Xin hỏi có bác nào đã làm chống ồn ở Thanh Bình auto chưa???

Cahtra2008

Xe tăng
Vợ 2 của em là KM,em định đi làm chống ồn.Xin hỏi đã có bác nào nhà mình đã làm chống ồn ở Thanh Bình auto chưa và kết quả thế nào?
Ngoài Thanh Bình ra thì còn chỗ nào làm tốt ở Hà nội nữa và thiệt hại là bao nhiêu ???:-/:-/:-/
Mở sẵn vodka mời các bác tư vấn

Hến Bột

Xe buýt
Nhà ViệtVoi đang làm đó thôi (có ưu đãi cho ofer nữa mà) bác vào trang Web của nhà Liệt vòi mà xem cho cụ thể - ngon đới, nhà cháu chưa bố trí được thời gian để đi làm con xe còi của mình tiếc quá.

dudu08

Xe tải
Làm đâu cũng thế thôi, bạn hiền. Tôi cũng làm cả 2 nơi ấy rùi, cả Thanh Bình lẫn Viet voiz. Thanh Bình nếu giám sát cẩn thận thì cũng làm khá tốt ( tôi làm ở Trần Khát Chân nhé), giá cả cũng vừa phải, dù trên này nhiều người chê Thanh Bình hết lời. Còn xin lỗi bác Viet voiz, công nhận là chỗ bác nhiệt tình, nhưng thợ của bác thì vấn khá ẩu. Em chán chả buồn nói, thợ bác kéo cái gì sắc nhọn đi ngang qua thân xe em, làm xước 1 vết sâu, vừa rùi em mới đi làm bảo hiểm sơn tút lại đấy..vv.. Nói nữa thì mang tiếng là dìm hàng. Em chỉ nói khách quan thui, chắc bây giờ thợ của bác cẩn thận hơn nhiều rùi!!!

tiger

Xe tăng
Làm đâu cũng thế thôi, bạn hiền. Tôi cũng làm cả 2 nơi ấy rùi, cả Thanh Bình lẫn Viet voiz. Thanh Bình nếu giám sát cẩn thận thì cũng làm khá tốt ( tôi làm ở Trần Khát Chân nhé), giá cả cũng vừa phải, dù trên này nhiều người chê Thanh Bình hết lời. Còn xin lỗi bác Viet voiz, công nhận là chỗ bác nhiệt tình, nhưng thợ của bác thì vấn khá ẩu. Em chán chả buồn nói, thợ bác kéo cái gì sắc nhọn đi ngang qua thân xe em, làm xước 1 vết sâu, vừa rùi em mới đi làm bảo hiểm sơn tút lại đấy..vv.. Nói nữa thì mang tiếng là dìm hàng. Em chỉ nói khách quan thui, chắc bây giờ thợ của bác cẩn thận hơn nhiều rùi!!!
Thợ thì ở đâu cũng na ná nhau- cái chính là chủ và bản thân mình ạ

ducthang_tdc

Xe máy
Bác Hổ nói sai rồi, gặp chú thợ chí thú với nghề nó khác nhiều lắm đấy ợ, nhưng xem chừng số này ít thôi..... Chắc em gặp may....

Cahtra2008

Xe tăng
Sáng hôm qua em ghé qua chỗ bác Việt ở bên Gia lâm,lúc đấy khoảng 8h15'.Thấy có mỗi 2 chú thợ còn đang chuẩn bị ăn sáng...thất vọng quá nên em đã quay lại Thanh Bình chỗ Trần Khắc Chân.
Cảm nhận của em là tác phong phục vụ chuyên nghiệp thì Thanh Bình ăn đứt bên chỗ Viet voiz,còn về chất lượng thì em chưa làm chỗ Viet voiz bao giờ nên không so sánh được.Tuy nhiên sau khi chống ồn xong thì em thấy nó cũng có đỡ ồn hơn lúc trước.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
em rất ngạc nhiên và đáng tiếc vì bây giờ bác mới nói cho biết việc này, làm kỹ thuật nhất là xưởng thì không thể có ai tránh được có sai sót, có điều nhà em chưa từng bao giờ lẩn tránh lỗi với bác nào và luôn luôn khắc phục đến cùng, em cũng đền cho gần chục bác rồi :D nếu gẫy đồ sẽ mua đồ mới chính hãng, nếu xước sơn thì sơn lại. Nhất là bên phải và bên trái em đều là garage thì việc sơn đền vết xước cho bác là việc quá nhỏ bé

