Xin tư vấn để cải thiện sức khỏe nam giới?

manhcho1

[Tịch thu bằng lái]
chỗ uy tín thì cháu có, vì bà bác gần làm thuốc nhưng trc đến nay k dám hỏi cũng vì ngại, :)
Cụ đọc trên google ý, em thấy cái dâm dương hoắc đấy khá là ổn áp
Hoặc nếu nhà người quen cụ có bán mà dùng Fb thì cụ dùng nick khác mà hỏi nhờ tư vấn, hoặc nhờ anh em nào đó alo người quen nhờ tư vấn xem sao

Cận Ngôn

[Tịch thu bằng lái]
Dành cho cụ nào hay bị xuất sớm: ra ngoài mua 1 vỉ zoloft thuốc dùng để chống trầm cảm nhưng tác dụng phụ là xuất tinh chậm, uống 3 ngày 1 viên trước khi ngủ tối, chỉ cần uống đến viên thứ 2 thôi sau đó nghỉ 2-3 ngày, cho đỡ bị mệt, ( uống thuốc này vào sẽ thấy hơi trầm cảm nhẹ 1 tí, uống tới viên thứ 3 trở đi sẽ hết ) đảm bảo chịch choạc ko bao giờ dưới 20', cái này là đc người quen làm trong mảng nam khoa bày cho, tất nhiên phải có kê đơn mới dám uống, nhưng cứ thử đi :))
uống hết 10 viên thì nghỉ 1 năm.
Trên là cách ông anh em bày cho em đấy, cụ nào ko ngại thì thử :))

tiennv.kd

Xe tải
Dành cho cụ nào hay bị xuất sớm: ra ngoài mua 1 vỉ zoloft thuốc dùng để chống trầm cảm nhưng tác dụng phụ là xuất tinh chậm, uống 3 ngày 1 viên trước khi ngủ tối, chỉ cần uống đến viên thứ 2 thôi sau đó nghỉ 2-3 ngày, cho đỡ bị mệt, ( uống thuốc này vào sẽ thấy hơi trầm cảm nhẹ 1 tí, uống tới viên thứ 3 trở đi sẽ hết ) đảm bảo chịch choạc ko bao giờ dưới 20', cái này là đc người quen làm trong mảng nam khoa bày cho, tất nhiên phải có kê đơn mới dám uống, nhưng cứ thử đi :))
uống hết 10 viên thì nghỉ 1 năm.
Trên là cách ông anh em bày cho em đấy, cụ nào ko ngại thì thử :))
Cái này cụ nào có bé rồi thì uống, mấy hôm đầu mô tả như thần kinh ấy, người đơ đơ. Mấy hôm sau đỡ hơn. Cụ nào chưa có bé thì đừng ham hố, nó giảm chất lượng tinh trùng rõ rệt, các cụ cứ gg trước khi uống nhé

tiennv.kd

Xe tải
Cụ đọc trên google ý, em thấy cái dâm dương hoắc đấy khá là ổn áp
Hoặc nếu nhà người quen cụ có bán mà dùng Fb thì cụ dùng nick khác mà hỏi nhờ tư vấn, hoặc nhờ anh em nào đó alo người quen nhờ tư vấn xem sao
Cháu thấy bà bác bảo còn phải xao với mỡ dê, chứ không tự nhiên uống được. Để cháu nhờ người lựa hỏi cho đỡ ngại, :)

