[Đã bán] Xịn sò ngon nghẻ, em up sớm kẻo để các cụ xí phần kẻo hết!

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
500,000 VNĐ

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
ship code cho kiểm hàng em lấy 1 cái ủng hộ shop, nếu ko vừa em gửi phí ship
Ôi bao vừa bao đẹp luôn cụ ạ. Khéo mua rồi lại còn đặt mua thêm. Nhưng size 100 e còn màu xanh cổ vịt này thôi. Còn đúng 2c là hết sz 100

TuanBMV

Xe hơi
Cửa hàng nhà cụ ở đây luôn phải ko,để r ưua thử

noname281

Xe tải
E ko chơi Golf có mặc mấy áo chơi golf được ko cụ :D. E thấy giá trên Fun & Web là như nhau, ko có ưu đãi cho a e OF à cụ ơi.

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
E ko chơi Golf có mặc mấy áo chơi golf được ko cụ :D. E thấy giá trên Fun & Web là như nhau, ko có ưu đãi cho a e OF à cụ ơi.
Em có biết đánh golf đâu, mặc tiện cử động và sang là e lấy :)) cũng là quần áo thôi mà
À về vụ giá thì e bán đúng giá niêm yết từ đầu mùa đến cuối mùa, từ năm này qua năm khác, từ thập kỉ này sang thập kỉ khác :D và áp dụng duy nhất 1 chương trình tích điểm.
Em không chạy quảng cáo khách ngoài, nên khách 100% là khách quen tự giới thiệu nhau và of nên e ko có phân chia khách này khách khác hi
Cơ bản là e đã tính toán hợp lý và công bằng nhất rồi nên cụ cứ thích thì mua ko cần phân vân gì đâu

noname281

Xe tải
Em có biết đánh golf đâu, mặc tiện cử động và sang là e lấy :)) cũng là quần áo thôi mà
À về vụ giá thì e bán đúng giá niêm yết từ đầu mùa đến cuối mùa, từ năm này qua năm khác, từ thập kỉ này sang thập kỉ khác :D và áp dụng duy nhất 1 chương trình tích điểm.
Em không chạy quảng cáo khách ngoài, nên khách 100% là khách quen tự giới thiệu nhau và of nên e ko có phân chia khách này khách khác hi
Cơ bản là e đã tính toán hợp lý và công bằng nhất rồi nên cụ cứ thích thì mua ko cần phân vân gì đâu
ok. Chỗ cụ có đỗ được xe ko nhỉ? Nghe chỗ KDT đã thấy tắc đường rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng