[Funland] Xin thực tập/học việc ở Công ty Isuzu Gò Vấp

callmelee

Đi bộ
Em xin chào mọi người ! Em là thành viên mới. Hiện tại em đang là sinh viên năm cuối ĐH GTVT TPHCM. Hiện tại do dịch nên em không xin làm đồ án tốt nghiệp được. Nên thời gian này khá rảnh. Em có tính đi xin thực tập bên Isuzu Gò Vấp để vừa học vừa lắp thời gian trống. Nhưng em không biết bên đó họ có tuyển thực tập sinh hay học việc không, vì em tính chạy xe qua đó xin :)). Em lúc trước có thực tập ở 1 công ty sản xuất xe chuyên dùng ở Bình Dương, có bằng toeic 800+, GPA 3.15 và biết Autocad& Catia, Tin học văn phòng ổn. Không biết có anh chị nào đang làm ở đây có thể cho em xin 1 ít thông tin được không ạ. Em xin chân thành cám ơn.

sinichit52

Xe container
Cụ cứ thử xin xem sao. Có thử thì mới có cơ hội cong không thử thì cơ hội bằng không. Hồi lớp 11 con em cũng phải đi xin thực tập ở xưởng cơ khí hoặc xưởng ô tô. Cháu nhất định không nhờ người nhà mà tự đi xin cho va vấp. Ơn giời cuối cùng cũng có 1 xưởng cơ khí cho học việc 3 tháng. Nhờ quãng thời gian này tính kỷ luật và sự chú trọng về an toàn của con em hơn hẳn ngày xưa.