Xin Giá chốt hạ atit 1.8at. 5 ngày nữa ký hd

TuanHung1

Xe tăng
Có duyên với nhau hay không phụ thuộc vào độ nhiệt tình của cụ cộng với độ nhiệt tình của em cụ ạ. Cụ không nhiệt tình em cũng chẳng có cách nào giúp cụ cả.
Anh vợ em múc cam củng đánh từ hn về, anh nhà bác vios cung từ hn. Đến em thôi thăm giá đúng thời điểm củ chuối nên thui vào đấy cho gần. Ai zè ăn quả phốt bự quá. Nãn, chắc Hóng tiếp

botmi

Xe buýt
phức tạp nhỉ, em lấy xe lúc nó vừa ra mắt luôn. vì như thế nên giá nguyên tem 807 không giảm đồng nào, không khuyến mãi gì luôn. nhưng em chả bắt lắp gói phụ kiện. em còn ôm cái DVD em ship từ HN về đển biểu nó lắp cho, ok và vui vẻ ra về, gần 1 năm tròn và hơn 11k km, chỉ có thay dầu và rửa xe, lương ba cọc ba đồng nên rất yên tâm với con vợ 2 này

Tien Trinh

Xe hơi
Website
toyotahoankiemhanoi.vn

Tien Trinh

Xe hơi
Website
toyotahoankiemhanoi.vn
phức tạp nhỉ, em lấy xe lúc nó vừa ra mắt luôn. vì như thế nên giá nguyên tem 807 không giảm đồng nào, không khuyến mãi gì luôn. nhưng em chả bắt lắp gói phụ kiện. em còn ôm cái DVD em ship từ HN về đển biểu nó lắp cho, ok và vui vẻ ra về, gần 1 năm tròn và hơn 11k km, chỉ có thay dầu và rửa xe, lương ba cọc ba đồng nên rất yên tâm với con vợ 2 này
Giá cả nó theo cung cầu thị trường và thời điểm cụ ơi, bọn em cũng có quyết định được đâu???

Con_Đầm_Pích

Xe buýt
Em thích con 216 focut all new đc ecobot hơn. Cụ có tin gì em nó ko. Sedan nhé cụ
theo tin e hóng thì tầm cuối năm là ra mắt nhưng mới chỉ là tin ngoài lề chưa được xác nhận. Còn về giá bản cao nhất hiện nay thì 760 đang là tốt nhât, có thể xuống nữa nên e comment cho cụ nào cũng đang quan tâm về các xe cùng phân khúc

khanhnguyen09

Xe container
Cập nhập vụ đi chọn xe.
sáng nay 2vc cùng ạn vợ chạy con 2.4 LD đến. Mới 2 hôm còn nói bớt 10tr km dán kính.
1. Mới vào 1 em ra đón. Vào ngắm nghía sau đó ngồi vào bàn giá. Em ý nói 815tr. Ko km gì hết.
2. Em bàn bạc song em và vợ ok giá 815 ko thèm bớt xu nào ko thèm km gì tuốt.
3. Em hỏi tháng này anh trả tiền ok.a gửi xe đầu tháng 10 a đem về. Em gọi hỏi gd xem chốt bao nhiêu bớt tý nào ko hay km gj ko đê a làm hd luôn. ( trng túi em là đem luôn 150tr sẳn sàng luôn. )
4. Em ý gọi điện hỏi song nói. Anh ơi giá 815tr. Nhưng anh phải lắp 30tr phụ kiện bên em mới giao xe.
5. Ông anh em nhỏ nhẹ nói bọn a cố mãi moi có tiền thôi bọm anh dán fim gì gì đso 10tr dũo ko.
6. Em ý khang khang 30tr ko thi ko giao xe.
7.xin lổi các báv dm nó em cực kỳ bực. Con vợ em cực máu atit nhưng nghe song nó đỏ mặt tía tai. Nói sao ép khách hàng thế. Có chính sách bán hành hay nhờ. Sau đso nó bảo thôi về. Qua tháng 11 nó tăng ko bán kiu gì chả giảm.
8. Qua coi bên mazda . Thằng cu hàng xóm cuốc M6 2.5. Em củng to mò lao vô coi nhưng coi 2.0 vì em ứ nhiều máu như nó.
9. Con m3 2.0 vợ em nó bẩu ko đẹp bằng. Mà nếu mua cùng hảng mà kém đời thằng kia mó lo chịu.
10. Vô ngó m6 2.0 nghe cụ sale nói so với 2
5 ko khác mấy. Kém tý ty và cái phân khối.
11. Mấy ạn em ngắm ngố trèo lên ngồi song. Thâdy vọe em nó bắt đầu máu và khen túi bụi. Giá sơ bộ 1065tr full đồ. Mua về thế là chạy khỏi độ lắp gì luôn.
12. Chốt hạ 30% đợi toy giảm giá cao.ko giảm thì chim kut.
13. 70% lf 3 anh em máu m6 2.0 . Thôi thì kém thằng hangf xóm 100 vậy.
14. Nếu tháng 11 em gọp được 1ty50 mà giá m6 2.0 ko lên em hốt gọn.
15. Hện tai em đang mới có 950tr là hết vé.
16. Mẹ mua con atit 1.8at song mọi thu cung 950 nó rồi.
ps. Lộn ruột. Có vài chổ e nói ko hay các cụ thông cảm.
Bọn Toy này cậy doanh số cao nên khệnh thật, cụ cạch mợ nó ra đợi thêm thời gian nữa Honda civic 2016 thấy ra rồi đẹp phết, m3 mà phích xong lỗi thì mấy thằng sale Toy lúc ấy lại hết khệnh ngay.
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/honda-civic-moi-thach-thuc-toyota-altis-3277987.html

