[Thảo luận] xxx chợ xanh Nguyễn Trãi - là thằng đàn ông...

lequangchinh

Xe tải
Không hiểu sao giọng các chú xxx khi nói chuyện với công dân chú nào cũng gân cổ lên nhỉ? Lần trước em bị chặn lại cũng như vậy, lúc đấy cụ nào yếu bóng vía thế nào cũng bị chèn ép không nói lại được. Cụ chủ thế là rắn rồi. Vote cụ.
Mà em thấy mấy chú xxx có vẻ không tự tin về giới tính của mình cho lắm, nói câu "2 thằng đàn ông" hơi bị nhiều :-"

lequangchinh

Xe tải
Ủng hộ bác chủ. Sai nhận không sai không nhận bọn xxx đó chúng nó cậy chúng nó làm pháp luật nên ép dân đây mà
Chắc cụ chủ cũng dính đèn đỏ rồi nhưng xxx không có bằng chứng (video cụ ý vượt) nên cãi thôi. Dù sao thì mấy chú xxx này nghiệp vụ cũng kém thật nói với người vi phạm mà nói thế thì ai chẳng muốn cãi.

behard_besuck

Xe tải
XXX đang thực thi PL mà lại ko nói chuyện PL, chỉ nói chuyện 2 thằng đàn ông chân tình với nhau :^o

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com
Em thấy cãi nhau là không hay rồi. Cãi nhau là phải nói nhiều. Nói nhiều dễ nói nhịu lắm ạ.

Cũng không cần phải xưng ta là OF làm gì. Vài lần thế thì toàn ngành xxx sẽ xuất hiện phong trào dìm hàng OF chứ chả chơi đâu ạ.
Vâng cụ này nói đúng, cũng phải cẩn thận các cụ ạ :D

Otter

Xe hơi
Khổ chủ chưa thề độc địa nhé? :D. Chỉ khẳng định mình là đàn ông thôi, có một câu chưa chuẩn là: những người vi phạm luật gt không được vào OTOFUN, hay không được tuyển gì đó. Lời góp ý của em là: ở các ngã 4 không có đèn tín hiệu tính theo giây (s) thì mình nên đi chậm, tránh cãi cọ không cần thiết, nếu bác nhà gần đấy thì bác quá rõ chỗ đõ như thế nào, vì em cũng ở gần đấy, ngày nào cũng đi qua.
Chuẩn ợ

ToLaiNhanDan

Xe hơi
cứ mang đàn ông ra thề là đc hả các kụ bài này mới :))

MIT-ONE

Xe điện
Đồng quan điểm với ý kiến của bác Cwise

Thực ra cái đèn giao thông ở đây không có giá trị nhiều, vì ngày trước còn là ngã tư, sau vụ bịt bằng hàng rào thì đèn đỏ không còn giá trị, đa phần người tham gia giao thông đều vượt, chỉ khi có CSGT thì chấp hành nghiêm chỉnh.
Cái này em sẽ tổng hợp gửi phản ánh lên đối tác của OF là VTV1.
Kụ nào thấy bất cập trong việc bảng biển, xin vui lòng gửi pm cho em kèm link ạ.
Lời bình luận cho CLIP :

Người thực thi công vụ không thể ra đường làm nhiệm vụ với tư cách một thằng đàn ông mà phải với tư cách người thực thi pháp luật của nước CHXHCN Việt nam

Cách nói chuyện của cs này thật là chợ búa
Mong ban biên tập diễn đàn nghiên cứu !!!

binhtx83

Xe buýt
Lời bình luận cho CLIP :

Người thực thi công vụ không thể ra đường làm nhiệm vụ với tư cách một thằng đàn ông mà phải với tư cách người thực thi pháp luật của nước CHXHCN Việt nam

Cách nói chuyện của cs này thật là chợ búa
Mong ban biên tập diễn đàn nghiên cứu !!!
Lúc đầu em cứ tưởng bị 3 xxx quay chín luôn. Hơi dài dòng nhưng đã phần nào lột tả được thái độ làm việc của "công bộc".

