Xin hỏi Full Op của Kia Rio 2012 gồm những gì ?

Vangayeu

Xe máy
Em đảo qua các bái post trên các 4R thấy người bảo op thế này , người thí nói op thế kia làm em mông lung quá . Đành lập thớt xin ý kiến của các kụ đi trước . Em xin rót rượu kính các kụ ợ .

thangh253

Xe hơi
em cũng muốn biết các bác chỉ em với nha

girlxinh_auto

Xe tải
Thông tin từ em( sale Kia Long Biên) đảm bảo chính xác luôn này. Bé con nhà em xinh thì ai cũng biết rồi, chỉ có điều cháu nó cụ thể có cái gì thì em xin liệt kê cho cụ chi tiết:
+ tự động 4 cấp
+ Ghế da chỉnh cơ, màu nội thất thì tùy theo màu xe: trắng + Đen nội thất màu ghi sữa, màu bạc + đỏ: nội thất đen
+ Vô lăng bọc da, tích hợp điều chỉnh âm thanh, cruise control, bluetooth
+ Điều hòa tự động
+ CD 1 đĩa, 6 loa, radio, mp3, cổng kết nối iphone, USB, AUX
+ Cảm biến lùi
+ Phanh ABS
+ Vành 17'' rất thể thao
+02 túi khí
+ Chìa khóa thông minh, nút bấm star - stop
+ Cửa sổ trời
+ Gương chỉnh điện, gập điện, có xi nhan tích hợp trên gương

.........
Hôm nào rảnh, mời cụ ghé qua thăm cháu nó.

Chỉnh sửa cuối:

tonydao

Xe tải
Thông tin từ em( sale Kia Long Biên) đảm bảo chính xác luôn này. Bé con nhà em xinh thì ai cũng biết rồi, chỉ có điều cháu nó cụ thể có cái gì thì em xin liệt kê cho cụ chi tiết:
+ tự động 4 cấp
+ Ghế da chỉnh cơ, màu nội thất thì tùy theo màu xe: trắng + Đen nội thất màu ghi sữa, màu bạc + đỏ: nội thất đen
+ Điều hòa tự động
+ Cảm biến lùi
+ Phanh ABS
+ Vành 17'' rất thể thao
+02 túi khí
+ Cửa sổ trời

.........
giá rổ e nó giờ là bao nhiêu thế cụ...?cho e xin cái giá. + tiền DK ở hà nội nhé. = hoàn thiện xe...e đang quan tâm. volka cụ

Vangayeu

Xe máy
+ tự động 4 cấp
+ Điều hòa tự động
+ Cảm biến lùi
+ Phanh ABS
+ Vành 17'' rất thể thao
+02 túi khí
+ Cửa sổ trời

.........
Em vừa ra sâu , được mí anh maketing phát cho một số tờ buớm , cũng như cụ thống kê , còn mí cái nữa em bổ xung nốt :

+ Hệ thống tiết kiêmk nhiên liệu ECO
+ Cảm biến gạt mưa
+ Đèn pha Halogen , tự động sáng khi trời tối
+ Hệ thống điều khiển ga tự động
......
Bùn cái không có Camera báo lùi

Rất tiếc là trên sâu hết hàng hẹn mí hôm nữa mới có lô mới về, chưa được trực tiếp sờ mít em nó nên cũng hơi bùn , đành ngậm ngùi về hẹn hôm khác . Giá mí anh sâu báo là 584 triệu , trên tờ báo giá ghi 574 tr (giá tạm tính) . Em có thắc mắc là giá cao hơn mí sâu khác thì ảnh giải thích là giá xe lên mí triệu, hem biết thế nào xin các kụ cho ý kiến, hay mí anh nghĩ em là nhạn lạc nên anh í bắn . Em xin hết ợ .8->

Chỉnh sửa cuối:

SuperDriver

Xe buýt
Thế là ước mơ của mợ sắp thành hiện thực rồi , ủn *** mợ cho sớm có xe :))

Laixebk

Xe tăng
Cụ Kia Long Biên cho em hỏi màn hình theo xe (nguyên bản như trong các clip quảng cáo ở nước ngoài) kèm Camera lùi giờ đặt hàng có không và giá rổ bi nhiêu ạ?

