Xin tư vấn chỗ lắp smartkey start/stop uy tín tại Hn

Thai bp

Xe tăng
Em nghĩ cụ nên đổi bộ khác cụ à, đã dùng Smartkey rồi giờ về lại khoá cơ khó chịu lắm. Em chia sẽ chút bộ của e mới lắp:
Mua của cụ Cảnh, Đt: 097 5398663
Xe em Altis 2013, mua về tự lắp cũng dễ thôi, nhãn hiệu Pke 3300, có hỗ trợ Bluetooth. Chức năng thì như nhau rồi, chỉ có điểm mới là hỗ trợ qua điện thoại.
Em dùng thấy ổn định, chưa thấy trục trặc gì.
Khi lắp, đừng nên tháo ổ khoá mà hãy cắt chìa nhét vào, đồng thời tháo cái giấc cấp điện cho việc kiểm tra chìa khoá để nó khỏi báo tích tích mỗi khi mở cửa, khi xuống xe, tránh nhầm lẫn với tiếng kêu tích tích báo hiệu chưa tắt đèn pha, cái này quan trọng mấy cụ à, em đã phải chạy mấy km để mượn Ăc quy vì ko tắt pha đấy.
Cụ nào dư giã thì thay luôn cái hộp nhựa cổ vô lăng, mua của hãng 1,5 củ, loại ko có lỗ khoá ấy, thay vào nữa là nhìn mượt như hàng zin nhé.
Nói chung thấy rất hài lòng,
Cám ơn cụ Duy Cảnh đã đổi cho cái nắp nhựa tròn trịa ko bị khuyết.
K/N cho các cụ: vì lắp dễ nên các cụ nên tự lắp, hoặc chí ít cũng nhìn thợ làm để khi nhỡ ra hỏng hóc giữa nơi xa thì tự hoàn trả về ban đầu trong vòng vài phút thôi. Smartkey nên đánh răng cẩn thận, thử mở cửa, thử đề xe trước khi lắp bộ mới, để lúc nó hỏng thì đã có sẵn chìa cơ để mở cửa, để đề nổ sau khi đã hoàn trả nguyên trạng. Như vậy các cụ khỏi phải dự phòng cái chìa củ bên mình nữa, mà luôn an tâm bất kể đi đâu.

Cụ cho e hỏi cụ lắp bộ này có bị khi khoa của thì chế độ lên kính tự động có đẩy liên tục láu k, xe e bị như vậy. Kể cả kính đã lên thì moto kính vẫn bị đẩy khoảng 15s. E sợ lâu là hỏng moto

tungvv

Xe tải
Bac đứng gần xe
Bấm giữ 2 nút khoá và mở cùng 1 núc ấn 2 nút khoá và mở ở Remot giữ 5s là mở lại tự động
Đấy là do bác chắc ngồi tỳ vào lên nó huỷ tự độg đi
Bâc nào cần hỏi gì Alo e 0975398663 e chỉ cho
Em ko kịp đọc bài cụ trả lời . Em rút acquy và gắn lại, cho con SSE nó khởi động lại thì đc rồi cụ à. Vậy là trên smatkey có chức năng hủy tự động, chắc nhà sản xuất làm điều này để khắc phục nhược điểm có lúc ngồi làm việc gì gần xe, nó khỏi lock/unlock liên tục đây mà. Đây cũng là chức năng hay.

tungvv

Xe tải
Cụ cho e hỏi cụ lắp bộ này có bị khi khoa của thì chế độ lên kính tự động có đẩy liên tục láu k, xe e bị như vậy. Kể cả kính đã lên thì moto kính vẫn bị đẩy khoảng 15s. E sợ lâu là hỏng moto
Của em ko thấy hiện tượng đó cụ à, bộ SSE cụ mua có đúng loại hỗ trợ cho dòng xe của cụ hay ko ?

dechiu

Xe máy
Không biết cụ đã lắp chưa, có bao giờ đang đi mà xe nó lăn ra chết phải gọi cứu hộ không? Em chứng kiến nhiều cụ lắp xong rồi sợ quá phải tháo ra. Các cụ lắp rồi cho vài ý kiến chân thành ạ.

