Xin định giá con xe này

Dhdk

Xe đạp
Chả là cty em đang thanh lý con xe santafe 2009 này. Giá khởi điểm là 385tr. Vì là đấu giá trực tiếp nên nhờ các bác xem hộ con này nếu mua thì giá bao nhiêu là hợp lý.
Tình trạng xe
Đời 2009, máy xăng. Màu vàng đồng, nhập khẩu Mỹ.
Xe đi ít, chắc đc gần 1 năm. Vì cuối năm 2011 đã nằm trong gar a rồi.
Xe biển tỉnh, tên cty. ( cty em mua xe này để chạy dự án ở tỉnh, chủ yếu cho các sếp đi chạy giấy tờ, nhưng ko đc phê duyệt nên cty con giải thể). Xe hiện đang ở hà nội.

Dhdk

Xe đạp
Con này giá thị trường giờ bao nhiêu hở cụ. Để nếu giá hời em còn sống chết mua :)

anhhai_5tan

Xe hơi
Xe 2009 đi một năm Em nghĩ không dưới 700 triệu.

Dhdk

Xe đạp
Xe này ngon lắm. Người ngoài cũng được phép tham gia đấu giá đấy, có bác nào hứng thú ko. Trưa 26/6 này đấu giá rồi.
Được xem xe từ giờ đến khi đấu giá.

nguyenviethoang

Xe hơi
Cụ Anycar dân buôn xe chuyên nghiệp mà đặt giá đó thì Cụ chăn khách bao nhiêu nữa hả Cụ??? Hay Cụ đặt giá cao để anh em thực sự muốn mua sẽ ko ai mua được để cụ hớt tay trên? ai chả biết mấy ông Anycar kiểm định chất lượng xe nhưng thực tế xe nào vào tay Cụ đều chuẩn???( Cụ nhớ bán con santa fe 2013 cho ông ở Vinh cách đây hơn 2 tháng ko?Bây giờ bán 1 tỷ ko có người mua Cụ bán con 5 chỗ mà biến thành 7 chỗ thật nực cười) hãy để anh em OF trả giá hợp lý nhất!

BINBINBIN

Xe tăng
Ko có ảnh thì em ko dám định giá, nhỡ đâu vào xe bị tàu cán đang nằm trong gara!

anycar.vn

Xe tăng
Cụ Anycar dân buôn xe chuyên nghiệp mà đặt giá đó thì Cụ chăn khách bao nhiêu nữa hả Cụ??? Hay Cụ đặt giá cao để anh em thực sự muốn mua sẽ ko ai mua được để cụ hớt tay trên? ai chả biết mấy ông Anycar kiểm định chất lượng xe nhưng thực tế xe nào vào tay Cụ đều chuẩn???( Cụ nhớ bán con santa fe 2013 cho ông ở Vinh cách đây hơn 2 tháng ko?Bây giờ bán 1 tỷ ko có người mua Cụ bán con 5 chỗ mà biến thành 7 chỗ thật nực cười) hãy để anh em OF trả giá hợp lý nhất!
Cụ có vẻ gay gắt và hiểu sai ý em rồi,santafe máy xăng,bản nhập Mỹ,em tư vấn giá để cụ ý mua để dùng,còn cụ tính mua để buôn thì vô cùng lắm.Em cũng chẳng mong hớt tay trên tay dưới gì cả vì thông tin chỉ cụ chủ thớt biết.Em cũng ko tranh cãi với cụ về việc kiểm định chất lượng của bên em vì khi bán xe ra bên em cam kết bằng văn bản và dấu,khách hàng phát hiện trái với cam kết trong vòng 1 tuần có thể trả lại xe.Em cũng ko hiểu cụ nói biến 5 chỗ thành 7 chỗ gì ở đây,cụ bán 1 tỷ thì chắc có người mua trong vòng 5 phút vì xe mới đang là 1 tỷ 3,cụ nói để anh em OF trả giá hợp lý nhất chẳng nhẽ em ko phải AE OF,ko có quyền vào đóng góp ý kiến?

Chỉnh sửa cuối:

anycar.vn

Xe tăng
làm gì có chiếc santafe nào nhập Mỹ, bản này là của hãng phân phối, có 3 tiêu chuẩn không biết loại nào, giá dao động 600 đến 650 là hợp lý
Có San máy xăng nhập Mỹ đới cụ ợ,đợt trước bên em có 1 em đời 2006 màu xanh đá.

nobita_di_venza

Xe buýt
Cụ chỉ cho em cách nào biến cái xe SantaFe 5 chỗ thành 7 chỗ với ah??[-X. Hay cụ chưa biết cách lật hàng ghế thứ 3 lên??? =))). Em fun tí!

nobita_di_venza

Xe buýt
Cụ có vẻ gay gắt và hiểu sai ý em rồi,santafe máy xăng,bản nhập Mỹ,em tư vấn giá để cụ ý mua để dùng,còn cụ tính mua để buôn thì vô cùng lắm.Em cũng chẳng mong hớt tay trên tay dưới gì cả vì thông tin chỉ cụ chủ thớt biết.Em cũng ko tranh cãi với cụ về việc kiểm định chất lượng của bên em vì khi bán xe ra bên em cam kết bằng văn bản và dấu,khách hàng phát hiện trái với cam kết trong vòng 1 tuần có thể trả lại xe.Em cũng ko hiểu cụ nói biến 5 chỗ thành 7 chỗ gì ở đây,cụ bán 1 tỷ thì chắc có người mua trong vòng 5 phút vì xe mới đang là 1 tỷ 3,cụ nói để anh em OF trả giá hợp lý nhất chẳng nhẽ em ko phải AE OF,ko có quyền vào đóng góp ý kiến?
Chỉ trình bày với những người biết một ít, chứ với người không biết gì thì nói nhiều cũng thế! Em lại fun một tý! =))

tn09

Xe máy
Địa điểm đấu giá ở đâu cụ ơi. Em cũng đến hóng hớt tí.....biết đâu mua dc rẻ.

nobita_di_venza

Xe buýt
làm gì có chiếc santafe nào nhập Mỹ, bản này là của hãng phân phối, có 3 tiêu chuẩn không biết loại nào, giá dao động 600 đến 650 là hợp lý
Vưỡn có đấy anh trai ơi, SantaFe về Việt Nam có tới 12 bản anh ah! Bản nhập Mỹ options cao vcd: Có cảm biển áp suất lốp, có 12 túi khí,...

minhqlbx

Xe tải
Xe này ngon lắm. Người ngoài cũng được phép tham gia đấu giá đấy, có bác nào hứng thú ko. Trưa 26/6 này đấu giá rồi.
Được xem xe từ giờ đến khi đấu giá.
Hôm nay đấu tồi còn đâu, em hóng cái giá cuối cùng. Em dự đấu giá công khai có cả người ngoài thì công ty bác chỉ bán với giá sàn thôi. Cty em đợt trước dính 1 quả rồi, người ngoài vào thả giá sàn đồng thời mang theo 50 chú đầu trâu mặt ngựa quây kín cty, đe dọa, gây gổ với bất kỳ ai than gia đấu giá

Dhdk

Xe đạp
Hnay có mỗi 3 ngừoi tham gia bỏ thầu, giá cuối cùng là 431 tr. Toàn ngừoi trong cty chứ chả có ai bên ngoài. Căn bản có sếp tham gia nên chả ai dám trả giá cao hơn. Nếu có người ngoài là xong rồi đấy.

duongoto

Xe tải
hố hố, xếp tham gia thì còn nói chuyện éo giề nữa. lãi quá nhể,