Xin tư vấn mua xe FC 1.8 MT

Barak

Xe đạp
E muốn cưới FC 1.8 MT, tuy nhiên k biết mua bây jờ giá đã tốt chưa hay đợi sang tháng 4 các bác nhỉ? Thành thật mong lời khuyên (kể cả ném đá hay bắn liên thanh... ) từ các bác

fordhaiphong

[Tịch thu bằng lái]
Mua ngay và luôn bác ah! :) , em đã pm cho bác giá tốt nhất rồi nhé ! Có gì ới em 1 câu.

halogelcar

Xe buýt
đây là ý kiến của em: em đợi sang tháng 4 xem thế nào đã! còn cụ máu thì LUÔN cho NÓNG cụ ạ!

Barak

Xe đạp
Mình lướt qua Web của hãng Ford, thấy giá FC 1.8 MT là ~513tr mà sao các đại lý lại báo cao thế nhỉ. Tính ra tiền Việt tận 515tr cơ. Mà hãng còn chiết cho các đại lý nữa cơ nhỉ???
Có bác nào giải thích júp k?

fordhaiphong

[Tịch thu bằng lái]
Hic, bác ơi tỷ giá USD vừa mới điều chỉnh tăng lên, giá trên web của hãng chưa cập nhật tỷ giá mới bác ah! Hãng chiết khấu cho đại lý bọn em được bao nhiêu đâu bác ! Giá cả nó có khung của nó, sản phẩm tung ra thị trường đều được nghiên cứu kỹ càng cả, bán đắt thì ko ai mua mà bán rẻ thì phá sản. Tại sao dòng BMW và Mec lúc nào cũng có chỗ đứng trong phân khúc xe hạng sang, đắt tiền.
Có bác nào mua được em X6 với giá của em Esc....Em xin hàng luôn...(b)

FTIR

Xe hơi
có bác nào có FF MT chạy rồi cần bán thì PM cho mình với nhé, cũng đang muốn cưới 1 em về cho vợ cả nó hành đây:101:

Barak

Xe đạp
Cụ HaiPhong ơi, giá cụ đưa ra là tốt rồi nhưng chưa fải là tốt nhất cụ ạ. Mình rất thích phong cách tiếp thị của cụ đấy. Hưng-091904904

Uglycar

Xe đạp
Em cũng đang có ý rinh một em FF 1.8 MT, bác F HP pm cho em biết giá luôn nhé, nhưng nếu cao hơn giá trên WEB của Ford thì không cần đâu! Em vừa thấy bên Ngô Thì Nhậm gọi điện nói: Giá đó vẫn là giá báo thôi, anh cứ ra chỗ em, bọn em làm giá tốt nhất cho anh. Chẳng biết tốt nhất là thế nào các cụ nhỉ????????

fordhaiphong

[Tịch thu bằng lái]
Cụ HaiPhong ơi, giá cụ đưa ra là tốt rồi nhưng chưa fải là tốt nhất cụ ạ. Mình rất thích phong cách tiếp thị của cụ đấy. Hưng-091904904
Cảm ơn cụ !
Bên em bán hàng theo tiêu chí ! Giá đâu tốt, giá mình còn tốt hơn.
Vì thế bác cứ tham khảo các nơi khác đi, giá nơi nào tốt hơn chỗ em thì bác có thể chọn lựa mà. Khách hàng là thượng đế, quyền lựa chọn nằm ở khách hàng !
Rất mong bác và em hợp tác thành công !

Kojiro

Xe tải
Tầm này cụ mua xe là sướng nhất rồi, trước Tết thì :'(:'(:'( ôi thôi.
Em mới mua trước Tết (ta) có sao đâu, hay ý bác là Tết Tây? Mua giờ thì $ hơi tăng nên đắt hơn tý

bslong

Xe hơi
Website
www.stockbiz.vn
Em mới mua trước Tết (ta) có sao đâu, hay ý bác là Tết Tây? Mua giờ thì $ hơi tăng nên đắt hơn tý
Chạy thuế cụ ơi, thuật ngữ được nhắc đến lúc đó là "kênh bi nhiêu" :'(:'(:'(

