4x4 Hideluxe đâu ợ. Dưng mà theo E bác chơi SLX 2.0 cũng cool lắm rùi, nhìu bác khen lắm vì nó là hàng nội địa nhập nguyên chiếc lại full op sần.

Xe 2.2 bây h vừa bị lên thuế TTDB cho 7 chỗ lại bị lên gối thêm quả máy >2000cc nên giá bây h ngất ngưởng, E thấy chẳng ai nhập nữa :102:

Rất nhìu bác đã mua MLX sau đó đều bảo "Đáng lẽ E mua quyển Biết thế về đọc" vì cứ nhìn thấy op sần của SLX lại ngứa ngáy con mắt bên phải - tưng tức con mắt bên trái đấy bác ui :'(:'(

I love SantaFe

Xe đạp
:102:
Rất nhìu bác đã mua MLX sau đó đều bảo "Đáng lẽ E mua quyển Biết thế về đọc" vì cứ nhìn thấy op sần của SLX lại ngứa ngáy con mắt bên phải - tưng tức con mắt bên trái đấy bác ui :'(:'(
Bác 2addicted nói chuẩn không cần chỉnh
Xe nhà em MLX 2008 màu xanh, em thấy option SLX mà muốn bán con MLX múc con SLX:21:

ngothang

Xe đạp
em cũng đã quyết định là 2.0 rồi, nhưng còn SLX hay MLX em vẫn đang phân vân, vì mấy cái option chênh lệch nhau giữa SLX và MLX em cũng đã xem qua nhưng vẫn chưa quyết định được, có khi hum nào phải xem trực tiếp 2 con để so sánh mới đc. dù sao cũng thank các bác đã giúp đỡ em nhé (b)

ngheo-ma-ham

Xe đạp
em cũng đã quyết định là 2.0 rồi, nhưng còn SLX hay MLX em vẫn đang phân vân, vì mấy cái option chênh lệch nhau giữa SLX và MLX em cũng đã xem qua nhưng vẫn chưa quyết định được, có khi hum nào phải xem trực tiếp 2 con để so sánh mới đc. dù sao cũng thank các bác đã giúp đỡ em nhé (b)
Theo em thì bác chủ thớt cứ quyết theo túi tiên của mình. SLX theo em thì cũng chỉ hơn MLX cái cân bằng điệntử VDC và Cruise Control , 6 túi khí là không độ theo xe được thôi, còn mấy thứ như smart key, loa woofer, ghê da lộn gì đó từ từ bác có tiền độ lên được tất. Mà cân bằng VDC và điều khiển hành trình không sử dụng được nhiều trên đường trường Việt Nam đâu bác ợ. Giới hạn tốc độ tối đa có 80 km/h thì chắc chẳng có ai lạc tay lái vì đã có ABS và EBD rồi, điều khiển hành trình thì đường mình chạy cắm biển thay đổi tốc độ lia lịa thì làm sao mà bác điều khiển hành trình được. Tui 1khí sau thi chỉ nổ khi người ngồi sau seat belt thôi, bác hỏi vợ cả bác chịu seat belt ghế sau không hảy sắm. Theo em thì MLX cũng chuẩn không cần chỉnh rồi. EM cưới về được 2 tháng chưa dám hé răng chê vợ hai một tiếng nào cả.
Ah, xe nội địa Hàn 2009 chỉ có hai thanh dọc trên nóc, chữ MLX nằm bên phải đuôi xe, có jack cắm USB và đọc Bluetooth, mí lót của em màu vàng chứ không trắng bợt như xe HMV

manhodessa

Xe tải
Cụ này khuyên chết ngừoi không . Đố cụ cái tiền lệch SLX và MLX độ được từ MLX lên SLX đấy . Nhưng nóci chung xe MLX đi cũng Oki rồi

''toyota''

Đi bộ
các pác cho e hỏi ở HN có chỗ nào có xe SF đời 2009 loại 1 ma lấy ngay có xe a
mong được các pác biết chỉ bảo sớm e đang cần lấy ngay.
cám ơn các pác trước

training

Xe tăng
Em tưởng bây giờ MLX đầy ra chứ nhỉ???
Công nhận bác ngó thẳng nói chuẩn, em chả chê vợ MLX của e ở điểm gì cả (khoe khéo tí nhá, vợ em MLX mà có cả VDC đấy)(b)