[XIN TƯ VẤN] Em sài ex10rc đi phượt mộc châu?

newch

Xe tăng
Đi Mộc Châu dễ mà các cụ.
Trước bên phuot.vn có cụ chạy SH đi Mộc Châu còn được mà

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Alo

Xe lăn
đi thì xe nào cũng chạy được hết , ex của cụ thuộc lại ngon trong giới phượt rùi ... cụ lăn tăn gì mà ko chuẩn bị lên đường thôi

takarinchidotoj

Xe tải
Em chạy 1 mạch lên đến sapa chỉ nghỉ ăn trưa hình như ở yên bái. người còn mệt nữa là xe
Có cái này cảnh báo cụ chủ nếu đi, hôm e đi đoạn phú thọ bị bắn tốc độ may mà e chạy đc, nó vụt cho ông anh ngồi sau phát vào lưng, còn đoạn yên bái vứt rất nhiều túi sách bên trong toàn tiền âm phủ cứ 20 30m lại có cái túi lòe lợt toàn tiền thì chớ có dừng lại nhặt ko lại có biến
cụ làm mất hết tinh thần of rồi, ai lại chạy xxx thế kia. Với công bộc của dân phải nhẹ nhàng xuống dạy bảo không chí ít thì cũng làm gương cho công bộc nhìn chứ.

exciter1288

Xe đạp
Đi Mộc Châu dễ mà các cụ.
Trước bên phuot.vn có cụ chạy SH đi Mộc Châu còn được mà
Bác nói làm em nhớ đến câu này : Bất kỳ đàn ông, đàn bà, bất kỳ người già, người trẻ, hễ máu đi phượt VN thì cứ "sách xe lên và đi". Ai có cup dùng cup, Ai có win dùng win, không có win thì dùng sh, cào cào, 67. Ai cũng phải ra sức phượt đủ một vòng đất nước. :D

Chỉnh sửa cuối:

exciter1288

Xe đạp
đi thì xe nào cũng chạy được hết , ex của cụ thuộc lại ngon trong giới phượt rùi ... cụ lăn tăn gì mà ko chuẩn bị lên đường thôi
cụ làm em máu quá, phọt tóe loe roài, hy vọng buôn được nhiều hàng trắng về tạ ơn các cụ :))

Mr.Alo

Xe lăn
tiện thể cụ cho hỏi trên mộc châu thì khu nào có hoa để có thể vào ngắm được vậy ???

exciter1288

Xe đạp
tiện thể cụ cho hỏi trên mộc châu thì khu nào có hoa để có thể vào ngắm được vậy ???
bẩm cụ em đây cũng là lần đầu tiên em làm chuyện ấy nên cũng bỡ ngỡ, chỉ tìm đọc được là:
- Từ Thị trấn nông trường Mộc Châu ( từ trung tâm huyện quay lại khoảng 5 -7 km), hỏi đường đến Tân Lập, ở đây có đồi chè hình trái tim, Ngũ Động Bản Ôn hay những cánh đồng cải, dã quỷ, trạng nguyên, hoa đào, hoa mận bạt ngàn. Đây là nơi có thể gọi là con đường xanh châu Mộc, đẹp nhất vào mùa hoa cái, hoa mận. Đoạn đường khoáng 16km, có đoạn hơi xấu, lưu ý đi chậm.
- Ruộng hoa cải bản Ba Phách: Thiên đường hoa cải ở bản Ba Phách với hàng chục mẫu ruộng lớn trồng toàn hoa cải. Bản nằm trên đường Quốc lộ 6, gần quán ăn 70, cách ngã ba thị trấn 5 km. Các bạn đi theo hướng lên Mộc Châu, khi nào thấy biển Công ty chè Mộc Châu thì rẽ vào con đường nhỏ đối diện.

