xin ý kiến cung đường đi điện biên

Nhôm nhựa

Xe điện
Chào các cụ, sắp tới em có công việc ở ĐIện Biên, em dự tính đi xe khách. nhưng mấy cậu cùng làm lại thích tự đi nên em tra được cung đường trên gu gừ mép như này, vậy em xin hỏi là đi theo đng này có thông suốt không ? có đoạn nào đang làm đường hay có đoạn nào không đi đc không . nếu là đi đng QL6 qua Hòa Bình, Mộc châu thì em không phải lên đây hỏi đâu ạ. Em chỉ lạ đường đoạn từ Thu cúc, xe đi là sedan k hải gầm cao :) cảm ơn các cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Ti tach

Xe buýt
Cụ post cái mã giề mà chả đọc được thì góp ý làm sao?. Nhưng nói chung Sedan đi điện biên OK chỉ lo cụ đi đến Apachải(cực tây của tổ quốc) thôi :-ss

Chỉnh sửa cuối:

Nhôm nhựa

Xe điện
Cụ post cái mã giề mà chả đọc được thì góp ý làm sao?. Nhưng nói chung Sedan đi điện biên OK chỉ lo cụ đi đến Apachải(cực tây của tổ quốc) thôi :-ss
em cop cái mã HTML trên google map mà lên đây em k biết pết thế nào, em đành chụp màn hình cái ảnh bản đồ, em sửa rồi đấy cụ ạ, cảm ơn cụ đã góp ý.
nhưng mà ý em là em hỏi đường đoạn từ cổ tiết đi Thu cúc, rẽ theo QL 37 sang đng QL6 ấy, đoạn đấy em chưa đi, và hiện tại có bị đào xới gì không ấy :D

namffp

Xe máy
e
nhưng mà ý em là em hỏi đường đoạn từ cổ tiết đi Thu cúc, rẽ theo QL 37 sang đng QL6 ấy, đoạn đấy em chưa đi, và hiện tại có bị đào xới gì không ấy :D
Sedan đi tốt cụ ạ.
Đường từ cầu Trung Hà, Thanh Sơn, Thu Cúc, Phù Yên, Bắc Yên, ngã 3 Cò Nòi, Sơn La....Điện Biên.
Đoạn Thu Cúc đi QL37 đẹp, chẳng đào xới gì hết. Đoạn Phù Yên, Bắc Yên, ngã 3 Cò Nòi thì đường không xấu, ít xe nhưng cũng có đoạn dốc, cua gắt, không nên chủ quan quá (đèo Chen)
Cảnh sắc cũng khá hùng vĩ đấy, gần cầu Tạ Khoa có đoạn đi qua Hồng Ngài, vùng đất của vợ chồng A Phủ, cụ ghé qua chơi tí :)