Xin tư vấn đi tắm khoáng kim bôi hòa bình

Ngao5

Vũ Trụ
Nước suối khoáng ở Kim Bôi không nóng, lượng nước bây giờ chia năm xẻ bảy nên tắm không sướng. Em tắm ở đó vài lần từ 2002 đến 2014
Tắm suối khoáng sướng nhất là ở Mỹ Lâm, Tuyên Quang, nước nóng, sạch và vị ô xýt lưu huỳnh (Sunfur), do vậy nước khoáng ở đây phải để hả vài ngày mới uống
Cơ sở ở Mỹ Lâm đã lên cấp chưa thì không rõ, nhưng nhìn chúng là để tắm thì OK nhất. Nó nằm cách Ngã ba Đoan Hùng khoảng 20 km hướng về phía Tuyên Quang
Hoặc tắm ở suối khoáng Quang Hanh. Đây là suối khoáng hệ sắt, vị mặn, uống luôn được, chỉ hơi tanh một chút, nếu lọc đi rồi vô chai ra nước suối Quang Hanh
Em khuyên cụ đi Quang Hanh hoặc Mỹ Lâm, bỏ Kim Bôi đi

Jake CNK

Xe buýt
Nước suối khoáng ở Kim Bôi không nóng, lượng nước bây giờ chia năm xẻ bảy nên tắm không sướng. Em tắm ở đó vài lần từ 2002 đến 2014
Tắm suối khoáng sướng nhất là ở Mỹ Lâm, Tuyên Quang, nước nóng, sạch và vị ô xýt lưu huỳnh (Sunfur), do vậy nước khoáng ở đây phải để hả vài ngày mới uống
Cơ sở ở Mỹ Lâm đã lên cấp chưa thì không rõ, nhưng nhìn chúng là để tắm thì OK nhất. Nó nằm cách Ngã ba Đoan Hùng khoảng 20 km hướng về phía Tuyên Quang
Hoặc tắm ở suối khoáng Quang Hanh. Đây là suối khoáng hệ sắt, vị mặn, uống luôn được, chỉ hơi tanh một chút, nếu lọc đi rồi vô chai ra nước suối Quang Hanh
Em khuyên cụ đi Quang Hanh hoặc Mỹ Lâm, bỏ Kim Bôi đi
Các điểm cụ đưa ra thì em cũng biết, vấn đề là em cho bọn nhỏ đi chơi trong ngày nên không đi xa được, mục đích chỉ là đi kiểu cắm trại thôi cụ ạ

namson229

Xe điện
Ksan bình dân, ko yêu cầu cao vào cũng dc, nhà e toàn đi trong ngày, phía ngoài nấu ăn ngon hơn; quán nhà sàn í, phục vụ nhiệt tình.

Jake CNK

Xe buýt

trinhhunghb

Xe lăn
Em ở đây nhưng chả mấy khi tắm và ăn ở khu này nên ko tư vấn gì được.