Vinh PT

[Tịch thu bằng lái]
An toàn cụ ạ vì nó là kiểu thiên nhiên lành tính thôi ý mà. Em dùng chả có tác dụng phụ j cả, bình thường mấy loại thiên nhiên thì ít bị td phụ lắm.
Đợt trước em cũng tìm hiểu kỹ lắm mới chốt hạ em Gen X này đấy ạ. đây là sp sinh lý nam ứng dụng công nghệ engine siêu hoạt tốc kết hợp với Ngài Tằm Đực có chứa tinh chất methylentostoron - hợp chất quan trọng trong hóc môn sinh dục nam từ đó kích thích sản sinh testostoron tự thân và tăng chất lượng tinh trùng ở nam giới đấy cụ. Mạnh dạn lên cụ
Có bệnh thì vái tứ phương
Theo đánh giá cá nhân của mình thì sp tăng cường sinh lý Gen X khá ok, đối với mình thì hiệu quả nhé, từ ngày dùng thì thời gian mỗi lần lâm trận với gấu kéo dài gấp đôi ngày trc, trc chắc chỉ 10' là lâu giờ 20-30', trước tuần nhà em điểm danh 1 lần thôi, giờ thì 2 ngày 1 lần, hôm nào mà kết hợp ăn hàu hay nhiều thực phẩm giúp kích thích nữa, thì có khi ngày 1 lần.
Tuy nhiên cụ nào định dùng thì nên lưu ý mấy điểm sau:
- Không nên quá hy vọng vào kết quả của sản phẩm vì đây chỉ là giải pháp hỗ trợ cải thiện các triệu chứng.
- Tuân thủ liều dùng và hướng dẫn sử dụng trong hộp thuốc. Tuyệt đối không tự ý tăng liều, lạm dụng thuốc vì có thể gây tổn hại cho sức khỏe người dùng.
- Những người bị bệnh tim mạch, tiểu đường, suy thận,… cần cân nhắc khi sử dụng viên uống Gen X. Vì sản phẩm có thể gây tương tác với một số loại thuốc điều trị bệnh.
- Trong quá trình dùng thì nên hạn chế rượu, bia, thuốc lá và những thực phẩm gây ảnh hưởng đến quá trình điều trị yếu sinh lý như: nội tạng động vật, chất béo, thực phẩm chứa nhiều carbohydrate
- Nếu cơ thể xuất hiện những triệu chứng khác lạ thì cần đến gặp bác sĩ chuyên khoa để được kiểm tra và xử lý đúng cách.

manhcho1

[Tịch thu bằng lái]
Cháu thấy bà bác bảo còn phải xao với mỡ dê, chứ không tự nhiên uống được. Để cháu nhờ người lựa hỏi cho đỡ ngại, :)
Nếu ko mua đc kiểu đó
thì cụ có thể nghiên cứu mua dang tinh chế rồi đó ạ, kiểu uống liền ăn liền chẳng hạn

Cận Ngôn

[Tịch thu bằng lái]
Cái này cụ nào có bé rồi thì uống, mấy hôm đầu mô tả như thần kinh ấy, người đơ đơ. Mấy hôm sau đỡ hơn. Cụ nào chưa có bé thì đừng ham hố, nó giảm chất lượng tinh trùng rõ rệt, các cụ cứ gg trước khi uống nhé
Cụ triển bao giờ chưa ạ? em nghĩ bài này ít người biết
Thế mà nói cái cụ bắt bài ngay
Kể cũng tài thật ;;)

tiennv.kd

Xe tải
Cụ triển bao giờ chưa ạ? em nghĩ bài này ít người biết
Thế mà nói cái cụ bắt bài ngay
Kể cũng tài thật ;;)
Cụ đọc trên XamVN đúng không, em chưa triển vì chưa có gia đình, nhưng có từng nghe trên đó mô tà triệu chứng. Em đã từng search thành phần và tác dụng phụ của nó.

matitbk1456

[Tịch thu bằng lái]
Thì cụ chiến cả hàu tươi, tẩn thêm cả gen x nữa cho nó chắc cú, thành phần thiên nhiên thì tới thôi, ngại gì vết bẩn

