Xin hỏi các cụ BQT Website

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanhpt69

Đi bộ
Website
daynghelaixe.vn
Khi tham gia vào Diễn đàn tôi có đọc toàn bộ nội quy của Diễn đàn , nhưng không thấy có quy định là không được để link trong bài viết . Vậy khi tôi post bài đã để link trong bài viết là không vi phạm nội quy của Diễn đàn . Vậy mà vẫn bị ban nick 1 thời gian . Và BQT yêu cầu 100 bài viết mới được post bài trong mục rao vặt thì có nhiều quá không ? trong khi đó các diễn đàn khác còn đang cho post rao vặt free ! Vậy các cụ nên xem xét lại cho thần dân được nhờ ! Thân !

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Khi tham gia vào Diễn đàn tôi có đọc toàn bộ nội quy của Diễn đàn , nhưng không thấy có quy định là không được để link trong bài viết . Vậy khi tôi post bài đã để link trong bài viết là không vi phạm nội quy của Diễn đàn . Vậy mà vẫn bị ban nick 1 thời gian . Và BQT yêu cầu 100 bài viết mới được post bài trong mục rao vặt thì có nhiều quá không ? trong khi đó các diễn đàn khác còn đang cho post rao vặt free ! Vậy các cụ nên xem xét lại cho thần dân được nhờ ! Thân !
Xin trả lời bác như sau:

Nếu bác vào các box để đăng quảng cáo về website của mình là bác đã vi phạm quy định về quảng cáo, rao vặt và sẽ nhận thẻ 2 điểm hoặc có thể bị treo bằng vĩnh viễn.

Mục tiêu của OF không phải là trang rao vặt nên không khuyến khích thành viên ngay bài đầu vào rao mua bán. Trước đây quy định 50 bài gần đây tăng lên thành 100 và nhiều ý kiến đề nghị tăng thành 500 bài và thời gian đăng ký phải trên 6 tháng.

Nếu bác kinh doanh dạy nghề mà quảng cáo trong Chợ cũng vi phạm nội quy vì khi đó bác là đơn vị kinh doanh chuyên nghiệp.

Bác tham khảo thêm nội quy trong box Hướng dẫn và chơi trên tinh thần phi kinh doanh sẽ thấy vui hơn nhiều.

Trạng thái
Thớt đang đóng