Chỉnh sửa cuối:

TuanHung1

Xe tăng
Bọn Toy này cậy doanh số cao nên khệnh thật, cụ cạch mợ nó ra đợi thêm thời gian nữa Honda civic 2016 thấy ra rồi đẹp phết, m3 mà phích xong lỗi thì mấy thằng sale Toy lúc ấy lại hết khệnh ngay.
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/honda-civic-moi-thach-thuc-toyota-altis-3277987.html
Em thấy mông hơi nặng hơn đầu. Nhưng có vẻ đẹp. Hóng 16/9. Mà mùa nào mới về Việt Nam! Trùi

PLD

Xe buýt
Ngót gần tỷ mà cụ chỉ đi altis thôi sao, quá phí. Tầm đấy tiền có thể tìm được Crv Cx5 lướt đều là 2.0 fom mới nhé hoặc cố thêm tí chọn mazda 6.
Nói tóm lại toàn người mua xe lần đầu mới bỏ ta 1 tỷ chỉ để đi altis, cụ cứ thủ hỏi những ông đi xe lâu năm các loại xe xem 1 tỷ mua altis họ nói sao, và với cái giá một tỷ bỏ ra sau mà có bán cũng khó và không còn chuyện giữ giá đâu ạ, xe giữ giá chỉ tầm 500-700 thôi vì nó vừa tầm người chơi xe cũ, chứ cụ mua mới tỷ rồi sau có bán cực khó và không còn chuyện giữ giá nữa đâu.
Níu hà lội thì cả bh thân vỏ và lắm dvd cam lùi linh tinh ngót tỷ bạc chứ đùa đâu cụ.

locds1

Xe tải
Chỉ tại cái ngày tháng chưa đẹp :)

locds1

Xe tải
Ngót gần tỷ mà cụ chỉ đi altis thôi sao, quá phí. Tầm đấy tiền có thể tìm được Crv Cx5 lướt đều là 2.0 fom mới nhé hoặc cố thêm tí chọn mazda 6.
Nói tóm lại toàn người mua xe lần đầu mới bỏ ta 1 tỷ chỉ để đi altis, cụ cứ thủ hỏi những ông đi xe lâu năm các loại xe xem 1 tỷ mua altis họ nói sao, và với cái giá một tỷ bỏ ra sau mà có bán cũng khó và không còn chuyện giữ giá đâu ạ, xe giữ giá chỉ tầm 500-700 thôi vì nó vừa tầm người chơi xe cũ, chứ cụ mua mới tỷ rồi sau có bán cực khó và không còn chuyện giữ giá nữa đâu.
E cũng đã khuyên cụ chủ mua xe khác với gần tỷ, e cũng hiểu được nếu "cố lên tí chọn maz6" là ntn, e cũng là người đổi xe lần 3 nhưng vẫn mua Altis chứ k phải "toàn người mua xe lần đầu", e cũng biết a vợ cụ chủ đi Cam mấy năm rồi cũng đủ kinh nghiệm....
Vậy nên cụ nói em e k đúng, có nhiều khi vẫn phải chọn dù biết có nhiều lựa chọn cụ ạ

