Xin thông tin về dự án Golden West Lê Văn Thiêm

MBer

Xe đạp
Chào cccm!!! ;;) ;;)
E đang làm NH ạ. Hôm qua có ông khách quen alo bảo vay để xúc một căn bên Golden West và nhờ e tìm hiểu hộ xem tiến độ bên ấy thế nào. Vụ lùm xùm đình chỉ, kiện cáo đã xong chưa? Bàn giao đến tầng bao nhiêu rồi, hay đang chậm tiến độ. ~X(
Cụ mợ sale nào rõ thông tin thì chia sẻ em với. E rót sẵn rượu hầu các cụ ạ :D

khanhan11

Xe hơi
Dự án này bàn giao các tầng thấp và căn nhận thô rồi cụ ạ. Kiện thì nhóm cư dân yêu cầu chủ đầu tư phải tháo dỡ các ô thoáng. Nhà em tầng 15 đang trong đợt nhận nhà nhưng e chưa nhận vì yêu cầu chủ đầu tư chỉnh sửa một số chỗ của căn hộ

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com

MBer

Xe đạp
Dự án này bàn giao các tầng thấp và căn nhận thô rồi cụ ạ. Kiện thì nhóm cư dân yêu cầu chủ đầu tư phải tháo dỡ các ô thoáng. Nhà em tầng 15 đang trong đợt nhận nhà nhưng e chưa nhận vì yêu cầu chủ đầu tư chỉnh sửa một số chỗ của căn hộ
Đang trong đợt nhận mà chưa nhận có bị phạt gì không cụ? Mà sửa chữa có lâu không? Nghe nói Vietradico mua lại dự án này của Comma nên có khi đã chỉnh sửa nhiều thiết kế so với ban đầu.
Em hỏi để tínhxem có nên tư vấn cho khách mua bên khác không, vì khách mua bên này để cho thuê lại, nếu chờ đợi lâu quá thì thiệt cho khách :|

khanhan11

Xe hơi
Đang trong đợt nhận mà chưa nhận có bị phạt gì không cụ? Mà sửa chữa có lâu không? Nghe nói Vietradico mua lại dự án này của Comma nên có khi đã chỉnh sửa nhiều thiết kế so với ban đầu.
Em hỏi để tínhxem có nên tư vấn cho khách mua bên khác không, vì khách mua bên này để cho thuê lại, nếu chờ đợi lâu quá thì thiệt cho khách :|
vì làm đơn nên không bị phạt cụ ạ. Nếu nhà nào hài lòng thì nhận nhà rồi, ai kỹ tính thì chưa nhận thôi. Thực ra họ ngăn các căn thoáng và tầng cây xanh để bán căn hộ cho khách nên mới có kiện tụng. giờ thì các căn thoáng đang bỏ không ở đó và chủ đầu tư cũng chưa có động thái gì. Mọi người đoán khoảng tháng 10 là xong.
Em thấy dự án này rẻ hơn nhiều so với các dự án xung quanh

KoL

Xe hơi
dự án này mật độ dày quá, bị chắn bởi toà time square

Terrorblade

Xe đạp
Dự án này dày, em lên xem phần hoàn thiện thì có vẻ hơi lởm, bả sơn trét còn hở đầy ra, những diện tích sinh hoạt chung hồi trước hứa thì giờ đã thành căn hộ hết rồi. Bữa em nản quá nên next luôn

MrCuong0909

Đi bộ
Chào cccm!!! ;;) ;;)
E đang làm NH ạ. Hôm qua có ông khách quen alo bảo vay để xúc một căn bên Golden West và nhờ e tìm hiểu hộ xem tiến độ bên ấy thế nào. Vụ lùm xùm đình chỉ, kiện cáo đã xong chưa? Bàn giao đến tầng bao nhiêu rồi, hay đang chậm tiến độ. ~X(
Cụ mợ sale nào rõ thông tin thì chia sẻ em với. E rót sẵn rượu hầu các cụ ạ :D
khu đó rất nhiều chung cư nếu cụ quan tâm tới handiresco lê văn lương ới e nhé, giá chỉ 31tr/m2 rẻ nhất thị trường khu vực đó. Tiến độ tâng 23/25