Xín Mần - Team RS và những người bạn đến hẹn lại lên

0977123333

Xe buýt
Không sao đâu Cụ ạ, chuyến này em lường trước nhiều gian nan vất vả nên em nhường cho gấu nhà em đi nên có lẽ Cụ nhầm :))

Xe 13 là xe đầu tiên cán đích Cốc Pài đánh dấu một khoảnh khắc rất ý nghĩa - Vote cho Thập Tam \m/

Hôm qua cháu còn nhiệm vụ cao cả là đưa mợ Ngựa về đến tận đầu ngõ, cụ 7788 sau khi ở cùng hơn 2 ngày về đến Hn chạy mất dép =)) làm cháu bị tóm cổ ợ

Ford_Everest

Xe buýt
Chào mừng các cụ mợ hoàn thành CT trở về bình an. Trông đường hãi nhể. Có cái cầu treo đấy là đoàn cũng bò xe qua đấy ự? Bọn bạn em nó bảo nếu có hình oto trên cầu đó chắc chắn sẽ đc bầu là bức ảnh ấn tượng nhất ự

Hôm qua cháu còn nhiệm vụ cao cả là đưa mợ Ngựa về đến tận đầu ngõ, cụ 7788 sau khi ở cùng hơn 2 ngày về đến Hn chạy mất dép =)) làm cháu bị tóm cổ ợ
đúng là vừa được ăn vừa được nói. đang tự ái vì dám hẹn hò chị Ngựa ngay khi còn trong xe 7788, tận trên Tuyên quang, chưa thèm sử tội mà lên đây đã đổ vấy cho 7788 chạy rồi.

nhieumucdich

Xe hơi
Cho em hỏi nhỏ mợ Ford tí. Lão nhà mợ về nhà phát biểu sao? Em hỏi lần sau có dám đi nữa không thì không dám trả lời.

Chào mừng các cụ mợ hoàn thành CT trở về bình an. Trông đường hãi nhể. Có cái cầu treo đấy là đoàn cũng bò xe qua đấy ự? Bọn bạn em nó bảo nếu có hình oto trên cầu đó chắc chắn sẽ đc bầu là bức ảnh ấn tượng nhất ự

hoangchung06

Xe buýt
Em cũng có một số ảnh tư liệu về chuyến đi nhưng hôm nay em bận quá chưa post được khất các cụ các mợ sau ạ. Cám ơn các cụ các mợ đã động viên cả bằng tinh thần lẫn vật chất cho chuyến đi của chúng em được thành công và an toàn.
@ cụ Adesign xem lại link ảnh đi die hết rồi nhé

Chỉnh sửa cuối:

Mr Hoàng Hà

Xe hơi
Ngưỡng mộ cụ quá, bao giờ em mới có được những chuyến đi và những trải nghiệm như cụ. Chúc cụ có nhiều thành công trong cuộc sống :)

Em cũng có một số ảnh tư liệu về chuyến đi nhưng hôm nay em bận quá chưa post được khất các cụ các mợ sau ạ. Cám ơn các cụ các mợ đã động viên cả bằng tinh thần lẫn vật chất cho chuyến đi của chúng em được thành công và an toàn.
Em vừa mò vào FB của Cụ, thấy nhiều hình cung đường đi qua ghê thật :-o X_X, mấy Cụ chân ngắn gầm thấp thật là dũng cảm :-bd

Chỉnh sửa cuối:
Hình như xẻng công binh trong tay Cụ trước đây em là chính chủ thì phải ;)) (nhận vơ tí vì thấy có lúc hữu dụng :D)

tunghhtp

Xe tải
Cảm ơn BTC chuyến đi. Quả thật em đã đúng khi gác lại mọi việc để quyết định đi chuyến này vào giờ cuối. Có lẽ em là người có được nhiều cảm xúc nhất chuyến đi. Ngoài ra xin cảm ơn 3 cụ: cụ Tùng bạn Lột sư, cụ Hiển (cụ đã cho bỉm xe ở lại), cụ Lột sư đã góp phần không nhỏ để tạo cảm xúc hân hoan cho chuyến đi này và những chuyến đi sau của em, tha lỗi trí nhớ em chưa hồi phục vì sự việc dưới đây.
Thật là thiếu sót nếu không nhắc tới cụ Phi công Dũng Boing787 người đã cho em vô cùng cảm xúc tột đỉnh thăng hoa trong những khúc cua đổ đèo bằng sô Mo (N) trong khi cánh cửa bên phụ luôn trong tư thế sẵn sàng, nếu sàn bên phụ có thủng, ghế có ướt xin cụ lượng thứ. Em xin giới thiệu cụ Boing với chi hội Htx onroad thì cụ Haicar không có cửa thắng. Để có cảm xúc như vậy thật không dễ xin cảm ơn cụ Bô.
Với bao tình cảm dành cho các cháu trên Xín Mần, mong các cháu vượt qua mọi khó khăn khắc phục sự thiếu thốn để đến trường học cái chữ.
Kính Các Cụ

