Xin hỏi về đường đi HN- Thanh Ba-Phú Thọ!!!

hacide

Xe tăng
Các Cụ cho E hỏi về lộ trình đường đi: HN- Thanh Ba -Phú Thọ!!!
E dự định bắt đấu xuất phát từ HN (đoạn phố Minh Khai- Kim Ngưu)- lên cầu Vĩnh Tuy- rẽ sang cầu Thăng Long- đi Vĩnh Yên- Việt Trì... có được k các Cụ???
Nhân tiện các Cụ cũng cho E biết những đoạn nguy hiểm mà các xxx hay soi???
Thanks các Cụ!!!!

hacide

Xe tăng
E dự định bắt đấu xuất phát từ HN (đoạn phố Minh Khai- Kim Ngưu)- lên cầu Vĩnh Tuy- rẽ sang cầu Thăng Long- đi Vĩnh Yên- Việt Trì... có được k các Cụ???
Thanks các Cụ!!!!
K có Cụ nào giúp E ah!!!!

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Chỉnh sửa cuối:

CAP_bl

Xe điện
Bác chủ thớt đi đường Láng-Hòa Lạc, Sơn Tây, qua cầu Trung Hà, rẽ trái ngay qua Cổ Tiết, Sông Thao là đến.
Hoặc bác đi QL 2, đến Đoan Hùng rẽ trái.

cptu176

Xe điện
Cụ đi Phú thọ thì cứ đi đường 32 - Sơn Tây - Trung Hà ấy, đường 32 bây giờ đẹp, rộng rãi, chỉ còn mỗi tý đoạn nhổn thôi nhưng cũng bắt đầu có 2 làn xe rồi (em mới đi hôm mùng 1 và mùng 4 tết), đoàn Phùng thì đã có cầu rồi. Đi đại lộ Thăng Long (Láng - Hòa Lạc) thì được mỗi 30km thôi, chứ đoạn Hòa Lạc - Sơn Tây thì đường nhỏ và đông xe lắm. Đi đường này ít có xxx lắm, cụ chú ý chỗ cầu Trung Hà hay bắn tốc độ ở ngay cầu thôi.

Chỉnh sửa cuối:

hacide

Xe tăng
Cụ đi Phú thọ thì cứ đi đường 32 - Sơn Tây - Trung Hà ấy, đường 32 bây giờ đẹp, rộng rãi, chỉ còn mỗi tý đoạn nhổn thôi nhưng cũng bắt đầu có 2 làn xe rồi (em mới đi hôm mùng 1 và mùng 4 tết), đoàn Phùng thì đã có cầu rồi. Đi đại lộ Thăng Long (Láng - Hòa Lạc) thì được mỗi 30km thôi, chứ đoạn Hòa Lạc - Sơn Tây thì đường nhỏ và đông xe lắm. Đi đường này ít có xxx lắm, cụ chú ý chỗ cầu Trung Hà hay bắn tốc độ ở ngay cầu thôi.
Thanks Cụ! Cụ cho E hỏi đường Nhổn có dễ đi k ah? Và nếu đi đường này thì có phải qua Đoan Hùng k ah?

@ Bác chủ thớt đi đường Láng-Hòa Lạc, Sơn Tây, qua cầu Trung Hà, rẽ trái ngay qua Cổ Tiết, Sông Thao là đến.
Hoặc bác đi QL 2, đến Đoan Hùng rẽ trái.

Thanks Cụ! Cụ cho E hỏi nếu đi đường Sơn Tây- Trung Hà thì qua cầu Trung Hà có phải đi qua đoạn suối nước nóng Thanh Thủy k ah? qua Cổ Tiết, sông Thao thì qua phà hay qua cầu ah? Có phải bò qua đường sắt k ah? Và đi đường nào gần hơn ah???

vctv

Xe buýt
Thanks các Cụ!!!!
Em có vài đại lý ở Thanh Ba nên thỉnh thoảng cũng đi như thế này: HN - Cầu Thăng Long - Vĩnh Yên (chú ý ở cầu vượt) - Việt Trì (chú ý ở đường đôi) - Phong Châu (chú ý lỗi tốc độ, đè vạch) - đến ngã 3 (chưa đến Đoan Hùng) rẽ trái đi hướng TX Phú Thọ khoảng 2 km rẽ phải đi TT Thanh Ba, tổng cộng khoảng 120km, đường tốt, em đi mất khoảng 2h30.

Cụ tham khảo nhé.

Chỉnh sửa cuối:

hacide

Xe tăng
Em có vài đại lý ở Thanh Ba nên thỉnh thoảng cũng đi như thế này: HN - Cầu Thăng Long - Vĩnh Yên (chú ý ở cầu vượt) - Việt Trì (chú ý ở đường đôi) - Phong Châu (chú ý lỗi tốc độ, đè vạch) - đến ngã 3 (chưa đến Đoan Hùng) rẽ trái đi hướng TX Phú Thọ khoảng 2 km rẽ phải đi TT Thanh Ba, tổng cộng khoảng 120km, đường tốt, em đi mất khoảng 2h30.

Cụ tham khảo nhé.
Cám ơn Cụ! Nếu E k nhầm thì Cụ tên là Cường phải k ah? E định đi đường 32 Cụ ah, thấy bảo gần hơn 10km

BinhTolai

Xe đạp
Cám ơn Cụ! Nếu E k nhầm thì Cụ tên là Cường phải k ah? E định đi đường 32 Cụ ah, thấy bảo gần hơn 10km
cụ có quê ở thanh ba hay chỉ đi chơi, nếu quê thanh ba thì ở xã nào thế, m cũng ở thanh ba, ở ngay Đại an. hiện có gia đình và đang làm việc ở HN
mình thường đi đường QL 2 qua vĩnh yên, việt trì rồi đến đoạn rẽ có biển chỉ đi tây cốc thì rẽ trái .
đi như cụ vctv là chuẩn đấy
cụ ở chi hội nào trong OF vậy?

BinhTolai

Xe đạp

cụ này đi giống em đới, chuẩn, cụ có đại lý gì ở trên quê mình vậy?, mình đang có gia đình và làm việc tại HN
Cụ tham khảo nhé.[/QUOTE]

Prelax

Xe tăng
Bây h xuống thanh xá, thanh ba, phú thọ thì đi theo cao tốc ntn các cụ

VinCook

Xe hơi
Bây h xuống thanh xá, thanh ba, phú thọ thì đi theo cao tốc ntn các cụ
Em chuẩn bị có chuyến đầu tiên đi 4b về Thanh Ba-PT,
Em chỉ biết giờ đi theo mấy bác Limosine là đi:
Cao tốc - Nút IC9 - bật định vị mà đi thôi, đi 1 lần sẽ rõ ngay.