Vangayeu

Xe máy
Cụ Kia Long Biên cho em hỏi màn hình theo xe (nguyên bản như trong các clip quảng cáo ở nước ngoài) kèm Camera lùi giờ đặt hàng có không và giá rổ bi nhiêu ạ?
Kụ chỉ được cái giống ý em ... Em cũng đang vướng khúc này

bimbimpro

Xe buýt
Rio có camera đi kèm hiển thị trên guơng mà

Laixebk

Xe tăng
Cơ mà hỏi mấy đại lý Kia thì họ đều không biết có hàng. Em sớt trên mạng thì nó ra thế này:
Packaging & Delivery

Packaging Detail: UNIT WEIGHT (kg) 1.68 UNIT DIMENSION (cm) 17x17.8x12 GIFT BOX WEIGHT (kg): 2.06 GIFT BOX DIMENSION (cm) 23x14x24.3 GIFT BOX VOL (cbm) 0.0079 Carton Dimension(cm) 59x24.5x25.5 Pieces/Export carton(pcs) 4 Net Weight (kg) 10.4 Gross Weight (kg): 10.9 CARTON VOL(cbm) 0.0368 20' Container Load(pcs) 2826 40' Container Load(pcs) 5860 40'HQ Container Load(pcs) 7390 Delivery Detail: 7DAYS AFTER PAYMENT Specifications

1, car dvd kia rio
2,Best price in market
3,1 Years Warranty
4,Kia CAR DVD,

CAR DVD KIA RIO

Bluetooth+D VD+iPod+RDS+AUX+USB/SD+FM/AM+Dual Zone+Sterring Wheel control
The Amazing Gladiator 8 inch super resolution (800 x 480 ) touchscreen car DVD player enhanced with advanced GPS navigation system and next generation Digital TV!CAR DVD PLAYER FOR KIA K3

xitrum6886

Xe đạp
Tềnh hềnh là chiều nay em đã qua lái thử một vòng em nó bên Kia Long Biên các cụ ợ, nội thất của em nó khá ngon, máy 1.4 nhưng độ vọt khá ngon, tay lái trợ lực điện nên nhẹ tênh. Em mới lái thử vòng vòng trong gara nên chưa cảm nhận được tốc độ cao thì như thế nào, nhưng về cảm nhận ban đầu là khá good các cụ ợ, em đang dồn thóc để rước em nó về dinh đây ợ :D

binbao

Đi bộ
Chạy nhanh cũng ổn, có chăng hơi ồn chút xíu, giá chưa biển em lấy cách đây khoảng 2 tháng là 565 tr, các bác thích về tỉnh lẻ mà lấy, đầy, có khi mặc cả đc như em ấy

Vangayeu

Xe máy
Khi nào có cũng phải độ thêm cái DVD giống cái ảnh kụ Lâixxebk up ở trên .
Tiếc là lần trước em đến sâu róm ở tỉnh lẻ chỗ em lại hết hàng, nên chưa cảm nhận đc gì nhiều, kụ nào trải nghiệm rồi phọt ra cho anh em hóng với nhá .
Thank các kụ ợ !

thangh253

Xe hơi
móc đâu ra camera lùi trên gương thế ...e xem con nay tù khi mới ra va đinh j rước em nó. Mà vietnam mình ko nhập bản 1.6GDI hộp số 6 cấp nên hơi băn khoan

girlxinh_auto

Xe tải
Không có camera cụ ợ. Chỉ có cảm biến lùi thôi

girlxinh_auto

Xe tải
CÒN NÀY NHÀ EM CHƯA CÓ GIÁ. dỰ LÀ 570 CỦ. HÀNG HATBACK NHÀ EM VỀ ROÀI ĐÂY. KÍNH MỜI CÁC CỤ QUA NGHÍA THỬ EM NÓ. xINH CỰC KỲ. KEKE:>

girlxinh_auto

Xe tải
Cụ vào KIA nhà em thì cứ yên tâm đi. Lúc nào TVBH cũng sẽ báo cho cụ giá tốt nhất rồi. Ở đâu cũng thế. Iem Rio Sedan này thì vì nhà em chưa có hàng, nên là chưa có giá chính thức. Em sedan rẻ hơn em hatback 10 củ. Nên dự tính giá em sedan là 574 củ cụ ạ!
Em vừa ra sâu , được mí anh maketing phát cho một số tờ buớm , cũng như cụ thống kê , còn mí cái nữa em bổ xung nốt :

+ Hệ thống tiết kiêmk nhiên liệu ECO
+ Cảm biến gạt mưa
+ Đèn pha Halogen , tự động sáng khi trời tối
+ Hệ thống điều khiển ga tự động
......
Bùn cái không có Camera báo lùi

Rất tiếc là trên sâu hết hàng hẹn mí hôm nữa mới có lô mới về, chưa được trực tiếp sờ mít em nó nên cũng hơi bùn , đành ngậm ngùi về hẹn hôm khác . Giá mí anh sâu báo là 584 triệu , trên tờ báo giá ghi 574 tr (giá tạm tính) . Em có thắc mắc là giá cao hơn mí sâu khác thì ảnh giải thích là giá xe lên mí triệu, hem biết thế nào xin các kụ cho ý kiến, hay mí anh nghĩ em là nhạn lạc nên anh í bắn . Em xin hết ợ .8->