Em là Tùng, bạn Lột sư. Sau chuyến đi này về máu quá xin đăng ký tham dự các đợt tiếp theo.
Cảm xúc sau chuyến đi thì nhiều, trải nghiệm cũng lém. Làm xế cũng được gần 400 km của chuyến đi. Thật vui và mong được tham dự cùng các Cụ

Trân trọng

Barcelona

Xe tải
Ảnh die hết rồi không coi được các cụ ơi.

An Dong

Xe điện

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Photobucket đang yêu cầu e up lên pro. E đã xử lý xong sự cố, mời các cụ/ mợ tiếp tục hành trình.

Chỉnh sửa cuối:

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Các cụ thật có một tấm lòng cao đẹp, một cử chỉ nồng ấm làm ấm lên những nơi được coi là khó khăn. Chỉ tiếc chuyến này em ko đi được.
Còn nhiều nhiều lắm những chuyến đi chí thiện, mong chuyến sau sẽ có sự góp mặt của cụ

Khiếp quá mấy ông chi hội 28 nâng hàng nhau.. :)) vote 3 cụ liên tục rồi đấy ..
Đây là 1 trong những lần cụ YM9972 đội mưa xuống dò đường và hướng dẫn cho các xe qua chuyến ngại vật. Cảm ơn lão vote

Cảm ơn BTC chuyến đi. Quả thật em đã đúng khi gác lại mọi việc để quyết định đi chuyến này vào giờ cuối. Có lẽ em là người có được nhiều cảm xúc nhất chuyến đi. Ngoài ra xin cảm ơn 3 cụ: cụ Tùng bạn Lột sư, cụ Hiển (cụ đã cho bỉm xe ở lại), cụ Lột sư đã góp phần không nhỏ để tạo cảm xúc hân hoan cho chuyến đi này và những chuyến đi sau của em, tha lỗi trí nhớ em chưa hồi phục vì sự việc dưới đây.
Thật là thiếu sót nếu không nhắc tới cụ Phi công Dũng Boing787 người đã cho em vô cùng cảm xúc tột đỉnh thăng hoa trong những khúc cua đổ đèo bằng sô Mo (N) trong khi cánh cửa bên phụ luôn trong tư thế sẵn sàng, nếu sàn bên phụ có thủng, ghế có ướt xin cụ lượng thứ. Em xin giới thiệu cụ Boing với chi hội Htx onroad thì cụ Haicar không có cửa thắng. Để có cảm xúc như vậy thật không dễ xin cảm ơn cụ Bô.
Với bao tình cảm dành cho các cháu trên Xín Mần, mong các cháu vượt qua mọi khó khăn khắc phục sự thiếu thốn để đến trường học cái chữ.
Chúc mừng cụ đã có quyết định đúng đắn,đồ rằng những trải nghiệm của chuyến này sẽ khiến lão nhớ mãi ko quên

0977123333

Xe buýt
Thẩn nào xe cụ Bô em thấy khai mù lên =))

GAILAI

Xe tải
Xem ảnh của chuyến đi, em không biết nói gì hơn ngoài hai từ NỂ PHỤC.
Các cụ mợ đã về nhà an toàn rồi mà em xem vẫn nguyên sự hồi hộp, cảm động.

0977123333

Xe buýt
Cháu đã cóp ảnh cho lên facebook của em cho mọi người cùng xem hoạt động của đoàn rồi ợ

dzuonglt

Xe tải
Chả biết cụ Bô đã xong "công chuyện" trên Tuyên Quang, cưỡi Boing về thủ đô chưa các cụ nhêy :)

kamazlam

Xe hơi
cuộc sống còn nhiều hoàn cảnh khó khăn nhưng trên hết là vẫn có những tấm lòng vàng của các cụ