Đánh giá Xtrail 2021

thanhphong1998

Xe điện
Trông chắc chắn và nam tính. Có ảnh đuôi xe không cụ ?

hubugi

Xe buýt
Vậy giờ họ xả "những model cũ" - giá hợp lý.
Đợi model này, có nhẽ là "bao giờ cho tới tháng 10"

FONEF

Đi bộ
Đợt tới ko biết đơn vị nào phân phối Nissan ở VN bác nhỉ

Nissan_NDH

Xe hơi
các cụ cứ mung lung bản mới bên nước ngoài sẽ về Việt Nam, cá nhân em làm ở hãng chưa có chút thông tin gì cả các cụ nhé. tương lai xa thì không biết thế nào, ko biết bao nhiêu năm nữa >còn xtrail hiện tại đang bán rất chạy vì giá nó tốt + hỗ trợ trước bạ từ nhà nước nữa ạ. các cụ có nhu cầu lấy sớm em khuyên chân thành, còn không đợi mòn mỏi cũng không thấy bản mới về VN mà lúc chốt mua bản hiện tại hết ngâu giá lại tăng 20 triệu nữa phí ạ.

Arienth

Xe hơi
các cụ cứ mung lung bản mới bên nước ngoài sẽ về Việt Nam, cá nhân em làm ở hãng chưa có chút thông tin gì cả các cụ nhé. tương lai xa thì không biết thế nào, ko biết bao nhiêu năm nữa >còn xtrail hiện tại đang bán rất chạy vì giá nó tốt + hỗ trợ trước bạ từ nhà nước nữa ạ. các cụ có nhu cầu lấy sớm em khuyên chân thành, còn không đợi mòn mỏi cũng không thấy bản mới về VN mà lúc chốt mua bản hiện tại hết ngâu giá lại tăng 20 triệu nữa phí ạ.
Em tìm đỏ mắt không thấy xếp hạng nissan trong top 10 ở VN bao giờ

Ericsson337

Xe buýt

sonbosstb

Xe tải
Đúng rồi cụ Nissan Chưa bao giờ xếp hạng tốp xe bán chạy nhất ở Việt Nam do nhiều yêu tố, tâm lý chug khi mua xe ô tô phải mua xe của Toyota ( đấy là về thương hiệu) còn xe đẹp phải của Kia, Huyndai, Madaz.. chứ Nissan lại không có các cái này, thứ Nissan Có là Chất lượng thì ít người lại biết đến.
Ở trên cụ nói: Xtrail đang bán rất chạy do giá tốt và hỗ trợ từ Nhà nước
Dưới cụ bảo: Nissan chưa bao giờ xếp hạng Top xe bán chạy ở Việt Nam!
Vậy ý nào là chuẩn ạ? Nếu Xtrail mà bán chạy, thì những San, Tuc, 4Tun, Crv,... nó bán cỡ nào. Bảng xếp hạng phải zoom lên mới nhìn thấy doanh số của xTrail đó cụ.

TâmNissanQ10

[Tịch thu bằng lái]
Em tìm đỏ mắt không thấy xếp hạng nissan trong top 10 ở VN bao giờ
Do tâm lý khách hàng hưởng ứng theo số đông bác ạ, tâm lý chung của người của người tiêu dùng nước mình có suy nghĩ " thấy nhiều người chạy chắc chắn là xe ngon bổ rẻ". chứ em thấy con X-Trail 2021 này mà về VN giá đẹp là cũng cháy hàng như Xpander.
Nissan Rouge Xrail 2021.jpg

Clear

Xe buýt
Do tâm lý khách hàng hưởng ứng theo số đông bác ạ, tâm lý chung của người của người tiêu dùng nước mình có suy nghĩ " thấy nhiều người chạy chắc chắn là xe ngon bổ rẻ". chứ em thấy con X-Trail 2021 này mà về VN giá đẹp là cũng cháy hàng như Xpander.
Thường mọi người mua xe theo cái tai, con mắt chứ ít ai hiểu biết tường minh về cái xe đã đi, đang đi và sẽ mua. Cũng phải thôi vì xe ô tô hiện đang là tài sản lớn, chỉ sau bất động sản, nhưng thời gian và độ phổ cập thì ngắn ngủi.
Em nghĩ rằng tới đây các xe đắt tiền của Nissan sẽ tăng giá trị trở lại như thời gian trước, chứ không đi theo hướng sản xuất xe giá rẻ làm giảm giá trị thương hiệu mà họ dày công khó nhọ tạo nên, là hãng xe duy nhất của Nhật gây dựng thành công ở châu Âu và Bắc Mỹ.
Từ kinh nghiệm, cá nhân em thấy rằng, giá xe phải phản ánh đúng chất lượng, giá trị thương hiệu, không quan trọng đắt rẻ. Quan trọng nhất để có được thị phần là các dịch vụ sau bán xe phải được làm tốt, dịch vụ và giá lại phải cạnh tranh được với các hãng tốt hơn.
Làm đc điều này là trúng 2 mục đích. Mục đích lớn là giữ vững giá trị thương hiệu, gia tăng tạo được uy tín từ những người hiểu biết về quá trình vận hành 1 cái xe nó an toàn, tin cậy, tiện nghi, thân thiện và rẻ như thế nào, từ đây là kênh quảng bá thưcj tế tai và mắt cbo những người chưa biết rõ về xe, giúp họ biết được giá trị sử dụng tốt, rẻ của chiếc xe mà họ định bỏ qua.

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
-Trong pk cuv hạng C ở bên Mỹ thì 3 con Rav4, CR-V và X-Trail- Rogue thay nhau dẫn đầu, nhưng Nissan để mặc con T32 ra đời từ 2013 đến giờ ko thèm ra model mới nên e nó nom mới lỗi mode nv, số phận cũng chả khác gì con Outlander ra đời từ 2012. Còn về VN muốn bán chạy thì kiểu dáng phải bắt mắt, giá hợp lý...chứ đắt thì nhìn gương Forester, hàng xấu và lỗi mode thì có con Outlander và X-Trail hiện đang bán đấy, ế sưng ngay, mặc dù chạy thì còn hay hơn mấy con bán chạy như CX-5, Tucson hay 3008?

DODuySon

Xe tăng
Trước đây NVN nhập teana từ Mỹ về, k biết có nhập Xtrain 2021 Mỹ về k nhỉ !

showluozixiang

Xe buýt
Em nghĩ X trail thế hệ mới sẽ được TC motor ưu tiên phân phối đầu tiên trong kỷ nguyên mới của nissan tại vn. Con này vừa bán ra tại Bắc Mỹ phản hồi tốt.ngoại thất cao to nam tính, nội thất tinh tế theo mắt của em đẹp hơn cr-v và rav4 ngang cx-5.