Xin Giá chốt hạ atit 1.8at. 5 ngày nữa ký hd

ha7782

Xe tải
hì hì. Khổ thé đấy cụ ơi. Có tháng 6 âm cơ mà e ứ đủ tiền lúc đó. Em định cuối năm lấy cho nhàn tiền ai ze vớ vụ tăng giá nên mới lộn phèo lên đấy chứ cụ. Các cụ nhà em coi ngày ghê lắm. Vợ e lại thích Atit. Em chết bẹp. Hì thui để em đàm phán song em thông báo các cụ nhá. Tự nhiên hao mấy chục bạc. Thấy hơi bực
Nếu cụ cân nhắc kĩ thì giá 815 e thấy có nhiều lựa chọn tốt hơn đấy!

Giai_phong

Xe tải
Xe chỉ va quệt nhẹ mã đã nát tươm,cụ thích thì đợi vài hôm sửa xong qua mà xem

Thế này mà nhẹ sao cụ. Cụ cho biết xem em nó va vào cái gì mới rách cửa như thế

TuanHung1

Xe tăng
Nếu cụ cân nhắc kĩ thì giá 815 e thấy có nhiều lựa chọn tốt hơn đấy!
Cụ ơi for em ko thich lắm. Mszda 2.0 thi hơi căng. 1.5 em ngại check. Vợ e lại máu atit. Mấy bác nhà. Vợ xúi mua atit. Em góp mãi moi cóa $ nên củng đắn đo lắm cụ à

TuanHung1

Xe tăng
Em cảm ơn các sale đã báo giá nhiệt tình.

PLD

Xe buýt
Tiền đã khó cụ lại mua đúng thời điểm tăng giá không khuyến mãi. Cụ để nghe ngóng xem vụ tăng giá này toy nó có bán được không đã, nếu bán kém nó lại khuyến mại 40-50 củ lúc đó cụ lại tiếc ngẩn ngơ.
hì hì. Khổ thé đấy cụ ơi. Có tháng 6 âm cơ mà e ứ đủ tiền lúc đó. Em định cuối năm lấy cho nhàn tiền ai ze vớ vụ tăng giá nên mới lộn phèo lên đấy chứ cụ. Các cụ nhà em coi ngày ghê lắm. Vợ e lại thích Atit. Em chết bẹp. Hì thui để em đàm phán song em thông báo các cụ nhá. Tự nhiên hao mấy chục bạc. Thấy hơi bực

Luu Lehong

Xe container
Các hãng Kia, Huyndai, Mazda,... ở Việt Nam làm ăn phọt phẹt thế nào ấy chứ, xưa nay Toy nó chuối thế mà chả vợt được khách hàng để kịp và vượt nó.
Em thật các cụ nhé, chăm chỉ mà câu khách nhân dịp Toy nó chuối thay vì vào diễn đàn dìm Toy, và việc đó giúp Toy quan tâm hơn KH đi mua xe, rổ rá giảm đi dân ta đỡ mất $, và các cụ cũng bán được xe.
Khổ là các hãng khác công kênh khách mua ban đầu thôi, bán xong thì nó kệ cha khách. Có mua xong thì mới thấm, sau cuối cùng cũng lại vẫn quay về Toy :D

hoangkhuongduy

Xe đạp
nhà bạn em mua chevrolet đc hơn năm mà đi bảo dưỡng ở đại lý vô tư kìa :D bảo hành ngoại thất xước nhiều tí là mang xg họ làm lại cho tất
toy thế này mà VN mình vẫn đâm đầu vào mua nhỉ ^__^ kiểu như muốn đuổi khách đi cũng ko đuổi được

TuanHung1

Xe tăng
Tiền đã khó cụ lại mua đúng thời điểm tăng giá không khuyến mãi. Cụ để nghe ngóng xem vụ tăng giá này toy nó có bán được không đã, nếu bán kém nó lại khuyến mại 40-50 củ lúc đó cụ lại tiếc ngẩn ngơ.
Rm nghi co giam cung den 40tr la căng.ko hoen duoc. Neu dam phan 805 duoc thi em nghi cung nhu nhau. Hóc bi dat hon sau khi tang 10tr. Em thsy xe toan tang ko à. Chua nói gần tết còn chết nữa. Dung la m cai xe ma vat vã kinh hồn

ZIMCOI

Xe hơi
nói thật, nếu altis tăng giá thế. Là e, e chẳng mua altis làm gì.
Gần tỷ bạc ra cái xe altis, thấy không đáng so với tiền bỏ ra.

PLD

Xe buýt
Mua xe mà cụ để sale nó bắt được tâm lý cần xe là khó đàm phán rồi. Nó tăng kệ mẹ nó cụ cứ đủng đỉnh bảo tao đợi bao giờ khuyến mại tao mua mới dễ đàm phan. Vất tiền vào ngân hàng đợi giá giảm hãy mua, em nói thật nó bán kém mới khuyến mại giờ tăng giá chó nó mua, nó đòn đấy đừng vội.

TuanHung1

Xe tăng
Mua xe mà cụ để sale nó bắt được tâm lý cần xe là khó đàm phán rồi. Nó tăng kệ mẹ nó cụ cứ đủng đỉnh bảo tao đợi bao giờ khuyến mại tao mua mới dễ đàm phan. Vất tiền vào ngân hàng đợi giá giảm hãy mua, em nói thật nó bán kém mới khuyến mại giờ tăng giá chó nó mua, nó đòn đấy đừng vội.
Em xem tốt giá thì mua cụ ạ. Ko thì cho nó tăng luôn rồi mua sau. Mà trước đến giờ chưa thấy Toy km cái khỉ gì ngoài dán film. Tiền mặt thì hãng nào củng giảm rồi.