Chính vì lần đầu nên càng phấn khích, máu chinh phục càng cao cụ ah.hehe

Bếu Bụng

Xe hơi
Ex đi phượt ngon mà bác, xách can xăng lên và đi!

sng

Xe máy
Mộc Châu em lại nhớ quả mấy đứa thuê xe ở khách sạn được con wave tàu và 1 con dream tàu phi vào tận bản cột mốc mà nghĩ lại vẫn kinh :(( bác có ex là chụẩn lắm rồi. Khi đi nhớ mang theo đồ phượt như vá xăm... và tiền nữa thôi. Chú ý đừng vào quá sâu bên trong những khu hẻo lánh như e đã từng :(

exciter1288

Xe đạp
Mộc Châu em lại nhớ quả mấy đứa thuê xe ở khách sạn được con wave tàu và 1 con dream tàu phi vào tận bản cột mốc mà nghĩ lại vẫn kinh :(( bác có ex là chụẩn lắm rồi. Khi đi nhớ mang theo đồ phượt như vá xăm... và tiền nữa thôi. Chú ý đừng vào quá sâu bên trong những khu hẻo lánh như e đã từng :(
cụ ới, vào sâu quá tức là không tìm được viện trợ ý ag, kiểu vấn đề xe hỏng hay là an ninh an toàn k tốt ah cụ? :-s

gmb

Xe đạp
Em đi Tây Bắc toàn quất đờ rem. Chạy ầm ầm. Đi Tây Bắc đèo núi nhiều cụ chạy khoảng 3 tiếng nghỉ 1 lần là an toàn. Đừng để nóng quá kẻo có ngày mất về.Đi xa thì trc khi đi chỉ cần bảo dưỡng lại cho chắc. Mang theo bộ dụng cụ vá xe + bugi dự phòng. Kiếm ôm. Xin bố mẹ tiền dắt ví. Cầm theo thẻ ATM nhỡ đánh rơi ví. Thế là đi ạ =))

DuyPlayboy

Xe tải
Phượt là khá nguy hiểm nên cụ phải cẩn thận chuẩn bị đầy đủ đó, thuốc men cầm cho đủ vào, la bàn, đồ sửa xe, lương khô

exciter1288

Xe đạp
Em đi Tây Bắc toàn quất đờ rem. Chạy ầm ầm. Đi Tây Bắc đèo núi nhiều cụ chạy khoảng 3 tiếng nghỉ 1 lần là an toàn. Đừng để nóng quá kẻo có ngày mất về.Đi xa thì trc khi đi chỉ cần bảo dưỡng lại cho chắc. Mang theo bộ dụng cụ vá xe + bugi dự phòng. Kiếm ôm. Xin bố mẹ tiền dắt ví. Cầm theo thẻ ATM nhỡ đánh rơi ví. Thế là đi ạ =))
hqua em có việc cũng xách đờ rem thằng em ra chạy thấy mượt mà khỏe kinh, tính ra không có cào cào thì dream vẫn khỏe và thông dụng, dễ sửa khi đi phượt cụ nhỉ :D
ah mà em k bít sài thẻ, haha, mà em nghe nói trên tây bắc ít cột lắm phải không ag, toàn đem theo tiền mặt đi thì phải :-s

exciter1288

Xe đạp
Phượt là khá nguy hiểm nên cụ phải cẩn thận chuẩn bị đầy đủ đó, thuốc men cầm cho đủ vào, la bàn, đồ sửa xe, lương khô
hức hức hức, cái quan trọng nhất là chăn hơi 37*c di động thì em chưa có, lại vạn dặm độc hành mang theo ảnh thánh nữ vậy cụ ag ~.~

