Thảo luận Xin đánh giá subaru forester 2019

beautycar

[Tịch thu bằng lái]
Website
subarugiaiphong4s.com
Cụ nào có eyesight bản mới lướt ko, em đang quan tâm.
Xe cũ bây giờ ít người bán lắm cụ ơi, rẻ hơn không đáng là bao cụ cố chút lấy xe mới cho yên tâm hơn ý

Highway_vn

Xe hơi
Vận hành ko có gì hơn CRV thì mua luôn CRV cho xong. Nhựa nội thất thì kém Honda 1 bậc về sự tinh tế, đường nét.
So với con CRV bede xăng pha nhớt đó để xấu hổ dòng Su à
Nội cái dẫn động cầu trước hộp số cvt đã thấy rẻ tiền rồi, xe đó dành cho các bà các mẹ lái đi chợ đón con thôi

minh0075

Xe điện
Nội cái dẫn động cầu trước hộp số cvt đã thấy rẻ tiền rồi, xe đó dành cho các bà các mẹ lái đi chợ đón con thôi
Con Subaru cũng CVt mà bro?
SUV cơ bắp tầm tiền mình thấy mỗi con Suzuki Grand Vitara, nhập Nhật, AWD, 4AT.

tungkhuyen

Xe điện
Bác lấy Su rủ nó chơi drag xem con nào ăn?

Highway_vn

Xe hơi
Bác lấy Su rủ nó chơi drag xem con nào ăn?
Drag để làm gì bác???
Bác nói xem đi so sánh 1 con dẫn động cầu trước với 1 con AWD nghe nó ôi không
Thế giới xe hơi của hiện tại cái gì cũng có thể làm màu mè option cho cố được, chứ liên quan đến động cơ và dẫn động thì khoảng cách xa nhau đấy

tungkhuyen

Xe điện
Drag để làm gì bác???
Bác nói xem đi so sánh 1 con dẫn động cầu trước với 1 con AWD nghe nó ôi không
Thế giới xe hơi của hiện tại cái gì cũng có thể làm màu mè option cho cố được, chứ liên quan đến động cơ và dẫn động thì khoảng cách xa nhau đấy
Bác kêu nó xăng pha nhớt bê đê đấy thôi. Nó thiết kế nhằm phục vụ đối tượng khách hàng nhất định, ko mua thì thôi ko cần phải bỉ bôi nó thế. Động cơ Honda với CRV nó cũng thuộc top lành nhất rồi. Động cơ Su thì bác đọc vừa thôi, tự tay thay cái bugi đi để xem nó tân tiến đến đâu. Dẫn động thì cũng như trên, tùy nhu cầu. Đầy người mua Su mà chả bao giờ mang đi đường xấu, nói thẳng ra test mù cũng chẳng biết 1 cầu với 2 cầu nó khác nhau cái gì nếu chỉ đi đường thẳng.

laonongtridien

Xe buýt
Xưa hồi sinh viên thằng bạn ở cùng có cô người yêu, cứ mỗi lần nó đến chơi là lũ cùng nhà trọ bọn mình tìm cách trốn biệt, ko phải vì cho chúng nó ko gian riêng tư mà vì đứa ấy bị ... hôi nách. Mùi hương nồng nàn thật ko thể thở được... ấy mà nó vẫn yêu và bảo khi nude tao chẳng ngửi thấy mẹ gì, thơm lắm (!?)

Yêu nên mù quáng chăng? kkkkk

tungkhuyen

Xe điện
Xưa hồi sinh viên thằng bạn ở cùng có cô người yêu, cứ mỗi lần nó đến chơi là lũ cùng nhà trọ bọn mình tìm cách trốn biệt, ko phải vì cho chúng nó ko gian riêng tư mà vì đứa ấy bị ... hôi nách. Mùi hương nồng nàn thật ko thể thở được... ấy mà nó vẫn yêu và bảo khi nude tao chẳng ngửi thấy mẹ gì, thơm lắm (!?)

Yêu nên mù quáng chăng? kkkkk
Yêu thì phải mua và biết chấp nhận cái chưa đc rồi độ, cải tiến, retrofit.... Chứ còn chỉ đọc rồi nói này nọ chê bai kiểu như bác trên thì như thầy bói xem voi ấy ah :))

