[Funland] Xin một lối thoát

Layloi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hôm trước vợ ngoại tình, kêu cay lắm, về đòi xiên vợ, xiên thằng bồ húng lắm cơ mà, sao hôm nay cụ đã mạt đến lỗi quỳ dưới váy vợ, sợ vợ bỏ rồi. Làm thằng đàn ông, có hèn thì cố mà giấu đi, cứ bô bô cái mồm ra thiên hạ nó chỉ chửi, chứ chả ai thương hạng như cụ đâu.
Phương án tốt nhất giờ chắc cụ nên bốc bát nữa, làm con đề chờ 6r, được thì đời lại nở hoa, còn không ra giữa cầu, rẽ trái, phải tùy, rảnh nợ cho vợ con cụ.

HuyArt

Xe lăn
Em chào các cụ, ngồi đây viết những dòng này cho các cụ em thực sự đang bế tắc vào đường cùng rồi. Mong ad đừng ban em. 2 năm liền dính vào cờ bạc, đúng vào mùng 6, năm nay cũng vậy không khác gì, 2 năm trước bán nhà trả nợ rồi, mọi chuyện tưởng ổn rồi, còn mỗi khoản nợ 40 triệu vay tín chấp thôi, nghỉ chơi gần 1 năm nay rồi, thì mùng 6 này lại dính tiếp, bao nhiêu lần hứa hẹn với vợ con, bố mẹ rồi, lần này chắc ko ai cưu mang em nữa các cụ ạ, dù có gần 20 tr thôi. Tiền trả tín chấp tháng này chưa có, nó đang gọi điện dọa gửi cv về cơ quan, gọi vợ em, em giấu từ hôm mùng 6 âm đến tận hôm nay, nhưng có lẽ tối nay phải nói thật với bố mẹ, vợ con rồi, ko thể giấu được nữa.
E đã biết trước cái cảnh bố mẹ từ, vợ mang con gái về nhà ngoại, cơ quan biết chuyện em cũng xấu hổ chẳng dám đi làm nữa vì vừa vay cơ quan một ít, nghĩ tới cảnh phải bỏ lên hà nội làm. Thôi làm phải chịu các cụ ạ, em cứ nói thật xem mọi chuyện như thế nào. Khả năng cao vợ bỏ, nghỉ việc nhà nước ra ngoài làm tạm quán cafe một thời gian. Thực sự e ko muốn làm quán càfe tí nào vì thời gian quá nhiều, lương được có hơn 5 tr bao ăn ở nhưng ko còn cách nào khác, em tính làm tạm một thời gian bao giờ đủ tiền mua xe thì chạy grab, shiper, chỉ có cách này e mới bỏ được con đường tội lỗi, em chia sẻ với các cụ tí cho nhẹ lòng, mong các cụ cho e vài lời động viên để đối mặt với bố mẹ, vợ con vào tối nay.
Lối thoát thì thiếu gì, ra giữa cầu Chương Dương rẽ phải là xong
Cụ ở tỉnh, các lối thoát ở sông ngòi chắc cũng sẵn, nhưng mất cuốc xe đò ra Hà Nội tìm lối thoát ở cầu Chương Dương thì còn có tý báo chí chính thống nó đưa tin, thậm chí có khối sốp phơ đi qua ném tý tiền lẻ, kể ra cũng đỡ ngậm ngùi

Xe gòng

Xe điện
éo mẹ, chơi thì chịu chứ càm ràm cái méo j!!! đã đến bước đấy thì việc éo j chân chính chả phải làm... thảo nào ko khá lên được

THINHXM

Xe tải
Website
phamgialong.com
E ứng cụ 30tr ,sau khi ra đg ray nghiền nát 2 chân, cụ cầm về 2 tỷ 100, trả e 300,cầm 1tỷ 8 lo cho gđ.ok e làm hợp đống.

MyMac

Xe điện
Du lịch sông hồng một chuyến cho mát mẻ rồi lộn làm lại từ đầu cụ ạ.

Rivers

Xe container
Giọng văn của cụ giống hệt thằng bạn nghiện của em cách đây hơn chục niên, lên HN cho ở cùng, tìm việc cho, cuối cùng nó cắm mất của em đôi điện thoại, cây máy tính ở nhà, việc thì nó nghỉ, may em *** cho động đến xe máy chứ không nó cũng cắm nốt, cuối cùng em đuổi về quê coi như cũng đủ nghĩa tình, chắc cũng biết không bóc được gì nữa nên phắn :))

lany

Xe tải
Dạo này e thấy fb đang hot vụ các con vợ chia sẻ vs nhau là 2 quả cà bán đc 2 triệu đô đó. Cụ ngâm cứu coi kkkk

long.spc

Xe container
Em nói thật, theo cách nói của cụ thì cụ khó bỏ lắm.
Em là nạn nhân của cờ bạc. Phải nói là từ lúc sinh ra đến giờ. Lô đề cờ bạc e biết chơi nhưng e ghét cay ghét đắng ai say mê nó.