Trình Lê

[Tịch thu bằng lái]
Nếu ăn được hàu tươi liên tục thì cụ chiến hàng ngày cho em, còn nếu không thì chuyển qua đường uống như Gen x đấy cũng ok mà cụ. bản thân em oánh giá thì uống viên tăng cường sinh lý giúp cải thiện được nhiều luôn đấy ạ. Giúp anh em thỏa mãn được bản lĩnh, mỗi lần xxx ít cũng 30-45' còn có lần lên cả tiếng ý chả đùa, mà em nói thật nhá ko chỉ khắc phục đc khoản kia đâu, mà từ ngày dùng gen x thấy ăn ngủ ngon hơn, sức khỏe nâng cao, lên ký luôn, nhìn đô con hơn hẳn trước, gấu nhà cứ khen, tần suất sinh hoạt giờ tăng hơn trc, gấu tủm tỉm miết. E rì viu chân thực đấy, cụ tham khảo

lananh12

[Tịch thu bằng lái]
Xin tư vấn để cải thiện sức khỏe nam giới? Cụ mợ nào có kinh nghiệm chia sẻ cho em với ạ

linhcn

Xe hơi
Cụ thử viên uống Mr. Sun ấy, nó tăng cả sức lẫn tinh trùng cho cụ. Uống vài ngày là thấy khác rồi, tinh trùng vài hôm đặc quánh, hưng phấn cũng lên kha khá đấy. Trước em cũng thử qua vài loại khác nhau, chốt thấy cái này ổn, không có tác dụng phụ. Đã có cụ thử và ra kết quả sau gần 5 năm tịt ngòi. Cụ thử xem, biết đâu chỉ vài trăm bạc mà cụ đến được đích. Chúc cụ thành công và sớm có tin vui

AnhTiếnMobile

Xe điện
Cụ thử nghiên cứu bài này của em xem sao

emmevn

Xe đạp
Website
hebemart.vn
Quảng cáo, rao vặt không đúng quy định

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Bminh

Xe tải
Kính thưa cccm, nhà cháu mới đi xét nghiệm sức khỏe sinh sản cả 2 vợ chồng về ( do nhà cháu thả cửa mãi mà chưa có gì ) kq tinh dịch đồ của cháu ko đc suôn sẻ cho lắm ( pH tinh dịch 6.8, mật độ tinh trùng hơi thấp 13,5tr/ml, tỷ lệ tinh trùng sống 51% ) cũng ở mức độ nhẹ chứ không tới mức quá nặng thế thì chỉ cần uống mấy sản phẩm hỗ trợ như Gen X, tinh chất hàu tươi … có đc ko ? Cụ mợ nào có chế độ ăn uống, luyện tập mà hỗ trợ tốt cho khoản này thì cho cháu xin? Cháu vodka sẵn rồi ạ
Em có SP rất tốt hoàn toàn tự nhiên để hỗ trợ giúp cụ môn này. Nếu cụ cần thì Ib cho em giúp cụ.

Vanhoatnguyen

Xe tải
Cụ đi gặp cả bác sỹ rồi thì chắc cũng phải có tư vấn tương đối từ bác sỹ rồi, đây chắc là tham khảo thêm. Theo e cụ cần thay đổi mấy vấn đề
1- Chế độ sinh hoạt lành mạnh hơn, cụ thể là dinh dưỡng cân bằng đạm - béo - bột, tập thể dục nâng cao sức khỏe, hạn chế rượu bia chất kích thích, hạn chế thức khuya....
2- Vấn đề tâm lý cũng khá quan trọng, có thể do vợ chồng cụ cũng lo lắng quá nên cũng khó đậu hơn, vấn đề giờ m đã biết, cũng ko đến mức quá nghiêm trọng như cụ trao đổi, nên để tâm lý thoải máo chút, đừng căng thẳng lo lắng quá cụ ạ.

halong_05

Xe tải
Mức độ nhẹ 50% như vậy thì vẫn yên tâm được cụ ạ! Chịu khó ăn uống nghỉ ngơi mấy hôm.

truonggiang400

Xe hơi
Nhẹ như vậy ăn uống tẩm bổ vào là ổn thôi cụ