Xin kinh nghiệm cccm sát hạch ở Sài Đồng

longvua3

Xe buýt
Cứ thế này thì ra đường ko yên tâm đâu cụ ạ. Em nói thật đó, cụ tốt nhất để cho gấu cụ thi bằng khả năng đi.
Bẩm cụ, thi bằng khả năng thôi chứ em có dám nhờ trượt rồi mà vẫn cho qua đâu cụ. Với lại em cũng lên kế hoạch rồi. Gấu em có bằng thì cũng phải khoá bổ túc của các thầy trên of này nữa. Chứ ai lại làm liều đâu cụ ới

Sent from my iPhone using Tapatalk Pro

cauberong

Xe hơi
Cháu thi ở đây, tay không bắt giặc nên không biết có cần lưu ý gì không :D (thi đường trường thì thấy ai cũng đánh rơi 2 lít chỗ phanh tay)

longvua3

Xe buýt

longvua3

Xe buýt
Đen thôi cụ nhẩy:D

cauberong

Xe hơi
Rơi sao cụ chả nhặt;))
Cháu nhìn thấy thế, nhưng tập trung lx, không phải của mình cũng ko dám nhặt cụ ạ, nhỡ thằng ngồi bên phụ nó bực nó "chúc bạn may mắn" lần sau thì rách cái việc

ubisapro

Xe trâu
Tình hình là đồng chí vợ nhà em chuẩn bị thi sát hạch lấy giấy phép ở sân thi Sài Đồng. Vk học ở Trung tâm của Trường Phòng Cháy, chữa cháy. Xin hỏi cccm đã từng thi ở sân này rồi có cần chú ý gì không để em về bảo bà xã chuẩn bị, mong muốn là thi sẽ đạt được thành tích cao nhất :D. Rượu thì em có sẵn đây rồi ;;)
quan tâm làm j cho nhọc đầu cụ ơi. Ngan già nhà e, học được bao đỗ (học đến lúc đỗ thì thôi, chứ ko phải mua nhá;))). E còn mong ngan trượt, đi học lái tiếp cho nuột. Thế mà lại đỗ =)) Cơ mà cái kiểu học bao đỗ này, thường tập trung học hình, nên lái thực tế ngoài đường kém lắm :(

Còn thực tế, thì tâm lý quyết định rất lớn. Cứ bình tĩnh thì khả năng đỗ sẽ cao. Hồi e thi, trước đợt e lên xe, hơn 10 người trượt liên tiếp. E phá dớp =))

longvua3

Xe buýt
quan tâm làm j cho nhọc đầu cụ ơi. Ngan già nhà e, học được bao đỗ (học đến lúc đỗ thì thôi, chứ ko phải mua nhá;))). E còn mong ngan trượt, đi học lái tiếp cho nuột. Thế mà lại đỗ =)) Cơ mà cái kiểu học bao đỗ này, thường tập trung học hình, nên lái thực tế ngoài đường kém lắm :(
Nhà cụ giống em rồi. EM hỏi mấy lần thế đã chạy đường nhiều chưa thì có vẻ ấp úng lắm :D. Chỉ thấy ôn bài và hình thôi. Về nhà cứ ngẩng cao mặt bảo thầy khen em lái tốt lắm ;)). Thôi thì nhà em nó thi cũng phải xắn tay vào giúp, không giúp được gì thì động viên thi tốt. Ra đường thì còn phải bổ túc chán em mới cho lên xe để chạy =))

ubisapro

Xe trâu
Nhà cụ giống em rồi. EM hỏi mấy lần thế đã chạy đường nhiều chưa thì có vẻ ấp úng lắm :D. Chỉ thấy ôn bài và hình thôi. Về nhà cứ ngẩng cao mặt bảo thầy khen em lái tốt lắm ;)). Thôi thì nhà em nó thi cũng phải xắn tay vào giúp, không giúp được gì thì động viên thi tốt. Ra đường thì còn phải bổ túc chán em mới cho lên xe để chạy =))
Học xong, e đưa lên tận Sơn tây, vào bãi tập, cho chạy trong đó 2 buổi, mỗi buổi 40 phút (nhạc phụ e trên đó). Sau đó thì cho chạy đường vắng ... rùi cho chạy cao tốc. Lần đi xa nhất e cho lái xuống Hưng Yên. Và e vẫn phải kèm bên :((

ducbui85

Xe hơi
E bị trượt lần 1 ở Sài Đồng đây, bài đề pa lên dốc bị quá đà T_T
Kiếp thi lại nhiều nên lần 2 chủ động cho non, bị trừ 5đ, sau đó kết thúc bài thi thực hành với 95đ
Bài thực tế hồi đó thi ở KCN Sài Đồng (lúc chưa xây AEON mall), nhớ để trên xe 2 lít cho thầy vui ^.^
Thi lý thuyết thì e tự túc, học cho mình mà

