Xin địa chỉ sửa xe nắn càng

Mình vừa nắn càng cho chiếc xe côn tay của mình. Cập nhật như sau:
Đọc trên diễn dàn thì mình lọc ra 03 địa chỉ, Trần Sơn 271 Đê la thành, Gia Sơn 99 giảng võ, Gia Phong 107 giảng võ và mình đã qua cả ba chỗ này.
- Gia Phong hiện ko làm nữa, 107 giảng võ là 1 cửa hàng bán gì đó chứ ko phải sửa xe máy.
- Ra chỗ Trần Sơn thì anh thợ ra bảo làm mất thời gian lắm và đi vào, mình tưởng vào lấy gì rồi lại ra hóa ra là đi vào luôn cũng chẳng bảo 1 câu là bên em ko làm đâu anh về đi, mình đứng đợi 1 lúc rồi tự đi, Mình thấy chỗ này anh em đánh giá tốt mình nghĩ cũng ổn đó, tình huống của mình có thể là ngẫu nhiên thôi hoặc lúc đó cũng đang đông khách nên họ tập trung làm việc khác.

Cuối cùng ra chỗ gia sơn thì nắn ổn, bác thợ làm cũng có tay nghề, chi phí là 400 K. Mà chỗ này có máy nắn càng mọi người nhé. Chỗ này mạnh về hàn gắn, gia công. Làm thì ổn chỉ có điều phút cuối bác chủ điềm tĩnh một chút thì tốt. Bác ấy đi thử xe về rồi lớn tiếng với mình "xem đã được chưa", cũng ko là vấn đề lớn nhưng giá như khác đi một chút thì tròn cái công quả mà bác ấy mang lại cho người khác. Tỷ mỉ thì nói vậy thôi chứ vẫn đánh giá cao tay nghề nắn càng của bác ý.
Mình cập nhật để anh em biết nhé.

Then Cửa

Xe máy
Sao cụ không thay mới, đồ xe này cũng nhiều chứ có hiếm đâu mà phải nắn.

khanh1010

Xe hơi
ở trúc bạch e cũng quen 1 og bạn sửa xe lâu năm , uy tín ạh