26c-01430

Xe tải
Cụ đi tây bắc từ Hoà bình lên là đường bắt đầu có dốc nhiều, đèo thung khe, 81, có nhiều sương mù nên cụ đi chậm cho an toàn, khi nào cụ đi nhớ hú em cái nhá! Biết đâu em cũng đang trên đường, mình tình cờ gặp thì vui biết mấy!(em chuyên hà nội sơn la)
0982.059.000 em tên Ninh

gmb

Xe đạp
hqua em có việc cũng xách đờ rem thằng em ra chạy thấy mượt mà khỏe kinh, tính ra không có cào cào thì dream vẫn khỏe và thông dụng, dễ sửa khi đi phượt cụ nhỉ :D
ah mà em k bít sài thẻ, haha, mà em nghe nói trên tây bắc ít cột lắm phải không ag, toàn đem theo tiền mặt đi thì phải :-s
Đờ rem của e đi chục năm, đc 9v9 từ cách đây 4 năm r. Đi máy kêu rào rào nhưng đc cái leo đồi dốc thoải mái. Chứ kon wave s110 e leo Mai Châu mà có lúc nó như muốn trôi ngược xuống ý ạ :)) Đi vùng cao cụ cứ làm cái thẻ Agri nó cũng dễ kiếm hơn cụ ạ
Mà mùa này sương mù nhiều. Cụ làm cái giấy kính vàng dán vào fa đi cho chắc. Đi qua Thung Khe, Thung Muối khá là đẹp. Chợ Pà Cò nếu cụ chưa đi bao giờ thì đừng vào vì nó khá là lộn nhộn :))

exciter1288

Xe đạp
Cụ đi tây bắc từ Hoà bình lên là đường bắt đầu có dốc nhiều, đèo thung khe, 81, có nhiều sương mù nên cụ đi chậm cho an toàn, khi nào cụ đi nhớ hú em cái nhá! Biết đâu em cũng đang trên đường, mình tình cờ gặp thì vui biết mấy!(em chuyên hà nội sơn la)
0982.059.000 em tên Ninh
Cụ Ninh là người son la ag, em nhìn thấy 26c ag, em dự trung tuần tháng 11 đi, gặp nhau được thì hay, mình lại dầu ăn tý :x
chả giấu gì cụ, em cũng người thủy điện sông Đà :D, nói sợ các cụ chê cười chứ người tây bắc mà em mới đi chơi sapa lào cai yên bái là nhiều, chứ còn lại mù tịt :P
ở đấy mà cũng chưa từng chạy xe qua cun với thung khe bh, xấu hổ quá nên nay phạt mình xách chai dầu ăn đi cho biết :x

exciter1288

Xe đạp
Đờ rem của e đi chục năm, đc 9v9 từ cách đây 4 năm r. Đi máy kêu rào rào nhưng đc cái leo đồi dốc thoải mái. Chứ kon wave s110 e leo Mai Châu mà có lúc nó như muốn trôi ngược xuống ý ạ :)) Đi vùng cao cụ cứ làm cái thẻ Agri nó cũng dễ kiếm hơn cụ ạ
Mà mùa này sương mù nhiều. Cụ làm cái giấy kính vàng dán vào fa đi cho chắc. Đi qua Thung Khe, Thung Muối khá là đẹp. Chợ Pà Cò nếu cụ chưa đi bao giờ thì đừng vào vì nó khá là lộn nhộn :))
nghe thích ghê lun :-w ah.cụ hướng dẫn giúp em cụ thể cái giấy vàng là như nào được k ag?em đọc mấy 4r cũng nói đến mà chưa thông lắm :D ham muốn quá nên đầu óc mụ mị rùi. là mua giấy bóng màu vàng (vàng dư lào là được, mua ở đâu?) để dán vào pha đi, dễ nhìn trong thời tiết nhiều sương mù ah.hihi

Min.dkny

Xe hơi
Em nghĩ cụ đi mộc châu thì cần mang thêm 1 can xăng 2 lít và bộ vá xăm . em cũng từng đi 1 lần lên có kinh nghiệm thế thôi ạ .
Cụ mang thêm áo mưa nữa vì thi thoảng ở đó đang nắng mà vẫn mưa như thường . Trước em đi Wave . cụ mà đi ex thì nhất rồi còn gi
Cụ để ý xxx ở đoạn Lương sơn và chỗ Mai sơn gần mộc châu ý . đi đúng tốc độ thôi ko xxx thịt đấy ạ