Thảo luận Xin tư vấn chiếc Veloz

mrhieu123

Xe tải
Em thấy hiện nay có nhiều cụ mợ đã mua Veloz rồi nên nhờ các cụ tư vấn giúp em với ạ.

Nhà em 4 người, 2 người lớn, 2 trẻ con. Do phần công việc của hai vợ chồng cũng nhẹ nhàng và có nhiều thời gian chăm sóc cho gia đình. Vợ em rất thích đi du lịch nên cứ hay tỉ tê với em hay mua một chiếc xe rộng rãi chút để cuối tuần chở cả nhà đi chơi, chứ như bây giờ bất tiện quá. Cứ đi đâu lại phải thuê xe, nhà em cũng lại hay phải về quê vì việc lọ việc kia. Trong khi đó đường về nội ngoại nhà em đều rất xa, xe ngồi không thoải mái thì rất mệt và bất tiện, nhiều khi có công việc gì đột xuất lại không chủ động đi lại được.
Mới đây em và vợ em có qua showroom test xe, xong em cũng gặp nhiều ở trên đường rồi. Nhìn chung chiếc Veloz rất ngon cả trong ngoài bọn em đều thích. Đặc biệt là phần nội thất bên trong, Toy bố trí không gian chiếc Veloz thông minh nên nhìn rất rộng rãi, hãng còn nhét được cả cái sofa lên xe cơ mà. Lúc đầu em cứ tưởng mẫu này mới khả năng phải 1 tỷ ai ngờ chỉ loanh quanh 600tr hả các cụ. Giá như vậy nhưng xe rất được lại có thêm nhiều công nghệ an toàn đi kèm, nhiều tính năng hay ho thiết thực như sofa, ghế có thể ngả lưng 180*, trong khoang xe và sau lưng ghế hàng 1 cũng được bố trí nhiều chỗ để đồ rất tiện. Veloz cực vừa ý muốn của vợ chồng em là rộng rãi, tích hợp nhiều công nghệ an toàn, đi lại có thể trở đồ thoải mái mà không lo lắng gì nhiều.
Các cụ các mợ đang dùng rồi cho em xin chút tư vấn về chiếc này được không ạ.

nnga040488

Xe tải
Veloz đánh dấu sự nỗ lực thay đổi mới của nhà Toyota với nhiều sự cải tiến,... Riêng chiếc Veloz này em thấy quá được, nhà cụ cần rộng rãi thì mua em nó là chuẩn bài, xe lại còn tích hợp nhiều công nghệ an toàn nữa nên người lá khá nhàn đấy cụ, người ngồi trong xe cũng an tâm nhiều

aphich

Xe buýt
Nội thât rộng, thiết kế thông minh, nhiều chỗ để đồ, với giá loanh quanh 600 củ khoai em thấy hợp lý. Riêng khoản trang bị an toàn đã ăn đứt các xe khác.

ductru_auto

Xe tải
Vloz chiếc xe ngon, bổ, rẻ đó cụ. Kiểu dáng quá đẹp, trường xe.

catmun

Xe buýt
Quá bất ngờ, với tầm giá này mà có nhiều thứ thế kia thì quá ngon rồi. Nội ngoại thất, màn hình, phanh tay điện tử, rồi trang bị công nghệ không thiếu thứ gì. Thực sự 1-2 năm nay Toyota đã quá lột xác

chaien85

Xe tải
Thật em cũng ko nghĩ con Veloz này là của nhà Toy đâu. Đợt này nhiều xe đẹp thật. Veloz nhìn đẹp mà kiểu trẻ trung, trang bị cũng ngon nữa

mrhieu123

Xe tải
Vloz chiếc xe ngon, bổ, rẻ đó cụ. Kiểu dáng quá đẹp, trường xe.
Em cũng thấy thích kiểu ngon bổ rẻ này. Nhưng không biết Veloz phụ kiện có dễ kiếm ko cụ nhỉ? em đang lăn tăn dòng mới liệu có phụ tùng với đồ chơi cho em nó ko cụ à

tuanzs

Xe container
Còn chần chừ gì nữa, xúc luôn con xe veloz gù đó ngay đi kẻo hết.

Lạc bây h bao nhiêu thế cụ chủ?