DriveForFun

Xe hơi
Vấn đề là sau khi tăng giá mới mua, thì cho dù có KM cũng vẫn bị tính thuế theo giá mới, riêng thuế là bị đắt hơn hiện tại ~4 củ.

newidea09

Xe tăng
nhà bạn em mua chevrolet đc hơn năm mà đi bảo dưỡng ở đại lý vô tư kìa :D bảo hành ngoại thất xước nhiều tí là mang xg họ làm lại cho tất
toy thế này mà VN mình vẫn đâm đầu vào mua nhỉ ^__^ kiểu như muốn đuổi khách đi cũng ko đuổi được
Có vẻ cụ đang hiểu nhầm bảo hành và bảo dưỡng rồi. Em chưa nghe hãng nào có bảo hành ngoại thất cả. Có lẽ xe của bạn cụ có bảo hiểm nên xước thì làm bảo hiểm sơn thôi, và đương nhiên là miễn phí :D
Còn về dịch vụ sau bán hàng thì ở VN hiện tại ít hãng nào hơn được Toyota cụ nhé.

Athena

Xe tăng
Năm ngoái em mua Camry 2.5G thì em nhằm đúng tháng ngâu mới mua xe. Ha ha. Được giảm 55 củ và tặng bơm lốp với lót cốp. Cảm giác đúng là khách hàng thực sự. Xe chạy vẫn ngon và em đã độ 1 đống thứ hữu ích. Chả có gì đen đủi hết. Các cụ đừng mê tín quá nó thành ra lại tự mình làm khổ mình. :))

ubisapro

Xe trâu
1. Quanh đi quanh lại cuối cùng cụ chủ khả năng cao vẫn chọn Altis8-|

2. Sao nhiều cụ trong thớt này vẫn cứ nghĩ cụ PLD đi con Altis nâu đồng thế nhể :))

TuanHung1

Xe tăng
1. Quanh đi quanh lại cuối cùng cụ chủ khả năng cao vẫn chọn Altis8-|

2. Sao nhiều cụ trong thớt này vẫn cứ nghĩ cụ PLD đi con Altis nâu đồng thế nhể :))
Nếu cao hơn 800tr em thề em múc Mazda3 2.0. Em cực kỳ ức thái độ với khách hàng của toy

goal2012

Xe tải
hôm qua đi bao dưỡng 1000km cụ có thay dầu ko?
E thì chẳng kiêng cữ gì nên thích là múc, vậy nên e đặt xe hôm 21-8, lấy hôm 28-8 vẫn giảm 35 củ, lúc ấy là e hỏi trớt mồm khắp nơi k chỗ nào giảm hơn đc (dù sale vừa viết coment xong e đt luôn vẫn có lí do chối k giảm quá 30, và nhiều cụ chắc nghe thông tin mạng lt mà k làm việc trực tiếp vẫn cứ khẳng định chỉ 755 với 760 triệu). Ngày 6-9 có 2 cụ hỏi e cho số đt nhưng ngay lúc ấy cũng chỉ còn 10+10. Chiều nay e đi BD 1000km hỏi thì đại lý khẳng định chắc đe chỉ bán nguyên giá 815 k giảm, k khuyến mại.
P/s: cụ chủ cả năm chỉ có 2 tháng đẹp lấy đc xe vậy thì thầy xem cho cụ sai rồi, vì nếu đó là 2 tháng đẹp thì phải mua đc rẻ chứ sao lại đắt hơn tháng khác, vậy có nghĩa 2 tháng đó phải là xấu nhất mới đúng :) E fun thôi nhưng muốn nói là cũng phiên phiến thôi cụ ơi. E mua xe 3 lần đều chọn ngày rỗi thì đi, lần này nhận xe là 15-7 cô hồn đấy. Mà k chỉ e, đến chỗ mua vẫn thấy có người mua, đến chỗ đăng ký vẫn thấy có người đămg ký...

goal2012

Xe tải
Nếu cao hơn 800tr em thề em múc Mazda3 2.0. Em cực kỳ ức thái độ với khách hàng của toy
em tưởng cụ lấy lâu rùi, em có vài câu nói với cụ nhé:
- đừng vì ức chế mà lựa chon câi mình ko thích, 20-30 tr mình làm cũng ra , bỏ 800tr mua xe được thì đừng đắn đo. e đơt trước giảm 45t ở thu đô nhưng cuối cùng lấy ở quê giảm 30tr ( chăm sóc, bảo dưỡng)
- ko nên lắp phụ kiện gói km trong hãng ( tụi này lấy đồ auto kêu vào làm) đặc biệt dán kính loại fsk lõm...
- mình mua xe mình đi, cảm giác ngồi lên xe vọt ga êm ái sướng bản thân mình, lấy xe ko thích về điên lắm. Đợt e mua xe, tối có ngủ được đâu, suy đi tính lại...nên đã mua xe nên tính chuyện lâu dài bác nhé
Thân ( e nói suy nghĩ e thế, ko đúng cụ bỏ qua)

goal2012

Xe tải
Năm ngoái em mua Camry 2.5G thì em nhằm đúng tháng ngâu mới mua xe. Ha ha. Được giảm 55 củ và tặng bơm lốp với lót cốp. Cảm giác đúng là khách hàng thực sự. Xe chạy vẫn ngon và em đã độ 1 đống thứ hữu ích. Chả có gì đen đủi hết. Các cụ đừng mê tín quá nó thành ra lại tự mình làm khổ mình. :))
em thấy cụ Sơn mua xe với độ xe cái gì cũng hợp lý cả, ai cũng như cụ chắc sell với hãng toy đi khỏi vn