[Thảo luận] XXX cài spy đo nồng độ cồn ở Ngã tư Láng Hạ Lê văn Lương

Big_D

Xe buýt
Em thấy bọn cái bang ở Bái Đính phải ra đây học mấy chú xxx này về khoản mặt dày.
Nếu cụ có ghi âm thì cho thằng này về quê luôn.

heroesdaubu

Xe điện
Trưa hôm qua em đưa vợ 2 của em vào chỗ rửa xe ở đường Lê Văn Lương chỗ mà bên ngoài có cái beer to đùng ngoài mặt đường ý. Vì lúc này chỗ rửa xe đông quá nên em tạm byebye về. Vừa mới ra cửa đi về hướng Láng Hạ đến ngã tư thì có chú XXX yêu cầu em dừng xe. Lạ nhỉ! mình sai gì đâu nhỉ! Thôi cứ đàng hoàng đỗ lại xem nó bẩu lỗi của mình là gì để mình rút kinh nghiệm. Sau đó em đỗ xe vào lề và đàng hoàng bước ra hỏi :"Anh sai lỗi gì hả em?" XXX đáp : "Anh không sai gì nhưng bọn em muốn đo nồng độ cồn". Em cười phá lên :"chắc chú em thấy anh đi từ quán beer ra chứ gì? Hehe! Tôi vào rửa xe các bố ạ.". Sau đấy thằng XXX cười nhưng vẫn muốn kiểm tra. Em bẩu "OK! các chú thử thoải mái." Sau đó em thổi cho nó vài lần và chẳng thấy gì. XXX bẩu : "Thôi anh em đứng ngoài trưa nắng anh hỗ trợ bọn em tý.". Em bẩu : "Anh có sai gì đâu. Các chú định làm gì?". Sau đấy XXX bẩu thôi anh đi đi.
Tóm lại bay giờ XXX cài spy ở các quán beer và gọi bộ đàm cho đồng bọn bắt đấy. Các cụ cẩn trọng nhé.
Em là em lớp cái anh xxx ăn mày này rồi đấy, đáng yêu tóa:D

LONG AN

Xe tăng
Website
www.greenway.sg
Hê hê,

Em thấy kiểm tra nồng độ cồn là tốt đấy chứ. Tuy nhiên, nó lại không thực hiện cái điều tốt đấy mà lợi dụng để làm cái khác.

Xxx xin hỗ trợ chán thật. Nếu mà cụ có tý cồn thì tha hồ mà xin xỏ nó nhá :D.

Loidaveco

Xe tải
Vụ xxx đứng ngoài quán bia có từ lâu rồi cơ mà cụ, nghe xxx trình bày e thấy khổ thân các chú ấy quá.

bentley8

Xe điện
xxx hồn nhiên quá, chắc tổ xxx đi đo nồng độ cồn đói rồi. Cơ mà em ủng hộ xxx làm chặt đo nồng độ cồn, từ em em suy ra, đi say rượu nguy hiểm bỏ xừ cho mình và người tham gia giao thông khác. Mất tí tiền cho tỉnh hẳn ko tái phạm nữa các cụ ợ. Ở nước ngoài drink and drive là tội hình sự mình xử còn nhẹ quá.

kazome

Xe buýt
"Thôi anh em đứng ngoài trưa nắng anh hỗ trợ bọn em tý." Em mà như bác em bo cho mỗi thằng vài tờ Trâu xanh polime luôn...nhưng ma "Trâu xanh Ngân Hàng Địa Phủ " Ý :D

NganPho

Xe hơi
Sao cụ không bồi dưỡng cho anh em tý, anh em tốn kém lắm mới được ra đứng đường mà

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com

trung_dd

Xe hơi
"Thôi anh em đứng ngoài trưa nắng anh hỗ trợ bọn em tý."

Không hiểu chúng nó nghĩ gì mà rặn ra được câu nào

hoangdole

Xe buýt
Quân "đinh tặc" đúng là lũ cướp ko thành quay lại ăn xin.

thule6

Xe điện
Có cụ nào ở gần đấy làm capcađơ kiếm cái ghi âm hoặc video để em cho bọn chúng về quê chăn nhợn ạ!

hnphoco

Xe đạp
Do em là lái mới trên OF nên cũng chưa có kinh nghiệm do đó em cũng thấy tiếc vì không mang ĐT ra ghi âm để phục vụ các cụ được. Tiếc quá!

ryalgiggs

Xe hơi
thông tin mới nhận được từ hiệp hội rửa xe: khuyến cáo các địa điểm rửa xe nên đổi địa điểm nếu có cửa hàng ăn nhậu ở gần

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Trưa hôm qua em đưa vợ 2 của em vào chỗ rửa xe ở đường Lê Văn Lương chỗ mà bên ngoài có cái beer to đùng ngoài mặt đường ý. Vì lúc này chỗ rửa xe đông quá nên em tạm byebye về. Vừa mới ra cửa đi về hướng Láng Hạ đến ngã tư thì có chú XXX yêu cầu em dừng xe. Lạ nhỉ! mình sai gì đâu nhỉ! Thôi cứ đàng hoàng đỗ lại xem nó bẩu lỗi của mình là gì để mình rút kinh nghiệm. Sau đó em đỗ xe vào lề và đàng hoàng bước ra hỏi :"Anh sai lỗi gì hả em?" XXX đáp : "Anh không sai gì nhưng bọn em muốn đo nồng độ cồn". Em cười phá lên :"chắc chú em thấy anh đi từ quán beer ra chứ gì? Hehe! Tôi vào rửa xe các bố ạ.". Sau đấy thằng XXX cười nhưng vẫn muốn kiểm tra. Em bẩu "OK! các chú thử thoải mái." Sau đó em thổi cho nó vài lần và chẳng thấy gì. XXX bẩu : "Thôi anh em đứng ngoài trưa nắng anh hỗ trợ bọn em tý.". Em bẩu : "Anh có sai gì đâu. Các chú định làm gì?". Sau đấy XXX bẩu thôi anh đi đi.
Tóm lại bay giờ XXX cài spy ở các quán beer và gọi bộ đàm cho đồng bọn bắt đấy. Các cụ cẩn trọng nhé.
Chắc chắn "con chim lợn" này nó mặc đồ thường.
Em có trò này: Gắng tìm ra nó rồi chửi bỏ mother nó đi. Tất nhiên là cạnh khóe thôi. Bao giờ nó chìa thẻ ngành ra thì dừng.Làm om lên cho thiên hạ biết cho vui :))

zil ba cầu

Xe đạp
"Thôi anh em đứng ngoài trưa nắng anh hỗ trợ bọn em tý."
Sao cụ chủ không bảo: mày nói lại để anh ghi âm. anh hỗ trợ cho mày lên báo, đỡ phải đứng đường trời nắng, khổ ra.

xe than

Xe tăng
Thứ trưởng nào thế bác ui?
Đồng chí lê thế tiệm khi đó là thứ trưởng thường trực chứ ai,nguyên văn là ( ngoài đấy nắng mưa bụi bặm mà ai cũng xung phong ra,không biết ngoài đấy có gì hấp dẫn thế nhỉ)em vẫn nhớ và chịu trách nhiệm cm của mình.

QuangMaybach

Xe điện
Cụ chủ lần sau kêu vào quán hỗ trợ cho vài cốc xem dám uống ko :))

dr.julio

Xe đạp
mai phải ra đấy làm cốc xem sao

cuongcao113

Xe tăng
Chim l ơ n. Non quá nên báo nhầm.
Thế náy các bác rưa xe lại phải tránh xa quán beer k thì ốm.