Xin ý kiến các bác về Hasco Thái Thịnh

zoom

Xe hơi
Em có bảo hiểm Liberty, đang định mang ra đây (có trong danh sách gara của nó, lại gần nhà) tút tát sơn sửa lại tý ty cho nó sạch sẽ. Không biết chỗ này làm chất lượng thế nào các bác nhỉ? Em không cần nhanh, chỉ cần chất lượng sơn tốt.

Ngoài ra, bác nào biết Bảo hiểm Liberty có thể mang sang gara khác làm, mình trả tiền trước rồi đòi lại sau được không? Em thì vẫn muốn mang vào hãng sơn cho chuẩn, có điều mấy gara Hyundai lại chưa làm ăn được với các bác Liberty này.

Copra

Xe buýt
Theo ít kinh nghiệm của em thì nếu tiền của cụ rảnh (khoảng 1-2 triệu) thì cụ mang ra hãng mà sơn rồi về thanh toán với BH sau. Thường là phải 2 tuần thì xiền mới trở lại tài khoản của cụ. Em mới đi xe, kinh nghiệm ít nên ra vào Toy Mỹ Đình thường xuyên. hic hic... Lâu dài chưa biết nhưng nhìn bề ngoài nước sơn của chỗ này làm long lanh, chẳng kém gì sơn nguyên bản.
Nhà em cũng gần Hasco Thái Thịnh nhưng em chưa ngó ngàng đến chỗ này lần nào cả.

belancer

Xe buýt
Hồi xưa em làm Hasco vài lần (bảo hiểm mà, năm nào cũng cho xe vào tút tát lại).
Chất lượng không đều, có lần thì làm được, có lần thì nhìn lem nhem lắm. Và có lần để xe ở đó vài ngày bị bụi sơn làm bẩn kính, làm em phải đi vệ sinh lại kính.

Sau đó em chuyển sang là To Láng hạ cũng OK.

theph

Xe điện
Cụ dùng Liberty thì có thể vào AutoClub. Hôm trước em vào đó thấy cũng ổn.

zoom

Xe hơi
Autoclub em cũng thấy trong danh sách của Liberty nhưng cũng thấy có cụ chê. Không hiểu thế nào. Em chỉ nghĩ là chính hãng thì họ có bảng mã màu sơn của mình, sẽ chuẩn hơn. Ngại nhất là các bác ở ngoài pha màu không chuẩn.

Xe em Hyundai không biết vào Toy thì có ok không các bác nhỉ? Hay là bị cá chê.

skull

Xe buýt
Em vẫn cung cấp lốp cho Hasco 98 thái thịnh, em thấy lượng khách trung bình, thủ kho rất khó tính, kế toán thì tạm được, bảo vệ có vẻ chuyển nghiệp. Riêng về phần quản lý có anh Cường, người miền Nam, ít tiếp xúc nhưng có vẻ làm việc chuyên nghiệp, trách nhiệm. Các bác vào đó nên gọi anh Cường giám đốc điều hành ra. Có lẽ sẽ ok hơn. ĐT cường hasco: 0904229030.