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Em cũng thấy thích kiểu ngon bổ rẻ này. Nhưng không biết Veloz phụ kiện có dễ kiếm ko cụ nhỉ? em đang lăn tăn dòng mới liệu có phụ tùng với đồ chơi cho em nó ko cụ à
Mình đi Rush, ko có gì để chê, đồ sẵn, bảo dưỡng rẻ, an toàn, tiết kiệm, tiện dụng.

Giohanoi

Xe buýt
nghe như cụ đang quảng cáo chứ ko phải hỏi tv..;))
Em cũng thấy thế, xe em Innova 2.0 nếu chở đủ 7 người đi cũng yếu lắm rồi. Giờ 1.5 mà 7 chỗ thì không hiểu sức kéo ở đâu nhỉ...

bachlamhqhg

Xe buýt
Có mùi qc, thớt vừa lên bài là 4 5 nick vào khen rào rào. Con này ngoại thất ổn, tuy nhiên khung gần máy móc vẫn là Daihatsu e ko ưng.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Em thấy hiện nay có nhiều cụ mợ đã mua Veloz rồi nên nhờ các cụ tư vấn giúp em với ạ.

Nhà em 4 người, 2 người lớn, 2 trẻ con. Do phần công việc của hai vợ chồng cũng nhẹ nhàng và có nhiều thời gian chăm sóc cho gia đình. Vợ em rất thích đi du lịch nên cứ hay tỉ tê với em hay mua một chiếc xe rộng rãi chút để cuối tuần chở cả nhà đi chơi, chứ như bây giờ bất tiện quá. Cứ đi đâu lại phải thuê xe, nhà em cũng lại hay phải về quê vì việc lọ việc kia. Trong khi đó đường về nội ngoại nhà em đều rất xa, xe ngồi không thoải mái thì rất mệt và bất tiện, nhiều khi có công việc gì đột xuất lại không chủ động đi lại được.
Mới đây em và vợ em có qua showroom test xe, xong em cũng gặp nhiều ở trên đường rồi. Nhìn chung chiếc Veloz rất ngon cả trong ngoài bọn em đều thích. Đặc biệt là phần nội thất bên trong, Toy bố trí không gian chiếc Veloz thông minh nên nhìn rất rộng rãi, hãng còn nhét được cả cái sofa lên xe cơ mà. Lúc đầu em cứ tưởng mẫu này mới khả năng phải 1 tỷ ai ngờ chỉ loanh quanh 600tr hả các cụ. Giá như vậy nhưng xe rất được lại có thêm nhiều công nghệ an toàn đi kèm, nhiều tính năng hay ho thiết thực như sofa, ghế có thể ngả lưng 180*, trong khoang xe và sau lưng ghế hàng 1 cũng được bố trí nhiều chỗ để đồ rất tiện. Veloz cực vừa ý muốn của vợ chồng em là rộng rãi, tích hợp nhiều công nghệ an toàn, đi lại có thể trở đồ thoải mái mà không lo lắng gì nhiều.
Các cụ các mợ đang dùng rồi cho em xin chút tư vấn về chiếc này được không ạ.
mẫu này cạnh tranh expander, hàng giá rẻ nên cũng bình thường thôi cụ, vỏ mỏng, nội thất mùi và thường, 1.5 nên cũng yếu. Được cái là nhiều option.

ductru_auto

Xe tải
Đồ chơi thì em không rõ chứ phụ tùng Toyota dễ kiếm thứ hai thì không hãng nào dám nhận là chủ nhật đâu cụ.

Đức Phạm 8x

Xe điện
Toy bố trí không gian chiếc Veloz thông minh nên nhìn rất rộng rãi, hãng còn nhét được cả cái sofa lên xe cơ mà. Lúc đầu em cứ tưởng mẫu này mới khả năng phải 1 tỷ ai ngờ chỉ loanh quanh 600tr hả các cụ. Giá như vậy nhưng xe rất được lại có thêm nhiều công nghệ an toàn đi kèm, nhiều tính năng hay ho thiết thực như sofa, ghế có thể ngả lưng 180*, trong khoang xe và sau lưng ghế hàng 1 cũng được bố trí nhiều chỗ để đồ rất tiện. Veloz cực vừa ý muốn của vợ chồng em là rộng rãi, tích hợp nhiều công nghệ an toàn, đi lại có thể trở đồ thoải mái mà không lo lắng gì nhiều.
Viết thế này mà xin tv cái méo gì nữa ông thớt ?

Main_GSM

Xe tăng
Em hóng xem các cụ đánh giá ạ.