Xin hỏi các cụ mợ chỗ vui chơi ở Lăng Cô

adidas_hn_man

Xe tăng
Đầu tháng 6 mình cho gia đình đi chơi Lăng Cô,( 4ngày 3 đêm) khoảng 5 người lớn, 7 trẻ em, phòng đã đặt, ( thanh tâm), đi giường nằm theo lịch trình là 10g sáng sẽ đến Lăng Cô nhưng chiều mới được lấy phòng.
Xin hỏi các cụ mợ có kinh nghiệm thời gian chết đó thì đi chơi chỗ nào???
Ngày hôm sau và hôm sau nữa thì đi đâu???
Chỗ nào ăn ngon, bổ rẻ??
Cụ mợ nào đã có KN xin tư vấn giúp để gia đình có một chuyến đi vui vẻ!!!
Trân trọng cảm ơn!!!

BINH MINH 07

Xe điện
Ở Lăng Cô khoái nhất là tắm biển và hải sản. Biển thoải, đẹp, xanh ngọc rất tuyệt. Hải sản thì nổi tiếng với Bé Thân, giá thấp hơn 30% so với nơi khác và cực đa dạng.
Chỉ có điều bác muốn đi ăn thì phải di chuyển bằng taxi, nhà em thì toàn tự lái nên mê cái khoản ăn uống ở đây.
Bác đến sớm thì xin nhận một phòng trước đi, sau đó cất đồ đạc và đi ăn trưa, ăn xong về nhận phòng là ok.

dongnat123

Xe container
Đầu tháng 6 mình cho gia đình đi chơi Lăng Cô,( 4ngày 3 đêm) khoảng 5 người lớn, 7 trẻ em, phòng đã đặt, ( thanh tâm), đi giường nằm theo lịch trình là 10g sáng sẽ đến Lăng Cô nhưng chiều mới được lấy phòng.
Chỗ nào ăn ngon, bổ rẻ??
Trân trọng cảm ơn!!!
Ăn thì cụ vào mấy quán xe container và xe tải đỗ nhiều là ok. Mới xuống xe cụ tìm quán gần bờ biển vừa tắm vừa ăn đợi phòng. Chơi ở đấy thì em chịu gần 10 năm em chưa quay lại

adidas_hn_man

Xe tăng
Ở Lăng Cô khoái nhất là tắm biển và hải sản. Biển thoải, đẹp, xanh ngọc rất tuyệt. Hải sản thì nổi tiếng với Bé Thân, giá thấp hơn 30% so với nơi khác và cực đa dạng.
Chỉ có điều bác muốn đi ăn thì phải di chuyển bằng taxi, nhà em thì toàn tự lái nên mê cái khoản ăn uống ở đây.
Bác đến sớm thì xin nhận một phòng trước đi, sau đó cất đồ đạc và đi ăn trưa, ăn xong về nhận phòng là ok.
thank bác nhiều!!!!

adidas_hn_man

Xe tăng
Ăn thì cụ vào mấy quán xe container và xe tải đỗ nhiều là ok. Mới xuống xe cụ tìm quán gần bờ biển vừa tắm vừa ăn đợi phòng. Chơi ở đấy thì em chịu gần 10 năm em chưa quay lại
cụ ơi !!!! mình chỉ lăn tăn thời gian chết vì có trẻ con, ra quán luôn tắm, nhậu.. đợi phòng có ok ko cụ??? kể có chỗ nào đi thì hay... nếu đi bạch mã thì xa quá chắc để hôm sau....mình đây đi gia đình.... cái chơi chơi kia mình ko hỏi đâu...hì.... nếu cụ biết thêm chỗ nào thì tư vấn mình nhé... thank cụ nhiều!!!

adidas_hn_man

Xe tăng
xin hỏi bác 1 câu nữa... bé thân là nhà hàng à??? có gần thanh tâm không??? nếu xa mình đi taxi cũng đc... (cần cái dịch vụ và giá cả hợp lí vui lòng khách đến vừa lòng khách đi là đc bác à) bác có ĐT của nhà hàng thì cho mình xin để mình đặt bây g luôn... vào đó là chỉ việc chiến... Trân trọng!!!

a_anh3011

Xe máy
Cụ hỏi quán Mai Nga á, hơi đắt hơn Bé Thân tí nhưng HS thì xuất sắc

dongnat123

Xe container
cụ ơi !!!! mình chỉ lăn tăn thời gian chết vì có trẻ con, ra quán luôn tắm, nhậu.. đợi phòng có ok ko cụ??? kể có chỗ nào đi thì hay... nếu đi bạch mã thì xa quá chắc để hôm sau....mình đây đi gia đình.... cái chơi chơi kia mình ko hỏi đâu...hì.... nếu cụ biết thêm chỗ nào thì tư vấn mình nhé... thank cụ nhiều!!!
Đợi mấy tiếng thì lo gì, cụ cho bọn nó bơi và chơi khoảng 2h rồi lên ăn là vừa. Cụ tìm quán yêu cầu đưa ra chỗ gần biển ngồi là được (cụ phải đi một vòng cùng taxi hỏi trước rồi đón gia đình đến sau). Nhưng phải tìm quán gần biển và có chỗ ngồi ngoài biển thì mới cho trẻ con chơi và mình trông được. Còn giá và đồ ăn ngon thì quán có nhiều xe tải thì cụ yên tâm luôn ko phải ngại. Em nhớ không nhầm là đoạn giữa TT Lăng Cô là gần bãi biển nhất, có mấy KS thấy bảo cũng OK nhưng em lại chưa vào lần nào vì em toàn ở trên núi :D

quangdung560

Xe đạp
e xin lót cái dép hóng

SimsSam

Xe điện
e xin lót cái dép hóng
Mang sofa ra ngồi luôn chứ lót dép làm gì.

Cụ vào Thanh tâm mà ngồi. Lang thang bên ngoài làm gì. Có hồ bơi có bãi biển cả nhà thoải mái.

Em ở Lăng cô 2006. 2015 em quay lại thấy thay đổi khá nhiều. ăn thì Lăng cô có vẹm và rong biển em thấy nổi bật. Các thứ hs khác cũng rất chuẩn. Cụ vào Chân mây cũng có bãi tắm. Ở đó có tôm hùm và tôm hùm con. Em thấy rẻ và có cả bãi tắm. Đi chơi thì chỉ có tắm biển và đạp xe quanh thị trấn, nhã thì đạp lên đèo Hải vân cụ ơi. Cụ có thể đi Bạch mã từ đây.

Chỗ nào ăn ngon, bổ rẻ??
Trân trọng cảm ơn!!!

Không sợ vợ

Xe tăng
Lăng Cô chỉ có ăn và nghỉ thôi. Chỗ chơi duy nhất ở tương đối gần là sân golf :). Thời gian chờ thì bạn có thể thuê taxi chạy lên Đèo Hải Vân ngắm cảnh.