Đánh giá xin review outlander 2.0 lắp ráp bản cơ bản

GiapDuong

Xe đạp
Trong tháng bác lấy giá vẫn vậy mà, chưa kể đàm phán giảm đc kha khá. Nói chung nếu tăng thì như bác gì nói lại lấy cái này bù cái kia. Nhưng em vẫn tin vài tháng nữa giá sẽ giảm. Bác cần ngay cứ quất thôi.
Vâng, em cũng tin sẽ giảm nhưng với xe nhập phụ tùng từ Nhật như outlander thì chắc có giảm cũng ko dc nhiều trong tương lai gần.

rivernguyen

Xe đạp
Tăng thì em lại chuyển sang xe khác vậy, Mit nghĩ mònh là Toy sao
Tăng rồi lại giảm hoặc tặng các kiểu abc thôi bác. Thực ra đó là chiêu của các hãng, mình chả bực mình làm gì. Người yêu chửa thì cưới, chưa bầu cứ từ từ. Nhưng quả thực Mit mà tăng thì sợ là mất nhiều hơn được.

zieclam

Xe tải
Em ủng hộ không tăng giá nhưng không nên nghĩ chỉ có toy mới được quyền tăng giá.
Giờ thằng tăng đều bị nhìn với con mắt mất thiện cảm bác nhỉ, ý em là đến Toy đang nhất nhì mà nó còn chưa tăng nữa là Mit từ trc tới nay bán hàng rất chậm

NVK2011

Xe buýt
Cụ nào quăng em cái giá tốt nhất cho con Out 2.0 standard CVT+ khuyến mại hết tầm. Ưng là em gả CX5 đi để cưới về đấy. Đang cần 7 chỗ.

truong511134

Xe buýt
Cụ nào quăng em cái giá tốt nhất cho con Out 2.0 standard CVT+ khuyến mại hết tầm. Ưng là em gả CX5 đi để cưới về đấy. Đang cần 7 chỗ.
Cx5 ngon sao gả cụ. Sang Out lại chán. Mua xtrail hay crv đi :). Cụ mua std cho rẻ về 50tr cụ lên full như ctv luôn :)

NVK2011

Xe buýt
Cx5 ngon sao gả cụ. Sang Out lại chán. Mua xtrail hay crv đi :). Cụ mua std cho rẻ về 50tr cụ lên full như ctv luôn :)
Cx5 mọi thứ ngon nhưng hàng ghế sau chật như con morning cụ ạ. Chỉ sướng thằng lái. Hai F1 nhà e lớn rồi, ko ngồi kèm ng lớn đc.

truong511134

Xe buýt
Cụ thêm thông tin vụ lên options cụ.
Mua Std cho rẻ về lên đồ ntn nhé. Toàn plug and play. Mit có đầu chờ hết rùi.

1. Lẫy chuyển số như ctv và 2.4
2. Cốp điện
3. Đèn các loại
3. Smartbox and Auto kính
4. Cảm biến áp suất lốp
5. Bọc ghế da nếu thích
6. .....

Còn nhìu lắm tuỳ độ chơi :)

dream 2

Xe buýt

2. Cốp điện
3. Đèn các loại
4. Cảm biến áp suất lốp
5. Bọc ghế da nếu thích
6. .....

Em khoai qua lẩy chuyển số thôi.

Văn Lô

Xe hơi

2. Cốp điện
3. Đèn các loại
4. Cảm biến áp suất lốp
5. Bọc ghế da nếu thích
6. .....

Thế có độ được thắng điện tử và túi khí cho hàng ghế sau không cụ?

Đức NA

Xe tải
E trải nghiệm outlander bản tiêu chuẩn được 3 tuần.
Cơ bản là e thấy phù hợp với đồng tiền bỏ ra, tuy nhiên:
E thấy cái cam lùi màu sắc kém, không biết tại mắt cam hay tại màn hình và chắc cài này ký với 1 đơn vị liên kết lắp thêm tại Việt Nam chứ không phải nguyên bản vì không thấy nuột lắm, không đồng bộ:
Đèn tối om, nhiều lúc tưởng quên chưa bật đèn.
Cửa đóng nghe tiếng phịch rất đã tai nhưng phải đóng hơi mạnh tay, đóng nhẹ không vào nhưng nếu hé 1 trong những cửa kính khác thì dễ vào hơn( như kiểu bí hơi)
Điều hoà mát, lạnh sun chim, e toàn phải để 28 độ, 30/04 này e đi chơi sẽ báo cáo vụ điều hoà cho những người ngồi sau.
Tóm tắt: tạm chấp nhận được.

truong511134

Xe buýt
E trải nghiệm outlander bản tiêu chuẩn được 3 tuần.
Cơ bản là e thấy phù hợp với đồng tiền bỏ ra, tuy nhiên:
E thấy cái cam lùi màu sắc kém, không biết tại mắt cam hay tại màn hình và chắc cài này ký với 1 đơn vị liên kết lắp thêm tại Việt Nam chứ không phải nguyên bản vì không thấy nuột lắm, không đồng bộ:
Đèn tối om, nhiều lúc tưởng quên chưa bật đèn.
Cửa đóng nghe tiếng phịch rất đã tai nhưng phải đóng hơi mạnh tay, đóng nhẹ không vào nhưng nếu hé 1 trong những cửa kính khác thì dễ vào hơn( như kiểu bí hơi)
Điều hoà mát, lạnh sun chim, e toàn phải để 28 độ, 30/04 này e đi chơi sẽ báo cáo vụ điều hoà cho những người ngồi sau.
Tóm tắt: tạm chấp nhận được.
Đèn bản std tối là đúng vì dùng halogen k fai led. Cái này xử lý đơn giản thay bóng hết. Cánh cửa cụ xem có lắp bậc lên xuống k? Nếu có xem lại vì lắp kênh thường 2 cánh trc khó đóng. Điều hoà thì khỏi bàn chỉ tàu ngầm hãng khác vad những người chưa có xe và chưa bao giờ thử chém nóng.