Xin tư vấn chỗ lắp smartkey start/stop uy tín tại Hn

tungvv

Xe tải
Cụ có bộ cắn rắc zin đấy ạ
Thì bộ em đang lắp cũng cắm giắc mà cụ. Giắc cắm nhưng tất nhiên có 2 sợi phải nối: Dây dẫn đến chân phanh và dây còi.
---------

Bộ smarkye nó ko thể thông minh đến mức đáp ứng đc mọi nhu cầu của tất cả những người sử dụng đc . Nên nó có 90% ưu điểm thì kèm theo 10% nhược điểm mà chúng ta phải chấp nhận và làm quen với 10% đó để đc hưởng thụ cái 90% kia các bác nhé
Đồng ý với cụ, với giá vài củ thì như thế là ổn lắm rồi. Chỉ mong là nó bền đc vài năm.

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
Thì bộ em đang lắp cũng cắm giắc mà cụ. Giắc cắm nhưng tất nhiên có 2 sợi phải nối: Dây dẫn đến chân phanh và dây còi.
---------

Đồng ý với cụ, với giá vài củ thì như thế là ổn lắm rồi. Chỉ mong là nó bền đc vài năm.
Kiểu j chả đk vài năm mà cụ ,

vodanh23

Xe hơi
Cụ cầm cái bộ SSE mở ra thấy có cục anten Bluetooth mà ko có cái bàn phím số nhỏ nhỏ thì đích thị bộ ấy là có điều khiển Bluetooth cụ à. Cái anten nó vuông vuông và có sợi dây đính kèm gần giống như anten GPS vậy. Cụ gắn nó trong càng chữ A, phía bên lái, cao cao một chút. Kèm theo cục anten nó có tập hướng dẫn và mã để dẫn link cài đặt phần mềm cho androi hoặc ios. Cụ giữ mấy cái hướng dẫn đó để khi lắp xong thì theo nó mà cài đặt. Cái này thấy pro hơn đấy cụ à. Cầm đt đứng trong vòng 10m thì đề xe nổ, mở cửa vào lái, ko cần chìa gì cả.
Phần mềm nó có giao diện như 4 nút trên Smartkey , khi đã kết nối thì bấm trên màn hình đt giống như bấm trên Smartkey vậy.

View attachment 412766
Nhưng xe e lắp rồi thì kiểm tra thế nào để biết dc a.bộ này e lắp 4 củ mà ko thấy ưng lắm. Eđang tính tháo ra cụ ạ

tungvv

Xe tải
Nhưng xe e lắp rồi thì kiểm tra thế nào để biết dc a.bộ này e lắp 4 củ mà ko thấy ưng lắm. Eđang tính tháo ra cụ ạ
Cụ hỏi lại người đã lắp cho cụ xem sao, có khi gặp thợ lởm thì họ ko lắp cái cục anten Bluetooth, còn nếu đã có cái bàn phím nhỏ dán trên kính lái thì bộ của cụ ko có Bluetooth rồi. Nếu cụ lắp cách đây chừng 1 năm thì khả năng là ko có Bluetooth.
Trường hợp hàng cụ mới lắp, đã đầy đủ anten Bluetooth thì cụ dùng app barcode trên điện thoại quét mã vạch ở hình sau đây để cài phần mềm điều khiển, khi khởi động pm, nếu xe cụ đúng bộ có hỗ trợ Blue thì pm sẽ có tín hiệu kết nối ODB. Nếu có thì bước tiếp theo em sẽ hd cho cụ.

Chỉnh sửa cuối:

tranthanhxd78

Đi bộ
Có nên lắp bộ này trong hãng Toyota 17tr cho vios g 2017 không các cụ.
P/s: cái chìa này có mở luôn đc cốp điện không?

vodanh23

Xe hơi
E lắp chỗ cụ Trung Già nhưng thấy chăm sóc khách hàng cũng chán. Chất lượng thì ko như ưng ý. Hình như tốn cả điện ắc quy nữa. Dạo này của e khó đề. Dự là hôm nay hoặc ngày mai e lên tháo ra.

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
E lắp chỗ cụ Trung Già nhưng thấy chăm sóc khách hàng cũng chán. Chất lượng thì ko như ưng ý. Hình như tốn cả điện ắc quy nữa. Dạo này của e khó đề. Dự là hôm nay hoặc ngày mai e lên tháo ra.
Cụ lắp bộ ít tiền nên cũng chỉ đk vậy thôi ak

tungvv

Xe tải
Có nên lắp bộ này trong hãng Toyota 17tr cho vios g 2017 không các cụ.
P/s: cái chìa này có mở luôn đc cốp điện không?
Giá chát quá cụ nhỉ, hàng của hãng thì thiếu chức năng chứ ko như hàng ngoài. Ko đề nổ bằng remote đc. Ko autolock, kiểu bấm vào nút cao su ở tay nắm cửa ấy.

tungvv

Xe tải
E lắp bộ cũng 4 củ khoai chứ có ít j đâu. Các cụ bảo lắp bộ bn tiền mới là đạt tiêu chuẩn
4-5 củ là đúng rồi. Nhưng càng về sau thì càng cải tiến. Đời của cụ chắc chip chìa thế hệ 1, nhanh hết pin. Cụ seach thấy có vài ng biết rõ cái này đó.

