[Funland] Xu hướng mới all service in one(share mặt bằng) đang phát triển à

lamboghi

Xe tải
WinMart+ bắt đầu xuất hiện thay thế VinMart+: tích hợp thêm nhà thuốc Phano, có cả dịch vụ Techcombank lẫn trà sữa Phúc Long

WinMart+ bắt đầu xuất hiện thay thế VinMart+: tích hợp thêm nhà thuốc Phano, có cả dịch vụ Techcombank lẫn trà sữa Phúc Long

Bên cạnh các kiosk Phúc Long, Masan đã tích hợp dịch vụ tài chính của Techcombank vào VinMart+ và gọi đó là mô hình CVLife (Convenient Life). Theo kế hoạch, Masan sẽ tiếp tục mở cửa hàng CVLife tại MPlaza vào ngày 20/10 tới đây, bao gồm Winmart, Techcombank, Phúc Long và Phano VMart.

Thằng TGDD cũng đang chơi chiêu này

banmotnucuoi

Xe lăn
Xu thế thôi, các cửa hàng mờ riêng nhưng doanh thu ít, ko đủ tiền thuê mặt bằng giờ thu hẹp lại 1 điểm.
Nếu cái nào phát triển thì thuê thêm ở gần đấy.

Bên cạnh các kiosk Phúc Long, Masan đã tích hợp dịch vụ tài chính của Techcombank vào VinMart+ và gọi đó là mô hình CVLife (Convenient Life). Theo kế hoạch, Masan sẽ tiếp tục mở cửa hàng CVLife tại MPlaza vào ngày 20/10 tới đây, bao gồm Winmart, Techcombank, Phúc Long và Phano VMart.

Thằng TGDD cũng đang chơi chiêu này

MWG họ có chiến lược cả mà bác, của họ là cơi nới (tìm mặt bằng đẹp sau đó cơi nới dần ra 2 bên) còn cái kia của họ là tận dụng.
Hiện giờ dưới ảnh hưởng của dịch, thì ko gì là ko thể. Nhưng trông chiến lược tiếp cận trong mảng bán lẻ MWG vẫn xịn xò hơn.

Spike

Xe tăng
MWG họ có chiến lược cả mà bác, của họ là cơi nới (tìm mặt bằng đẹp sau đó cơi nới dần ra 2 bên) còn cái kia của họ là tận dụng.
Hiện giờ dưới ảnh hưởng của dịch, thì ko gì là ko thể. Nhưng trông chiến lược tiếp cận trong mảng bán lẻ MWG vẫn xịn xò hơn.
Kiểu cố nhét tất cả vào 1 ấy cụ nhể. Ông MWG thì kiểu như muốn cả khu phố buôn bán là của mình còn ông Winmart+ kia, đã bé còn cố biến mình thành trung tâm thương mại.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Em cũng đang thừa sàn mặt bằng văn phòng, cụ nào kết hợp nhỉ ^^
Hay cụ để bên em khai thác cho, em cũng có sàn VP và đã cho thuê, tiện tay làm chân cho thuê với quản lý khách thuê kiếm tí %.