Xuân Mai 110mm nước mưa 12-7-2010

Vulcan4x4

Xe buýt
Website
www.vulcan4x4.com
Vì mới đi lần đầu nên Triton Thiên Thanh này khá là cẩn thận, luôn luôn ngó trước ngó sau rồi mới vào

Đã vậy đằng sau luôn có sự hổ trợ không mệt mỏi của đồng đội luôn dõi theo bước chân của đồng chí ấy

... đúng rồi... chân to lên.... trái trái phải phải... rất chuẩn!

Chỉ nghe phía trước hự một tiếng

Kiếng lái từ từ và nhẹ nhàng kéo lên, máy lạnh lại chạy rù rì

.... haaiizzz bài mình thích ở đĩa nào ấy nhỉ?!?

Chỉnh sửa cuối:

ngheolam

Xe đạp
Ước gì mình cũng biết lái xe như các anh ý\:D/

anchibui

Xe điện
Nhìn Phê vãi! Toàn các bác có điều kiện, xe nào cũng quá đẹp. Thèm!!!

ML320

Xe hơi
Có mỗi cái đường đi tắt sang trường bắn Hòa thạch uống bia với thằng bạn các bác cầy nát hết thế này.

Xachxovacxi

Xe tải
Xe bác Cua nhìn đơn giản, gọn nhẹ thế mà óp cũng đâu có kém gì mấy em chân to => Tài già :D

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Ôi noí chung là vãi lái quá. Khâm phục ko để đâu hết ^:)^

Hoá ra con G thứ 2 cuả OF là cuả bác phamhunga, bác cho em hỏi con xe cuả bác có độ gì thêm lỗ muĩ ống thở ống xả ko mà bác đi ngập nước ngang nóc cabô phê thế. Em có con xe giống bác mà chưa có điêù kiện thử nước thế bao giờ, bác chỉ giúp mấy câu cho em yên tâm với? bác có thêm lỗ mũi ko và khi bác lội nước thế là ống xả hoàn toàn chìm trong nước ạ?

Tiện thể các bác hội off cho em hỏi thăm với: em thấy các bác toàn xe mâm offset âm rất ngon, em muốn mua 1 bộ âm sâu như thế cho con G cuả em, xe giống y chang như bác phamhunga hay gas69 (235/85/R16) Mong các bác giúp em với. Mâm đúc thì tốt, ko có thì mâm sắt em cũng chơi ạ.

phamhunga

Xe tải
Nexus viết
Ôi noí chung là vãi lái quá. Khâm phục ko để đâu hết ^:)^

Hoá ra con G thứ 2 cuả OF là cuả bác phamhunga, bác cho em hỏi con xe cuả bác có độ gì thêm lỗ muĩ ống thở ống xả ko mà bác đi ngập nước ngang nóc cabô phê thế. Em có con xe giống bác mà chưa có điêù kiện thử nước thế bao giờ, bác chỉ giúp mấy câu cho em yên tâm với? bác có thêm lỗ mũi ko và khi bác lội nước thế là ống xả hoàn toàn chìm trong nước ạ?

Tiện thể các bác hội off cho em hỏi thăm với: em thấy các bác toàn xe mâm offset âm rất ngon, em muốn mua 1 bộ âm sâu như thế cho con G cuả em, xe giống y chang như bác phamhunga hay gas69 (235/85/R16) Mong các bác giúp em với. Mâm đúc thì tốt, ko có thì mâm sắt em cũng chơi ạ
.
Xe Mec G đó không phải là của E đâu ợ mà là của bác Trung. E đang đi chiếc patrol thôi. Chiếc Mec G này đã độ cổ hút rồi bác à. Còn ống xả thì sâu nữa vẫn ok mà bác. Bác có thể nhìn thấy ảnh của xe BJ khi lội trong hồ nhà bác Trung.

Đây là một số ảnh Mec G lội nước sâu bác Nexus à.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Tại em thấy bác post mấy cái clip ở thớt bên kia - hoá ra con G cuả bác Trung, nick gì bác nhể, bác ko post luôn cái xe G đấy cắm đầu xuống ao luôn, ao nhà mà sao bác Trung ko biết nông sâu à? độ cổ hút lỗ mũi phải ko bác, còn ống xả mà dìm dưới nước lỡ buông chân ga ra liệu có bị xộc nước vào ko? chả lẽ cứ phải đạp ga liên tục?
Còn 1 chiếc Defende nưã ko biết thuộc về bác nào may mắn thế ạ?

74hangb2

Xe tải
Em nhìn đường các bác đã đi vừa choáng, vừa khâm phục ^:)^

Chỉnh sửa cuối:

phamhunga

Xe tải
Nexus viết
Tại em thấy bác post mấy cái clip ở thớt bên kia - hoá ra con G cuả bác Trung, nick gì bác nhể, bác ko post luôn cái xe G đấy cắm đầu xuống ao luôn, ao nhà mà sao bác Trung ko biết nông sâu à? độ cổ hút lỗ mũi phải ko bác, còn ống xả mà dìm dưới nước lỡ buông chân ga ra liệu có bị xộc nước vào ko? chả lẽ cứ phải đạp ga liên tục?
Còn 1 chiếc Defende nưã ko biết thuộc về bác nào may mắn thế ạ?
Bác Trung không có nick bác à. Còn cái ao nhà bác Trung thì dĩ nhiên là ai cũng biết sâu cỡ nào mà. Cổ hút thì độ ở tai bên phụ. Còn khi xe ngập sâu hơn nữa thì không cần ga, cửa bô nước cũng không vào được. Ở Hà nội có 2 chiếc defender thì chiếc defender 110 là của bác Tín còn chiếc defender pickup là của bác Thành. E có thêm mấy bức ảnh của Mec G nữa.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
còn đây là con xe G cuả em. Nhìn các bác vùi dập con G trong cái ao thấy xót quá. Đi thế thì xử lý gầm, dầu trục, dầu cầu thì thay liên tục à.

Các bác hội offroad chỉ giúp em chỗ mua bộ mâm offset âm nhé. (b)

chuoihot01

Đi bộ
hẹn ngày đẹp trời em mua được xe các cụ cho em theo với nha\:D/

HI_CLASS

Xe điện
Nhìn các bác OFFROAD mà cứ như thừa xe đem phá đó, em sợ quá

Matizcoi

Xe cút kít
cách đây hơn 1 năm, em có đưa nhà ngoại lên Lương Sơn đi gọi hồn ...
chả hiểu chỉ dẫn thế nào, chơi ngay vào đường tập tăng này ...
đi trước em là chú chạy taxi, cũng matiz như em ...
hôm ấy trời cũng mới mưa xong nên trơn lắm, leo được 1 đoạn, lên tới hết quả đồi thứ nhất thì xe em bị ban ti nê, vợ mới mẹ vợ xuống ủn nên em cũng thấy hãi, chấp nhận quay lại đi đường vòng ...
tới nơi, ngồi chơi hơn 1 h đồng hồ mới thấy chú taxi kia xuất hiện, vẫn phải quay lại như em nhưng 1 quả lốp đã ra đi vì bị vỡ tan tại trận, 1 quả khác ngắc ngoải vào thị trấn mua mới, xót như xát muối ....
Giờ xem ảnh các bác offroad tại trận địa này, chinh phục nó mà em thấy sướng lây :D