vôlangday

Xe tăng
Cụ chủ thớt cứ để tháng 4 rồi hãy mua, sẽ có sự thay đổi đấy ạ ! Chúc cụ có vợ hai mơ ước !:21:

halogelcar

Xe buýt
Cảm ơn cụ !
Bên em bán hàng theo tiêu chí ! Giá đâu tốt, giá mình còn tốt hơn.
Vì thế bác cứ tham khảo các nơi khác đi, giá nơi nào tốt hơn chỗ em thì bác có thể chọn lựa mà. Khách hàng là thượng đế, quyền lựa chọn nằm ở khách hàng !
Rất mong bác và em hợp tác thành công !
HP-HN 1 quãng đg test xe hay đấy chứ! dạo này dưới HP có cái gì mơi mới ko bác:P:P:P!

fordhaiphong

[Tịch thu bằng lái]
HP-HN 1 quãng đg test xe hay đấy chứ! dạo này dưới HP có cái gì mơi mới ko bác:P:P:P!
Năm mới có nhiều cái mơi mới lắm bác ah, rảnh rỗi ghé qua chỗ em chơi nhé !
Bác sẽ thấy nhiều cái mơi mới...(b)

hoangyenF430

Xe tăng
Bác Forhaiphong ơi , gấu nhà em bẩu là xe thì đẹp nhưng toàn thấy ghế nỉ chả thấy ghế da đâu cả nên gấu quyết kô cho mua , cáo lỗi với cụ nhé :redface:

fordhaiphong

[Tịch thu bằng lái]
Bác Forhaiphong ơi , gấu nhà em bẩu là xe thì đẹp nhưng toàn thấy ghế nỉ chả thấy ghế da đâu cả nên gấu quyết kô cho mua , cáo lỗi với cụ nhé :redface:
Hic, gấu đã quyết vậy thì em cũng chịu thui, ghế nỉ mình có thể thay ghế da, nếu không thay thì mình có thể bọc da lên mà...*-)
Mong sao gấu nhà bác xem lại quyết định của mình, nếu đổi ý thì tốt ! (k)

mrthuongcapital

Xe hơi
Kính thưa với cụ là cũng không thể biết là sang thang 4 mua xe sẽ giảm giá. Điều quan trong là cụ mua xe đáp ứng với mục đích sử dụng của cụ thôi chứ cứ đợi thì khác ji " Nằm há miệng chờ sung dụng". Vì cứ đà này giá USD tăng, sắp tới giá xe đang chuẩn bị tăng. Còn giá cả cụ mua ở đâu cũng vậy thôi no có khung cua no rồi. Mua xe cụ hãy quan tâm về dịch vụ chăm sóc khách hàng trước và sau bán hàng cụ nhé ! Chúc cụ sớm mua được xe ưng ý!

fordhaiphong

[Tịch thu bằng lái]
Kính thưa với cụ là cũng không thể biết là sang thang 4 mua xe sẽ giảm giá. Điều quan trong là cụ mua xe đáp ứng với mục đích sử dụng của cụ thôi chứ cứ đợi thì khác ji " Nằm há miệng chờ sung dụng". Vì cứ đà này giá USD tăng, sắp tới giá xe đang chuẩn bị tăng. Còn giá cả cụ mua ở đâu cũng vậy thôi no có khung cua no rồi. Mua xe cụ hãy quan tâm về dịch vụ chăm sóc khách hàng trước và sau bán hàng cụ nhé ! Chúc cụ sớm mua được xe ưng ý!
Em vote cho cụ rồi đấy, cụ nói câu này chuẩn không cần chỉnh luôn.
Các cụ có mua xe cho mình, cho bạn hay cho người thân thì cứ ới cho em nhé ! Các bác luôn là thượng đế của em !
Chúc các bác luôn vui !

Barak

Xe đạp
E vừa đàm fán đến giá 26700$ và đc khuyến mại thêm lót sàn, bạt phủ, bọc vô lăng, dán film 3M, nước hoa. Chẳng biết giá thế có hợp lý k các bác? E rất máu có xe rồi đấy. Sợ vài bữa nữa quen k có xe lại k muốn mua thì toi ? tỏi...