Sáng hôm qua em ghé qua chỗ bác Việt ở bên Gia lâm,lúc đấy khoảng 8h15'.Thấy có mỗi 2 chú thợ còn đang chuẩn bị ăn sáng...thất vọng quá nên em đã quay lại Thanh Bình chỗ Trần Khắc Chân.
Cảm nhận của em là tác phong phục vụ chuyên nghiệp thì Thanh Bình ăn đứt bên chỗ Viet voiz,còn về chất lượng thì em chưa làm chỗ Viet voiz bao giờ nên không so sánh được.Tuy nhiên sau khi chống ồn xong thì em thấy nó cũng có đỡ ồn hơn lúc trước.
Em xin lỗi bác, rất tiếc là bác không vào xưởng hoặc không a lô cho em, bên em là XƯỞNG cho nên kiểu cách nó giống gara, thợ thuyền cũng khônng thể sạch đẹp lịch sự như CỬA HÀNG được, phương châm của em là đi theo lối giản dị, thực chất, ngay trong "đăng ký kinh doanh với OF" em cũng ghi là xưởng chứ không phài là siêu thị hay gì gì . . . . Xưởng của em có 2 tầng, tầng trên để cho thợ ở, nghỉ, xem TV . . . .lúc chưa có khách thì thợ ở chơi trên gác chứ bắt nó xuống ngồi đẹp đội hình làm gì, em không làm điều vô ích như thế . . . có thể bác không quen đi vào những nơi dân dã như của em, hy vọng lúc nào đó sẽ được phục vụ bác

@ NGÀY HÔM QUA

+ 7h30 em đã có mặt ở xưởng để điều người đi lấy xe Captiva của bác BigC bị vỡ kính
+ 7h30 em cũng đồng thời có một Innova của thợ vào dọn nội thất
+ 8h00 bác Xe Bò Đuôi đã đỗ Vitara vào xưởng để làm điều hòa
+ hơn 8h00 một tí bác Nam Vũ mang một Vitara nưã đến, bác Nam Vũ ở đây cả ngày với em

sáng hôm qua xưởng em đỗ chật xe, chật ngừoi từ sáng sớm, thợ làm hết công suất . . . sao cả em cả mấy bác OFer đều không thấy bác nhỉ ;;) chắc chắn k có cảnh 2 thợ ngồi ngáp ruồi 8-| hay là bác nhầm sang xưởng naò ? ở khu em cả gara nữa có gần một chục cái cơ ạ

Chỉnh sửa cuối:

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
em nói nữa lại bẩu lèm bèm :D tuy nhiên em cam đoan cái xe này của bác Xe Bò Đuôi đỗ ở đây từ sáng sớm hôm qua, dù bác có đến mà đứng ngoài cũng chỉ nhìn thấy xe chứ không thấy 2 ông thợ chuẩn bị ăn sáng đâu ạ :D

:-o Em dự là cụ đi nhầm, ở chỗ em có 5 cái xưởng - gara nằm liền cạnh nhau :-o

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
Hơ, lâu lắm mới thấy nhà Liệt Vòi xơi gạch. :)):))

Hôm nào mát giời, bó trí phun gầm hộ con Kia Phọt tè của ông bạn phát nhá.(b)

Quên, đáng lẽ post thớt bên kia dưng lười tìm, tiện vậy :D.