PLD

Xe buýt
Không biết cụ đổi 3 lần xe là những xe gì, em có hỏi chuyện với những người họ dùng nhiều loại xe, phân khúc trên altis về cái giá để mua altis đều nhận được câu trả lời là không, và ngay như ông bạn em kiều về mua xe cũng đều không chọn altis vi bên kia ông dùng xe to hơn altis quen rồi. Anh vợ cụ chủ đi cam thì cụ chủ cố lên mazda 6 cùng phân khúc to dài rộng là đẹp, không mua về đi lúc nào cũng thấy mình kém cạnh đi xe bé hơn, muốn đổi bán lại lỗ, mà mazda 6 2.0 chỉ thêm khoảng trăm so với altis 1.8 và bằng tiền so với altis 2.0.
E cũng đã khuyên cụ chủ mua xe khác với gần tỷ, e cũng hiểu được nếu "cố lên tí chọn maz6" là ntn, e cũng là người đổi xe lần 3 nhưng vẫn mua Altis chứ k phải "toàn người mua xe lần đầu", e cũng biết a vợ cụ chủ đi Cam mấy năm rồi cũng đủ kinh nghiệm....
Vậy nên cụ nói em e k đúng, có nhiều khi vẫn phải chọn dù biết có nhiều lựa chọn cụ ạ

taianh0203

Xe tải
Em cũng vừa ra toy xem bảng giá mới, chán luôn cụ ợ, tăng giá đúng vào tháng ngâu. :( cụ chủ thớt đã chốt hạ đc chưa? e đang call sang mazda xem rổ giá thế nào, ko thì chắc đợi khuyến mại vậy.

DriveForFun

Xe hơi
Cụ đi so xe Altis mới tinh với Crv, CX5 lướt là không chuẩn, mới thì phải so với mới, mà lướt thì phải so với lướt thì mới chuẩn.

Và nếu ai cũng "KHÔN" chỉ đi mua xe lướt, không ai mua xe mới nữa thì làm gì có xe lướt cho các Cụ mua?

locds1

Xe tải
Không biết cụ đổi 3 lần xe là những xe gì, em có hỏi chuyện với những người họ dùng nhiều loại xe, phân khúc trên altis về cái giá để mua altis đều nhận được câu trả lời là không, và ngay như ông bạn em kiều về mua xe cũng đều không chọn altis vi bên kia ông dùng xe to hơn altis quen rồi. Anh vợ cụ chủ đi cam thì cụ chủ cố lên mazda 6 cùng phân khúc to dài rộng là đẹp, không mua về đi lúc nào cũng thấy mình kém cạnh đi xe bé hơn, muốn đổi bán lại lỗ, mà mazda 6 2.0 chỉ thêm khoảng trăm so với altis 1.8 và bằng tiền so với altis 2.0.
E nói thế ý là có thể cụ chủ cũng biết có phương án khác nhưng phương án Altis phù hợp với cụ chủ. (Còn đương nhiên đi xe to hơn, phân khúc cao hơn là sướng hơn rồi.) Như e xe trước là Cam giờ vẫn phải lấy Altis vì một ngày xấu trời vợ e đã đi học và có bằng lái :) giờ phải chuyển thành xe này để vợ đi lại dễ hơn Cam. Như mấy comment trên e cũng đã góp ý cụ chủ lấy Cam rồi (không xét các khía cạnh khác nhưng Maz 6 bệ vệ ngoài thôi, ngồi trong hàng sau cảm giác k thoải mái bằng Altis, vì ghế thấp hơn, bệ tì tay lồi ra sau, sàn xe có gồ cao hẳn lên, trần xe vuốt thấp kiểu thể thao...e thật vì đã thử).
Tóm lại ý e là với Altis thì gần tỷ là chưa phù hợp với giá trị sử dụng, nhưng tùy mỗi người nó có thể sẽ phù hợp với mục đích sử dụng