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
E lắp bộ cũng 4 củ khoai chứ có ít j đâu. Các cụ bảo lắp bộ bn tiền mới là đạt tiêu chuẩn
Em thấy nhiều cụ bảo có bộ hàn quốc 7-8t lắp nghe ổn nắm ạ ,em thì chưa đk tham khảo ạ ,

matiz08

Xe điện
E lắp chỗ cụ Trung Già nhưng thấy chăm sóc khách hàng cũng chán. Chất lượng thì ko như ưng ý. Hình như tốn cả điện ắc quy nữa. Dạo này của e khó đề. Dự là hôm nay hoặc ngày
mai e lên tháo ra.
Em thì lắp bộ đề nổ ở chỗ cụ này, lăp cả loa sub điện. Giá hoqi cao hơn chỗ khác nhưng em thấy dùng có vẻ ổn, 2 năm rồi.

vodanh23

Xe hơi
Em thì lắp bộ đề nổ ở chỗ cụ này, lăp cả loa sub điện. Giá hoqi cao hơn chỗ khác nhưng em thấy dùng có vẻ ổn, 2 năm rồi.
Cụ lắp bộ đề nổ giá bao nhiêu thế. E lên toàn nhân viên làm chứ cụ Trung Già ko làm trực tiếp. Của e tắt phải đạp phanh mà giữ tầm 10s mới tắt dc. Ng lạ lên xe dùng ko quen

vodanh23

Xe hơi
4-5 củ là đúng rồi. Nhưng càng về sau thì càng cải tiến. Đời của cụ chắc chip chìa thế hệ 1, nhanh hết pin. Cụ seach thấy có vài ng biết rõ cái này đó.
Pin e lắp được 6 tháng nhưng chưa hết pin. Chắc do e dùng thay đổi nên vậy

vodanh23

Xe hơi
Cụ lắp thế acquy có ảnh hưởng j ko cụ. Đề có khó khăn hơn ko. E lắp có lúc đạp phanh mà ko đề được. sợ nó ăn điện

matiz08

Xe điện
Cụ lắp thế acquy có ảnh hưởng j ko cụ. Đề có khó khăn hơn ko. E lắp có lúc đạp phanh mà ko đề được. sợ nó ăn điện
Em lắp bộ đề nổ là 2.5t đấy, có kèm nổ máy từ xa luôn. Của em lên xe chỉ cần đạp phanh, ấn phát là nổ. Tắt máy cũng thế, đạp phanh ấn phát là tắt. Xe em Km2012 bản thiếu, từ ngày láp cái này tháy tiện hơn hẳn, đỡ phải chìa lách cách. Mỗi tội hơi nguy hiểm, vì ai cũng đề nổ được nếu vào được xe,he he. Phải cần thận khóa xe thôi.

Về acquy thì em thấy không ảnh hưởng gì. Em lắp đề nổ, loa sub phải tầm năm rưỡi rồi, acquy vẫn đề phát nổ ngay. Mà em mua sạc điện thoại cắm tẩu có hiện thị dòng acquy thì thấy acquy vẫn hiện chỉ số ngon (khi chưa nổ máy thì 12.v, khi nổ máy là 14.1v).

vodanh23

Xe hơi
Em lắp bộ đề nổ là 2.5t đấy, có kèm nổ máy từ xa luôn. Của em lên xe chỉ cần đạp phanh, ấn phát là nổ. Tắt máy cũng thế, đạp phanh ấn phát là tắt. Xe em Km2012 bản thiếu, từ ngày láp cái này tháy tiện hơn hẳn, đỡ phải chìa lách cách. Mỗi tội hơi nguy hiểm, vì ai cũng đề nổ được nếu vào được xe,he he. Phải cần thận khóa xe thôi.

Về acquy thì em thấy không ảnh hưởng gì. Em lắp đề nổ, loa sub phải tầm năm rưỡi rồi, acquy vẫn đề phát nổ ngay. Mà em mua sạc điện thoại cắm tẩu có hiện thị dòng acquy thì thấy acquy vẫn hiện chỉ số ngon (khi chưa nổ máy thì 12.v, khi nổ máy là 14.1v).
Cụ lắp ở đâu thế mà ngon bổ rẻ thế. Bộ e đang Tắt mãi mới được. Bị yếu ắc quy khả năng ăn cả công tác chân phanh nữa. Lắp dc 2 tháng hỏng công tác, thay 1 cái khác thỉnh thoảng cũng lại bị như bệnh đấy.

matiz08

Xe điện
Cụ lắp ở đâu thế mà ngon bổ rẻ thế. Bộ e đang Tắt mãi mới được. Bị yếu ắc quy khả năng ăn cả công tác chân phanh nữa. Lắp dc 2 tháng hỏng công tác, thay 1 cái khác thỉnh thoảng cũng lại bị như bệnh đấy.
Em lắp chỗ cụ Trung già ở võ thị sáu. Thấy giá cao hơn chỗ khác nhưng dung có vẻ ổn định. Cụ chắc lắp bộ đểu hay sao mà bị như thế?

PhuongBoi

Xe hơi
em xin hóng kinh nghiệm này