[Cảnh báo] xxx bắt láo lỗi vượt đèn đỏ tại Giải Phóng rẽ Trường Trih

UPA.MH

Xe đạp
Website
www.wiido.vn
hơn 2 năm rồi em mới bị xxx bắt vào ngày hôm kia . Chuyện là em vượt đèn đỏ ở đoạn đường Láng - Lê Văn Lương, do núp sau cụ biển ngoại giao gạch chân nên em vững tay lái, ai ngờ đến chỗ đèn đỏ trên cầu em không thoát được nên bị xxx ra mời vào --> xxx ngồi trong bốt hỏi" sao lại vượt đèn đỏ " e bảo em bận vợ sắp sinh ( nói láo ý mờ ). xxx bảo thôi a tạo điều kiện cho đi nhanh , nộp 800 ra đây em bảo em ko có tiền , em chơi bài cù nhây 30 phút vào xin xong bị đuổi ra khoảng 10 lần cuối cùng em bị thịt mất 1 Loét ! :-@

PandaPanda

Xe máy
họa có điên mà bị mất tiền oan

sandisk35

Xe tăng
Xxx chỗ này hay bắt theo cảm tính. Đờ mờ đứng khuất oto xe máy đi sau oto là bắt bậy. Em cũng bị dừng 2b ở đây một lần. Em bảo ông đứng trước khuất 2 cái oto thì nhìn kiểu gì? Trong khi tôi đi còn mấy giây đèn xanh nữa. Em xin bb để ghi ý kiến mà không cho.

myong

Xe tải
Tham gia giao thông mà ai cũng nắm luật vững không vi phạm thì chắc đỡ đc nhiều

kudohmtu

Xe hơi
E cứ chắc cốp gần đến đèn mà còn tầm 3s xanh là e đứng im cho an toàn!

hoatienthanh123

Xe hơi
E cứ chắc cốp gần đến đèn mà còn tầm 3s xanh là e đứng im cho an toàn!
3s cụ không đi xe sau nó phóng lên tông mít thì làm sao ạ :D :D
Cháu hỏi ngu thế thôi, cháu cứ đúng luật mà đi :D Chứ đi khép nép sợ mấy ông xxx mấy ông càng lấn tới ^^

kudohmtu

Xe hơi
3s cụ không đi xe sau nó phóng lên tông mít thì làm sao ạ :D :D
Cháu hỏi ngu thế thôi, cháu cứ đúng luật mà đi :D Chứ đi khép nép sợ mấy ông xxx mấy ông càng lấn tới ^^
Gần gần đèn là e cứ đi chậm cụ à! Mà đoạn đường e đi cũng ít đèn đỏ nên cũng k quan trọng lắm ^^! E sợ nhất gặp các cháu đi đạp điện đèn đỏ mà cứ phóng vèo vèo thôi

0914014354

Xe điện
Iem có lần đi wave rẽ Nguyễn Công Trứ vào Lò Đúc xanh 2s sắp đèn vàng , lâu rồi , 1 ông vàng nhẩy phắt ra làm e tí đâm phải , mới làm mấy vại ở Tăng Bạt Hổ , hơi mặt giời tí , đc này trẻ , giơ gậy lên sau khi bánh trước e xục sát ban chỉ huy cu cậu , bẩu e , đề nghị a dừng xe , e hỏi , tôi phạm lỗi gì , cu cậu cứ 1 mực , a dừng xe tắt máy dắt lên hè , e hỏi lại , tôi phạm lỗi gì , cu cậu cứ 1 mực đòi tắt máy (lúc này biết là nhẩy ra hơi sớm đèn chưa đỏ nên ko bắt đc e lỗi đền đỏ rồi) đòi tắt máy dừng xe , e éo nói nữa. , định đi , cậu ta thò tay định rút chìa khóa xe e , e đập cho phát đau điếng kêu a 1 cái , rụt tay lại , nhìn e , xong quay lên nhìn sếp , sếp ngó đi chỗ khác , thế là cậu chả nói gì , lên hè đứng với sếp , mie , e đc thể (cho nó hả bia) om sòm cả ngã tư , xong về , tỉnh ngay ...nghĩ lại hối hận quá , mềnh ko nên mồm to với a í , mất lịch sự quá .

Helloimthunder

Xe hơi
hơn 2 năm rồi em mới bị xxx bắt vào ngày hôm kia . Chuyện là em vượt đèn đỏ ở đoạn đường Láng - Lê Văn Lương, do núp sau cụ biển ngoại giao gạch chân nên em vững tay lái, ai ngờ đến chỗ đèn đỏ trên cầu em không thoát được nên bị xxx ra mời vào --> xxx ngồi trong bốt hỏi" sao lại vượt đèn đỏ " e bảo em bận vợ sắp sinh ( nói láo ý mờ ). xxx bảo thôi a tạo điều kiện cho đi nhanh , nộp 800 ra đây em bảo em ko có tiền , em chơi bài cù nhây 30 phút vào xin xong bị đuổi ra khoảng 10 lần cuối cùng em bị thịt mất 1 Loét ! :-@
Nhây 30 phút mà k cho về còn lấy 1 loét làm gì :))

Helloimthunder

Xe hơi
Iem có lần đi wave rẽ Nguyễn Công Trứ vào Lò Đúc xanh 2s sắp đèn vàng , lâu rồi , 1 ông vàng nhẩy phắt ra làm e tí đâm phải , mới làm mấy vại ở Tăng Bạt Hổ , hơi mặt giời tí , đc này trẻ , giơ gậy lên sau khi bánh trước e xục sát ban chỉ huy cu cậu , bẩu e , đề nghị a dừng xe , e hỏi , tôi phạm lỗi gì , cu cậu cứ 1 mực , a dừng xe tắt máy dắt lên hè , e hỏi lại , tôi phạm lỗi gì , cu cậu cứ 1 mực đòi tắt máy (lúc này biết là nhẩy ra hơi sớm đèn chưa đỏ nên ko bắt đc e lỗi đền đỏ rồi) đòi tắt máy dừng xe , e éo nói nữa. , định đi , cậu ta thò tay định rút chìa khóa xe e , e đập cho phát đau điếng kêu a 1 cái , rụt tay lại , nhìn e , xong quay lên nhìn sếp , sếp ngó đi chỗ khác , thế là cậu chả nói gì , lên hè đứng với sếp , mie , e đc thể (cho nó hả bia) om sòm cả ngã tư , xong về , tỉnh ngay ...nghĩ lại hối hận quá , mềnh ko nên mồm to với a í , mất lịch sự quá .
Cụ may gặp xxx hiền đấy, gặp xxx cứng thì cụ mệt rồi. :D

ladanbacbo

Xe máy
Em đi làm thấy nhiều cụ bị thổi còi đoạn đầu đường nguyễn hữu thọ lắm, có cái biển cấm rẽ phải câc cụ để ý ko lại bị oan,
Hihi em đi dream nghèo nên cứ xi nhan đi bt he he

vuitinhhn

Xe tăng
ủng hộ tinh thần " nộp vào kho bạc " của cụ chủ

gncg

Xe hơi
Hướng này em toàn thấy dừng xe máy phụ nữ, với sinh viên thôi :D