Highway_vn

Xe hơi
Bác kêu nó xăng pha nhớt bê đê đấy thôi. Nó thiết kế nhằm phục vụ đối tượng khách hàng nhất định, ko mua thì thôi ko cần phải bỉ bôi nó thế. Động cơ Honda với CRV nó cũng thuộc top lành nhất rồi. Động cơ Su thì bác đọc vừa thôi, tự tay thay cái bugi đi để xem nó tân tiến đến đâu. Dẫn động thì cũng như trên, tùy nhu cầu. Đầy người mua Su mà chả bao giờ mang đi đường xấu, nói thẳng ra test mù cũng chẳng biết 1 cầu với 2 cầu nó khác nhau cái gì nếu chỉ đi đường thẳng.
Tôi chạy Su nhập Nhật từ 2016, bác cần thay bugi không qua tôi chỉ cho
Bác nên nhớ CRV về VN mới bị cắt bản 2 cầu, đừng so với CRV của Mỹ nhé. Cái gì hay dở thì phải công nhận đừng cố chấp, việc nó dẫn động 1 cầu trước là điểm yếu cố hữu của CRV VN, chứ tại Mỹ nó đang nằm top 10 rồi
Còn mua xe chỉ đi đường thẳng như bác miễn bàn nhé

tungkhuyen

Xe điện
Tôi chạy Su nhập Nhật từ 2016, bác cần thay bugi không qua tôi chỉ cho
Bác nên nhớ CRV về VN mới bị cắt bản 2 cầu, đừng so với CRV của Mỹ nhé. Cái gì hay dở thì phải công nhận đừng cố chấp, việc nó dẫn động 1 cầu trước là điểm yếu cố hữu của CRV VN, chứ tại Mỹ nó đang nằm top 10 rồi
Còn mua xe chỉ đi đường thẳng như bác miễn bàn nhé
Bác mới đi từ 2016, e đi từ 2010 cơ. Bác có tự tay thay ko hay chỉ xem thợ làm? Còn e thay ko dưới 30 con cho mọi ng nhé. Xe e còn chưa vào hãng lần nào, e tự mua sách mua đồ làm tất. Cái gì hay thì khen, cái gì ko cùng mục đích so sánh thì nói ra thôi. Bác so giữa Su với Crv bị cắt thì sao bác ko so giữa Su Vnam và Su Mỹ bị cắt cái gì. Mà e đi đường trường đương đèo nhiều lắm nên bác lại võ đoán e chỉ đi đường thẳng rồi. E mới đi xuyên Việt 8 chuyến thôi :)).

lx125_black

Xe container
Cái CRV trèo lên nhìn kính lái chán luôn, nó hẹp như gái trinh vậy, không toang toác như su3ru.
Hôm vừa rồi em vừa lái 1 đoạn, nói chung vẫn là cái ô tô, ghét cái tầm nhìn thôi, mí lại xe em thử nội thất đen hết nhìn bí như cái hũ nút, chán chết.

Tuấnbk

Xe buýt
Em không biết đánh giá subaru forester 2019 vì chưa được nhìn trực tiếp bao giờ chứ chưa nói đến sờ nắn, vần vò em nó... dưng mà em đã quyết định xuống cọc và ký HĐ lấy 1 em IL cách đây 1 tuần tại Subaru Giải phóng (Đợi nới lỏng giãn cách là lấy xe)..he..he...hy vọng ý kiến của em đem lại 1 niềm tin hoặc chí ít là niềm vui nho nhỏ cho Cụ chủ thớt./.

tungkhuyen

Xe điện
Em không biết đánh giá subaru forester 2019 vì chưa được nhìn trực tiếp bao giờ chứ chưa nói đến sờ nắn, vần vò em nó... dưng mà em đã quyết định xuống cọc và ký HĐ lấy 1 em IL cách đây 1 tuần tại Subaru Giải phóng (Đợi nới lỏng giãn cách là lấy xe)..he..he...hy vọng ý kiến của em đem lại 1 niềm tin hoặc chí ít là niềm vui nho nhỏ cho Cụ chủ thớt./.
IL là ngon nhất rồi bác, độ dần lên theo nhu cầu của mình là đẹp :))

tuongvt

Xe buýt
Đường nước ngoài nó đi nhanh, mùa đông băng tuyết nên awd nó quan trọng và đến sedan cũng awd, đường Việt Nam toàn phải đi chậm, hầu hết đường đồng bằng, miền núi đường cũng ngon cả, các bố bày đặt thần thánh awd chê xe 1 cầu.

RAVA

Xe ba gác
Đường nước ngoài nó đi nhanh, mùa đông băng tuyết nên awd nó quan trọng và đến sedan cũng awd, đường Việt Nam toàn phải đi chậm, hầu hết đường đồng bằng, miền núi đường cũng ngon cả, các bố bày đặt thần thánh awd chê xe 1 cầu.
-Xe có awd nó có nhiều cái hay nhưng ko phải ai cũng biết và để ý đến đâu? Vd như khi chạy đg đèo dốc, chạy trời mưa trên cao tốc, đậu xe trên chỗ có cát hay cỏ ướt, hay đơn giản như leo lề hoặc vào ga ra trên dốc chẳng hạn…Nhưng lúc đấy mới thấy cái awd nó lợi hại ntn! :-" :bz