NNS

Xe ngựa
Ng ta làm thật thì khẩu nghiệp đấy cụ
Hô hố, cụ nhiêu tuổi dồi mà vẫn ngây thơ dữ vậy?
Bọn cờ bạc báo mồm, cha mẹ vợ con trả nợ đậy này quên mẹ nó tự cắn đầu lưỡi nó đi đâu nhé, mồm nó dẻo quẹo thề thốt quay tiền thế thôi, thò ra đồng nào nó nướng đồng nấy và lần sau nặng hơn lần trc, đến khi cha mẹ vợ con nó sạch bách như chùi thì nó mới thôi

dotcms

Xe tăng
Em chào các cụ, ngồi đây viết những dòng này cho các cụ em thực sự đang bế tắc vào đường cùng rồi. Mong ad đừng ban em. 2 năm liền dính vào cờ bạc, đúng vào mùng 6, năm nay cũng vậy không khác gì, 2 năm trước bán nhà trả nợ rồi, mọi chuyện tưởng ổn rồi, còn mỗi khoản nợ 40 triệu vay tín chấp thôi, nghỉ chơi gần 1 năm nay rồi, thì mùng 6 này lại dính tiếp, bao nhiêu lần hứa hẹn với vợ con, bố mẹ rồi, lần này chắc ko ai cưu mang em nữa các cụ ạ, dù có gần 20 tr thôi. Tiền trả tín chấp tháng này chưa có, nó đang gọi điện dọa gửi cv về cơ quan, gọi vợ em, em giấu từ hôm mùng 6 âm đến tận hôm nay, nhưng có lẽ tối nay phải nói thật với bố mẹ, vợ con rồi, ko thể giấu được nữa.
E đã biết trước cái cảnh bố mẹ từ, vợ mang con gái về nhà ngoại, cơ quan biết chuyện em cũng xấu hổ chẳng dám đi làm nữa vì vừa vay cơ quan một ít, nghĩ tới cảnh phải bỏ lên hà nội làm. Thôi làm phải chịu các cụ ạ, em cứ nói thật xem mọi chuyện như thế nào. Khả năng cao vợ bỏ, nghỉ việc nhà nước ra ngoài làm tạm quán cafe một thời gian. Thực sự e ko muốn làm quán càfe tí nào vì thời gian quá nhiều, lương được có hơn 5 tr bao ăn ở nhưng ko còn cách nào khác, em tính làm tạm một thời gian bao giờ đủ tiền mua xe thì chạy grab, shiper, chỉ có cách này e mới bỏ được con đường tội lỗi, em chia sẻ với các cụ tí cho nhẹ lòng, mong các cụ cho e vài lời động viên để đối mặt với bố mẹ, vợ con vào tối nay.
Em tưởng vài tỏi chứ có vài chục mà cụ đã nhụt chí và kém cỏi thế

lany

Xe tải
Hô hố, cụ nhiêu tuổi dồi mà vẫn ngây thơ dữ vậy?
Bọn cờ bạc báo mồm, cha mẹ vợ con trả nợ đậy này quên mẹ nó tự cắn đầu lưỡi nó đi đâu nhé, mồm nó dẻo quẹo thề thốt quay tiền thế thôi, thò ra đồng nào nó nướng đồng nấy và lần sau nặng hơn lần trc, đến khi cha mẹ vợ con nó sạch bách như chùi thì nó mới thôi
E khuyên thế để các cụ cẩn thận thôi. Theo luật các cụ nói thế mà người ta nghe theo làm thật thì cụ nào nói thế cũng mệt đó

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Toàn các cụ cờ bạc nhỉ, không thấy mợ nào fan hâm mộ món này than thân nhể :)):)):))

Sakai Việt Nam

Xe điện
Cụ thử cắn môi bật máu ra, chụp ảnh đăng lên đây, nếu cụ làm được sáng mai tôi mời coffe

honda acura

Xe điện
Nhà có đôi dây dày đây, để không vì dây thường lâu hỏng
Cụ có cần thì nổ địa chỉ,em ship miễn phí cho

phuonghuongngoc

Xe container
Còn máu với đôi thận chưa bán mà,lo gì.:)):)):))

namson229

Xe điện
chắc cụ câu view chứ viết dc như cụ thì ko chơi món này

Phucyenxanh

Xe điện
Cho ảnh vk lên đây, nếu còn ....thơm thì khả năng sẽ có nhều ng trả bớt nợ đ cho cụ đới

anh kéo mo cau

Xe điện
Em nghe đâu có cái món cắt cái dây thần kinh cảm xúcđấy chủ thớt thử xem sao