[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] - Xưởng mộc Hà Nội - Thi công nội thất giá xưởng-Chất lượng - Uy tín

Giá
1 VNĐ

ORIJEANS

Xe container
Alo alo.
Các cụ mợ ơi nên dùng đồ của nhà cụ thớt ạ. E đóng full đồ các hạng mục ở đây ạ. Gỗ thịt, gỗ công nghiệp. Trần gỗ, vách gỗ. Khách, bếp, ăn, sofa, ngủ lớn, ngủ bé, ngủ già, ngủ trẻ… k thiếu gì ạ. :)
Tất cả mọi thứ đều ok, yên tâm tuyệt đối. Bảo hành, bảo trì rất trách nhiệm ạ.
Nhân đây e cũng cảm ơn cụ chủ đã dành thời gian và công sức cho công trình nhà e ạ. Thực sự e rất hài lòng ạ! E cũng xin lỗi cụ chủ khi công trình đã xong mấy tháng rồi mới lên đây viết dc cái comment này ạ! :)

xuongmochanoi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
xuongmochanoi.com
Alo alo.
Các cụ mợ ơi nên dùng đồ của nhà cụ thớt ạ. E đóng full đồ các hạng mục ở đây ạ. Gỗ thịt, gỗ công nghiệp. Trần gỗ, vách gỗ. Khách, bếp, ăn, sofa, ngủ lớn, ngủ bé, ngủ già, ngủ trẻ… k thiếu gì ạ. :)
Tất cả mọi thứ đều ok, yên tâm tuyệt đối. Bảo hành, bảo trì rất trách nhiệm ạ.
Nhân đây e cũng cảm ơn cụ chủ đã dành thời gian và công sức cho công trình nhà e ạ. Thực sự e rất hài lòng ạ! E cũng xin lỗi cụ chủ khi công trình đã xong mấy tháng rồi mới lên đây viết dc cái comment này ạ! :)
Dạ em cảm ơn Cụ ạ! Được Cụ chủ và Gia Đình hài lòng là nhà em vui lắm rồi ạ. cảm ơn Cụ và Gia đình đã tin tưởng giao đồ cho nhà em làm!
Nhà em là xưởng tư nhân cũng chưa phải là to tát gì, nên mọi việc đều được trực tiếp làm, trực tiếp tham gia cùng thợ, và cũng có lẽ là do tính cách nên em cũng rất vui khi được cụ và rất rất nhiều Cụ Mợ trên diễn đàn ủng hộ, không những làm của nhà mình còn giới thiệu bạn bè người thân cho nhà em. Chính vì vậy nên cái xưởng nhỏ của nhà em luôn được duy trì công việc khá đều đặn cho anh em thợ.
Một lần nữa em rất cảm ơn Cụ và Gia Đình ạ!

shopnhimsoc

Xe điện
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com

shopnhimsoc

Xe điện
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com