Xin kinh nghiệm săn vé máy bay giá rẻ

Menhim1601

Xe container
Còn đây là vé 0đ của nhà e đi phú quốc ạ.

Em hốt đc 1 lúc 2 vé nhé. Sướng cực. Có 710k/khứ hồi/người, tại em mua thêm 20kg hành lý mỗi chiều nên mới 710k, chứ các cụ chỉ xài 7kg mặc định của VJ thì còn rẻ nữa cơ
Mấy bữa nay em đều vào nhưng không săn được vé nào luôn cụ ạ. Vé đi Đà Lạt và về từ Tuy Hòa toàn trên 500 chưa thuế phí

TrinhHong

Xe tải
Mấy bữa nay em đều vào nhưng không săn được vé nào luôn cụ ạ. Vé đi Đà Lạt và về từ Tuy Hòa toàn trên 500 chưa thuế phí
chặng của mợ đợt này cũng chưa có thật. Mợ cứ canh đc khuyến mại đi, rồi em chỉ mợ cách book vé siêu như em luôn. hihi. Nói thật em kiếm voucher khách sạn rẻ còn dễ hơn đi săn vé máy bay 0d. Săn xong em cũng thấy phục mình quá mợ ợ hihe

Menhim1601

Xe container
chặng của mợ đợt này cũng chưa có thật. Mợ cứ canh đc khuyến mại đi, rồi em chỉ mợ cách book vé siêu như em luôn. hihi. Nói thật em kiếm voucher khách sạn rẻ còn dễ hơn đi săn vé máy bay 0d. Săn xong em cũng thấy phục mình quá mợ ợ hihe
Thanks mợ trước nhá

FPT.Telecom

Xe đạp
mình đăng ký qua email. có khuyến mãi sẽ gửi về để săn, kinh nghiệm là mua vé trước vài tháng giá sẽ rẻ ;D

TrinhHong

Xe tải
Mợ ơi, jestar đang có vé 11k đi Đà Lạt, mợ chỉ em cách săn vơi ạ. Em săn vé có 4 mống
mợ cứ vào trang chủ mà đặt vé bình thường thôi, 4 mống thì hơi khó đc cả đấy, nên chia làm 2 người săn 1 lúc. Mợ chuẩn bị hết thông tin ra word sẵn đi, đến 11h thì tiến hành săn thôi. Cứ trình tự, lần lượt, cơ mà đến bước thanh toán mà quay thì xem như hỏng cuộc săn mợ nha

1usd

Xe tải
đánh dấu để đi săn

sunrise8x

Xe tăng
trước em hay săn dc, nhưng từ khi chuyển cty thì ko săn đc mấy. có lẽ do mạng cty cũ dùng khỏe hơn nhiều lần

1usd

Xe tải
cụ có vé rẻ tgian bay cuối tuần đi thứ6 về CN trong tháng 10, 11 thì inbox nhé. các điểm đến như: Quy Nhơn,Côn Đảo, Đà Lạt.

tks cụ

TrinhHong

Xe tải
Cụ cứ canh được khuyến mại đi rồi mới nói chuyện săn.
Cụ theo dõi tin khuyến mại ở các hãng, hoặc phòng vé uy tín xem có chặng mình cần ko, để ý thời gian khuyến mại nữa.
Gõ sẵn các thông tin như tên, sđt, địa chỉ, email,... ra word, đến giờ khuyến mại thì chỉ copy paste vào các ô thông tin thôi.
À, quan trọng là mạng nhà các cụ phải trâu nhé, chứ ko dễ bật khỏi web lắm, và có thẻ thanh toán quốc tế visa.
Cứ tuần tự mà làm, đừng quýnh vội quá mà nhầm nhọt gì là sôi hỏng bỏng ko nha cụ, vì vé này thường ko hoàn hủy thay đổi đc đâu.
chúc cụ may!

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
cụ truy cập trang chủ của các hãng rồi xem có khuyến mại gì ko. Thường thì Jestar và Vietjet nhiều khuyến mại lắm, thi thoảng vào cập nhật xem có hành trình mình muốn ko. Nếu có thì cụ để ý giờ săn vé nhé.
Thường thì Jestar sẽ kmai từ 11h - 14h trưa hàng ngày., (KMai 3 tiếng mỗi ngày)
Vietjet thì từ 12h-14h trong ngày.
Mà những vé khuyến mại giá rẻ này thường có hạn, và hết rất nhanh, nên bắt đầu có kmai cái là cụ nhảy vào bon chen săn sớm, thì may ra còn.
em đang săn vé khứ hồi hai người đi sài gòn vào tháng 7. Bt giá khứ hồi hai ng VJ là 2 củ, săn đc tầm 1 củ khứ hồi là ngon, mợ chỉ e với

TrinhHong

Xe tải
em đang săn vé khứ hồi hai người đi sài gòn vào tháng 7. Bt giá khứ hồi hai ng VJ là 2 củ, săn đc tầm 1 củ khứ hồi là ngon, mợ chỉ e với
tháng 6,7,8,9 là giai đoạn cao điểm nên chắc chắn sẽ ko có vé rẻ 0đ, 5k... đâu cụ.
T2: vé rẻ ra vé và hết nhanh, nên chỉ phù hợp cho những ai KHÔNG KÉN CHỌN, bay ngày nào cũng đc, và có 1 chiều cũng lấy, chiều còn lại canh tiếp nếu không có thì book vé thường.
T3: vé rẻ là vé phải THANH TOÁN NGAY, nên phù hợp với những ai có sẵn tiền trong thẻ và có thể chuyển khoản để phòng vé thanh toán luôn được.
Cụ chịu khó theo dõi các thông tin khuyến mại của VJ, các phòng vé để biết được time khuyến mại, rồi cứ thể nhảy vào trang chủ Vietjet để đặt vé thôi. Lưu ý, săn vé đồng nghĩa với việc cụ phải thao tác nhanh, chính xác, vé ko hoàn, ko hủy, ko thay đổi nên các thông tin phải chuẩn, nếu ko chuẩn xem như bỏ luôn :)
Chúc cụ bình tĩnh, tự tin và thành công trong công cuộc săn vé :)