MIT-ONE

Xe điện
Dù cụ chưa phải phóng viên chuyên nghiệp - nhưng dù sao việc xxx không phạt được cụ cũng thể hiện xxx làm việc thiếu kiến thức pháp luật và thiếu chuyên nghiệp ...
Mà sao nó đông thế mà không xông vào cướp bộ giấy tờ cụ cầm trên tay nhỉ
E như nó cướp xong lên xe bỏ đi thì cụ chỉ có chạy theo xin thôi ...

binhtx83

Xe buýt
Dù cụ chưa phải phóng viên chuyên nghiệp - nhưng dù sao việc xxx không phạt được cụ cũng thể hiện xxx làm việc thiếu kiến thức pháp luật và thiếu chuyên nghiệp ...
Mà sao nó đông thế mà không xông vào cướp bộ giấy tờ cụ cầm trên tay nhỉ
E như nó cướp xong lên xe bỏ đi thì cụ chỉ có chạy theo xin thôi ...
Lại mún làm công an Mê Linh rùi :D. Em sẽ bám cần gạt nước rồi quay video đấy.

Pham Quoc Han

Xe buýt
Vẹo hết cả cổ, nhưng không khí thế còn ôn hòa đấy, các Cụ nhể.

ryalgiggs

Xe hơi
em thực sự ngưỡng mộ cụ. vodka cụ

bmw1226

Xe tải
Sao giờ này vẫn còn xxx giải quyết công việc bằng "thề thốt" nhỉ! [-X Chuối cả nải! Đúng là bắt xxx đưa ra bằng chứng thì xxx bó tay là phải!

artmedia5881

Xe container
Em thích câu "Em là thành viên diễn đàn otofun, mà otofun các anh biết là gì ko? Chỉ những người lái xe ko vi phạm mới được tuyển vào đấy"... Em nghe cụ chém mà sướng hết cả tai mặc dù biết nó nó không hề chuẩn cho lắm hehe

nvtanh

Xe máy
bmw1226 nói:
Sao giờ này vẫn còn xxx giải quyết công việc bằng "thề thốt" nhỉ! [-X Chuối cả nải! Đúng là bắt xxx đưa ra bằng chứng thì xxx bó tay là phải!
Ép quá có khi xxx đi làm việc cũng tự trang bị camera giống như camera hành trình của các cụ nhà ta ấy nhỉ :)

nouvo lx

Xe máy
Nghe cụ chủ cãi hài quá, mà đã ko vi phạm sao lại đưa giấy tờ nhể?
Kết quả thì chả biết là sao nữa?
cụ không nhìn kỹ clip ak, xxx mà viết biên bản cụ ấy kiện luôn ra tòa có lời xxx là chỉ kiểm tra hành chính

all4country

Xe tải
Nếu đúng như trường hợp cụ chủ thớt trình bày thì trường hợp này chủ thớt không vi phạm vượt đèn đỏ. Em dự thế này: cụ vừa qua vạch vạch thì thằng tac xi ngay trước mũi cụ nó đỏ mít nên cụ phải đỏ mít theo. Đúng lúc đó xxx nhìn thấy đèn đỏ mà xe của cụ chưa thoát hết vạch nên nó qui ngay cho cụ vượt đèn đỏ. Nói chung là cụ chiến lại xxx đầy dũng khí, khẩu khí cũng được NHƯNG ngôn từ hơi lủng củng và lập luận chưa được chặt chẽ nên có thể gặp xxx khác nó đập cụ hết đỡ...Em nói với các cụ 1 lần em dùng đèn đỏ ở sát vạch đứt tâm đường.( Đường 2 chiều có vạch sơn đứt quãng ở tâm đường) Thằng xe buýt đến sau lên ngang với em và dừng hẳn sang phần đừng cho xe ngược chiều. Khi đèn xanh ( Đèn xanh chỉ có hơn 10" ) Em cho xe tiến lên qua vạch rồi thì bị ngay thằng xe buýt này rẽ phải cắt mặt em. Nó lại bị xe máy đi thẳng cắt mặt nó. Đèn đỏ: xe máy dừng thì thằng xe buýt mới thoát khỏi ngã 4 và em mới đi thẳng được. Khi qua ngã 4 thì xxx nhảy ra vịn và khép em vào tội vượt đèn đỏ. Thế là em trình bày lại tình huống đó rõ ràng rành mạch rồi em chửi cho xxx 1 trận thậm tệ. Không bắt lỗi xe buýt dừng chiếm phần đường của xe ngược chiều, vượt ẩu ... mà đi bắt em...Thế là xxx quay mặt lảng đi chỗ khác. Em mới phân tích tình huống = mồm chứ chưa phải dùng đến file AVI của X-driver,mà xxx đã phải "ăn bánh cuốn nhân chim cút" rồi các cụ ợ.
Vốtka Cụ! Cụ đã kể lại vụ của Cụ chi tiết ở đâu chưa ạ?

7604

Xe tải
Không có bằng chứng là ko được rồi . Chấm hết.