[Funland] Xin review camera quan sát cho garage

HQuan26

Đi bộ
Mình đang xài thử con CP-VNC-T21R3-V2 do có người quen trong synnex FPT tặng,đây là dòng của Ấn Độ, xài sướng, để ngoài sân chủ yếu là để quan sát cũng như tránh tình trạng mất cắp, chứ hồi xưa chả bao giờ xài camera này nọ vẫn an ninh đảm bảo an toàn đấy thôi. Bây giờ sơ hở ra là mất, không biết đâu mà đỡ được.
đúng rồi thời buổi này thì chịu khó bỏ chút tiền để tậu vài cái về cho an toàn, nói an toàn thì k hẳn 100% nhưng cứ thủ sẵn cho yên tâm.

minhtris0507

Đi bộ
Lắp cho garage thì CP-VNC-T21R3M hợp lý đó bác, hình dáng cũng cứng cáp, khả năng quay quét thì như nhau nhưng được cái nhiều tính năng thông minh hơn con kia á.
Mình cũng thấy con CP-VNC-T21R3M này chuẩn cho xưởng của bạn chủ, nhiều tính năng thông minh như phát hiện vượt rào, phát hiện âm thanh, phát hiện xâm nhập, phát hiện chuyển động, đếm người, nhận diện khuôn mặt. Khá là ổn \:D/

phutan_10061996

Xe đạp
Mình cũng thấy con CP-VNC-T21R3M này chuẩn cho xưởng của bạn chủ, nhiều tính năng thông minh như phát hiện vượt rào, phát hiện âm thanh, phát hiện xâm nhập, phát hiện chuyển động, đếm người, nhận diện khuôn mặt. Khá là ổn \:D/
okie lại chuẩn :)))))) thêm 1 vote cho e nó, đa tạ bác nhé

phutan_10061996

Xe đạp
Không cần đâu xa chỉ cần lên đây tham khảo, mấy bác tư vấn xịn quá :))))))

ltkhoi88

Đi bộ
Mình đang xài thử con CP-VNC-T21R3-V2 do có người quen trong synnex FPT tặng,đây là dòng của Ấn Độ, xài sướng, để ngoài sân chủ yếu là để quan sát cũng như tránh tình trạng mất cắp, chứ hồi xưa chả bao giờ xài camera này nọ vẫn an ninh đảm bảo an toàn đấy thôi. Bây giờ sơ hở ra là mất, không biết đâu mà đỡ được.
Giờ đi đâu cũng thấy gắn camera, ông anh mình cũng có giới thiệu vài con CP Plus cho bên thẩm mỹ viện tôi đang làm. Tôi thì cũng mù công nghệ lắm, chả rành gì luôn, mà lắp con CP-VNC-T21R3-V2 thấy dễ xài nên khoái, ngày nào cũng cầm đt xem haha

tranhoangminh

Xe container
Lắp cam cái chung cư cho thuê thì nên dùng dây hay Ip các cụ? Nhà e đang dùng dòng HKvision rồi, nhưng loại kéo dây, dây có thể bị đứt vì n lý do lắm. Giờ e xin các cụ xem lắp loại nào?

minhtris0507

Đi bộ
Mấy bác cho em hỏi thăm tình hình là chủ tịch nhà em mới mở garage, cần tìm vài con camera mà kiếm trên bác Gồ thì em thấy ra cả mớ không biết đường lần. Thấy mấy nay có quảng cao dòng CP plus của Ấn Độ. Tìm thấy 2 con của CP PLUS LÀ CP-VNC-T21R3-V2 với CP-VNC-T21R3M. Giá thì cũng chênh lệch nhiều nên em cũng phân vân. Chủ tịch bảo camera chỉ cần những đặc tính như chuẩn nét hình ảnh MJPEG, độ phân giải cao, xem được hình vào ban đêm, có phát hiện chuyển động và nhìn rõ mặt, xem được trên thiết bị điện tử càng tốt. Chi phí đưa ra dao động tầm 20 củ thì liệu có mua được tầm 4-5 con không các bác. Mong các bác giúp đỡ đứa mù công nghệ như em ạ
Garage thì xài sương sương con mấy trăm thôi bác,ngoài thị trường đầy luôn cần gì xài mấy còn vài triệu cho tốn kém

pttoan265

Xe tăng
Website
ontech.vn
Mấy bác cho em hỏi thăm tình hình là chủ tịch nhà em mới mở garage, cần tìm vài con camera mà kiếm trên bác Gồ thì em thấy ra cả mớ không biết đường lần. Thấy mấy nay có quảng cao dòng CP plus của Ấn Độ. Tìm thấy 2 con của CP PLUS LÀ CP-VNC-T21R3-V2 với CP-VNC-T21R3M. Giá thì cũng chênh lệch nhiều nên em cũng phân vân. Chủ tịch bảo camera chỉ cần những đặc tính như chuẩn nét hình ảnh MJPEG, độ phân giải cao, xem được hình vào ban đêm, có phát hiện chuyển động và nhìn rõ mặt, xem được trên thiết bị điện tử càng tốt. Chi phí đưa ra dao động tầm 20 củ thì liệu có mua được tầm 4-5 con không các bác. Mong các bác giúp đỡ đứa mù công nghệ như em ạ
Cụ inbox bên e đến khảo sát, tư vấn báo giá a-z cho nhàn. Cái này thì đúng chuyên ngành của e rồi. Có gì cụ pm e theo số: 098.22.39.413. Cám ơn cụ!

tranhoangminh

Xe container
Chốt lại là e thấy mấy cụ làm cam, đặc biệt là.kdcn đắt lòi tòi phòi. Đắt hơn 40% bên ngoài. Sợ vãi nhái mấy cụ kdcn trên này. Mặn kinh