SuperDriver

Xe buýt
các cụ cứ chê altis này nọ ,nó lên giá đấy , cứ chê đi trong mạng ảo thôi chứ ngoài đời thực dân vẫn mua ầm ầm

ngungo thien ly

Xe container
Thích thì cứ nhích thôi cụ lăn tăn làm gì cho nó mệt người mà cái thủ nó không thoát được để làm việc khác

vietdungtoyota

Xe máy
Em đang lộn ruột với toy chổ em. Nghe tăng giá thế là nó cắt luôn ưu đãi 20 đến 30tr. Để nguyên giá 815. Em xin hỏi có sale nào giá tốt nhất cho em cái giá chi tiết kèm sdt. Nếu tốt hơn em ra HN làm con đi về. Rất ức chế. Sale nào giá tốt em xe chủ động gọi cho đỡ mất tg củ a 2 bên. Khỏi mất côbg em đi lại rồi kỳ kèo. Chi tiết luôn uu đãi và khuyến mãi.
nếu mọi sale đều cắt ưu đãi của khách e xe chốt hạ con M3 2.0.
chào thân ái các bác.
Vợ e nó thích atit.
Giá chưa công bố báo chí. Chưa hết tháng 9 mà cắt ưu đãi. E thấy hơi xem thường khách hàng.
xin lổi các sale tốt
cụ chủ chốt kí chưa ạ? cụ chưa kí thì alo em nhé, giá cạnh tranh nhất để phục vụ cụ trong tháng 9 này ạ

ngungo thien ly

Xe container
Cụ nói chuẩn, con buổi sáng nhà em từ lúc mua về đến giờ cũng chỉ chi mấy cái như cụ nói, chả tốn giề

TuanHung1

Xe tăng
Đúng là M6 2.0 thì phân khúc D nhưng em vào ngồi hàng ghế sau vẩn chật. Vợ e chả biét gì về xe nhưng ngồi ghế sau m6 nó củng chê chật và ko đã. Nó bẩu ghế gì nhìn như ghế tacxi. Đấy là em nói khoang sau. Sàn atit và cam nó làm phẳng nên ngồi 3 ng lớn để chân rất hay. Con mazda nó làm gồ quá cao. Hộc tì tay phía trước lùi về sau nhiều quá vô tình làm hẹp khoang sau. M6 ngồi 2 ng lớn thì được chứ ngồi 3 em thấy hơi khổ.
Em mua xe lần đầu nên lái xe gì củng sướng hết, moning em còn thấy tê tái nữa là. Nếu có hơn tỷ gì đó em xe mua cam 2.0E . Tuy nó trả có opition gì, nhưng nó rộng, người lái và ngồi đều thoải mái. Mới đầu xem m6 em thấy đúng là phê rất phê. Nhưng tính khía cạnh gia đình có 4 ng lớn 2 đứa nhỏ em nghỉ nó ko hợp lý lắm. Ng lái thì rất tuyệt nhưng ngồi sau thì hơi cực. Em chưa nói đến độ oai đấy. :D cam E cùi nhưng để cạnh m6 em nghỉ oách hơn hihi.
E nói thế ý là có thể cụ chủ cũng biết có phương án khác nhưng phương án Altis phù hợp với cụ chủ. (Còn đương nhiên đi xe to hơn, phân khúc cao hơn là sướng hơn rồi.) Như e xe trước là Cam giờ vẫn phải lấy Altis vì một ngày xấu trời vợ e đã đi học và có bằng lái :) giờ phải chuyển thành xe này để vợ đi lại dễ hơn Cam. Như mấy comment trên e cũng đã góp ý cụ chủ lấy Cam rồi (không xét các khía cạnh khác nhưng Maz 6 bệ vệ ngoài thôi, ngồi trong hàng sau cảm giác k thoải mái bằng Altis, vì ghế thấp hơn, bệ tì tay lồi ra sau, sàn xe có gồ cao hẳn lên, trần xe vuốt thấp kiểu thể thao...e thật vì đã thử).
Tóm lại ý e là với Altis thì gần tỷ là chưa phù hợp với giá trị sử dụng, nhưng tùy mỗi người nó có thể sẽ phù hợp với mục đích sử dụng
Em đơi cho tăng rồi mua luôn. Dù sao bỏ ra gần tỷ bạc ko vội được cụ nhờ.