longvua3

Xe buýt
E bị trượt lần 1 ở Sài Đồng đây, bài đề pa lên dốc bị quá đà T_T
Kiếp thi lại nhiều nên lần 2 chủ động cho non, bị trừ 5đ, sau đó kết thúc bài thi thực hành với 95đ
Bài thực tế hồi đó thi ở KCN Sài Đồng (lúc chưa xây AEON mall), nhớ để trên xe 2 lít cho thầy vui ^.^
Thi lý thuyết thì e tự túc, học cho mình mà
Có lưu ý gì về xe chip ko cụ. Có xe nào trong danh sách đen nên tránh ko ah?:">

longvua3

Xe buýt
Học xong, e đưa lên tận Sơn tây, vào bãi tập, cho chạy trong đó 2 buổi, mỗi buổi 40 phút (nhạc phụ e trên đó). Sau đó thì cho chạy đường vắng ... rùi cho chạy cao tốc. Lần đi xa nhất e cho lái xuống Hưng Yên. Và e vẫn phải kèm bên :((
nhà cụ có nhạc phụ trong đấy thì tiện quá. Mà cho e hỏi bây giờ gấu nhà cụ lái ngon chưa?

ubisapro

Xe trâu
nhà cụ có nhạc phụ trong đấy thì tiện quá. Mà cho e hỏi bây giờ gấu nhà cụ lái ngon chưa?
Chưa cụ ợ. Lái bập bõm lắm. Cũng vì sinh đứa thứ 2 nên nghỉ. Chắc khả năng phải huấn luyện lại từ đầu:((

buihai

Xe buýt
Thật không thể tin được =)). Không có chống trượt à cụ ;))
Thế mới gọi là vãi nồi, học hành 3 tháng lái tới lái lui, có mỗi 500 câu lý thuyết mà học cũng không nên thân, thế là toi luôn đôi củ :(

Trong khi em học chưa đầy 1 tuần, mỗi tối trước khi đi ngủ lôi phần mềm ra làm độ chục đề mà thi 30/30 luôn. Chả hiểu nổi sao có 3 tháng học hành thi vẫn xịt

ubisapro

Xe trâu
=))Chắc đi bổ túc vài buổi thôi cụ :D
E tự huấn luyện ngan già thôi. Chứ để mấy ông thầy huấn luyện ko ăn thua vì đơn giản, méo dám oánh ngan ;)) Đi với e, mà láo nháo hay đi ẩu (thực ra là lái kém), có khả năng gây mất an toàn là e sạc cho mát mặt. Chưa kể, e huấn luyện cho ngan, tất cả kinh nghiệm e lái, e giảng hết, kỹ từng tí 1. (vào đầu được bao nhiêu thì e ... chịu:D)

Chả mấy khi được sạc ngan già, mà ngan im re mờ :((

longvua3

Xe buýt
Thế mới gọi là vãi nồi, học hành 3 tháng lái tới lái lui, có mỗi 500 câu lý thuyết mà học cũng không nên thân, thế là toi luôn đôi củ :(

Trong khi em học chưa đầy 1 tuần, mỗi tối trước khi đi ngủ lôi phần mềm ra làm độ chục đề mà thi 30/30 luôn. Chả hiểu nổi sao có 3 tháng học hành thi vẫn xịt
Thôi coi như là ôn kỹ lại lý thuyết sau này ra đường đỡ mất bánh mỳ cụ ah :D

longvua3

Xe buýt
E tự huấn luyện ngan già thôi. Chứ để mấy ông thầy huấn luyện ko ăn thua vì đơn giản, méo dám oánh ngan ;)) Đi với e, mà láo nháo hay đi ẩu (thực ra là lái kém), có khả năng gây mất an toàn là e sạc cho mát mặt. Chưa kể, e huấn luyện cho ngan, tất cả kinh nghiệm e lái, e giảng hết, kỹ từng tí 1. (vào đầu được bao nhiêu thì e ... chịu:D)

Chả mấy khi được sạc ngan già, mà ngan im re mờ :((
Cụ cũng gấu đấy. Chắc được mỗi lúc dậy lái thôi, chắc về nhà nói chuyện thì ngan nhà cụ toàn phải quỳ đúng không ;))

ubisapro

Xe trâu
Cụ cũng gấu đấy. Chắc được mỗi lúc dậy lái thôi, chắc về nhà nói chuyện thì ngan nhà cụ toàn phải quỳ đúng không ;))
khú khú, học về còn định cắt cơm e. E chạy ra xe, định phi ra ngoài ăn thì lại mời vào :)) Lái kém quá nên sạc cũng nhiều. E còn chửi cả cái thằng dậy ngan nhà e nữa, đúng là chỉ biết tiền, dạy học viên có bằng xong mà như chưa học j thực tế ngoài đường. Đến nản:(

Bình thường ko phải dạy ngan, thì ngan nhà e mới là người ... quỳ cụ nhá. E cùng lắm là ... nằm chờ ... ngan oánh thôi :((

Vu Quang Ba

Xe tăng
khi thi xe chip đi xe nào chọn thi xe đó,mở cửa bật điều hòa,bình tĩnh tự tin,he he