Em đồng ý với cáccụ, vừa lắp xong mấy ngày, mua của cụ Cảnh về tự lắp, nhưng cụ này chẳng chịu khó chăm sóc cho khách hàng. Hỏi ko biết, cứ bảo xem kỹ hướng dẫn bằng tiếng anh kèm theo, Tiếng anh kỹ thuật thì các cụ biết rồi đấy, trình C1 cũng chưa dịch được. Em phải tự mày mò mất mấy ngày mới hoàn thành, kể ra lắp cái SSE cũng hay và tiện các cụ ạ. Chẳng cần lôi chìa ra làm gì, cứ nằm nguyên trong túi. Chỉ cắm giắc, hầu như các chức năng nguyên bản đều giữu lại được, chỉ có cái chức năng tự động khóa vô lăng khi xe nghĩ là ko đc vì phải cắt cái chìa nhét vào trong ổ khóa.
Nhược điểm duy nhất: Đứng gần thì cứ lock/unlock liên tục, phát ghét. Nếu gặp tình huống vậy, tốt nhất bỏ chìa ra xa 1 chút hoặc ném chìa vào trong xe. Cái này còn bất tiện ở chỗ mình mở xe cho ng khác vào rồi lúi húi dọn đồ, nếu có mình ở cạnh xe thì đc, nếu mình đi ra xa thì nó tự động lock cửa, khi cửa đang mở ko lock đc thì nó báo động ( bật đèn sinall và còi ).
Cụ có thể càu đặt trên chìa điều khiển để chuyển sang chế độ khoá/ mở cửa bình thường được, nhưng có điều ko biết xe khác thế nào, chứ xe em nếu chuyên sang chế độ này thì nó cũng tự động khoá sau khoảng 30 s, nếu để quên chìa trong xe thì đứt =)), có cụ nào gặp tình trạng này giống em không?

Chỉnh sửa cuối:

dungktqd87

Xe tải
Có cụ nào chạy ranger đã lắp rồi ko ạ? E đang muốn lắp cho con wildtrak của e mà chưa biết lắp loại nào, cụ nào lắp rồi cho e xin ít kinh nghiệm ạ

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]

Huy08

Xe buýt
Em đã lắp cho CV tại chỗ cụ Duy Cảnh, rất tiện, rất ưng ý. Mở cốp từ xa, đề nổ từ xa

tungvv

Xe tải
Thanks anh đã ủng hộ ạ
Em lắp của cụ nay tròn 1 năm, nói chung hoạt động ổn định, chỉ duy nhất 1 lần mất Bluetooth, sau đó khởi động SSE lại thì bình thường. Đánh giá của em là rất tốt, tiện hơn cả những SSE xịn, ủng hộ cụ Duy Cảnh . :) :) :)

Kia_CD5i

Xe tải
Trong hãng họ báo e lắp chìa smartkey cho con alltis 1.8 lấy từ con 2.0 ra giá 8tr5 bảo hành chính hãng. Giá vậy có cao quá ko các cụ?
Ở showroom nào đấy cụ nhưng e sợ cũng vẫn hàng tàu tuồn vào thôi, còn nếu chuẩn của 2.0 thì lắp gấp

kydaiza18

Xe hơi
e cũng đang có nhu cầu cho con Ranger 2016

quangdzung

Xe điện
Xe em có sẵn khởi động từ xa trong khoảng cách 100m ( Khi máy nổ thì cửa vẫn khóa, lock cần số) em hay ở trên nhà thò đầu ra nổ máy xe rồi mới đi xuống
Các cụ cho hỏi, nếu lắp smartkey thì có bị mất tính năng đó không ( đề nổ ở khoảng cách 100m ấy)

quangdzung

Xe điện
Cụ cho ăng ten lên chỗ ốp cột chữ A bên lái là ngon luôn, xe của em lắp 1 ăng ten chỗ cột chữ A, ăng ten còn lại em cho hẳn vào cốp đằng sau. Xe em để chìa trong xe không bao giờ bị lock/unlock.
P/S: Xe độ smartkey thì nên lắp bộ gập gương lock thì cụp, mà bật ACC nó mới xòe là tốt nhất các cụ nhé.

Xử xong chưa anh? Chia sẻ kinh nghiệm tự sướng đi anh. =)) :))
Xe em lắp tự gập gương rồi, giờ muốn lắp smartkey thì phải đấu lại ạ

bali pham

Xe tải
BLUETOUR - Cty lữ hành uy tín hàng đầu Vietnam
Website
www.facebook.com
một bộ star/stop full, gập gương tự động... cho dòng Orlando thì giá bao nhiêu các cụ, inbox giúp em. hoặc nhắn tin: 0946.93.1111
cảm ơn các cụ

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]